Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

CHANNEL TEN wamepotelea wapi?!

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by Echolima, Mar 10, 2009.

  1. Echolima

    Echolima JF-Expert Member

    #1
    Mar 10, 2009
    Joined: Oct 28, 2007
    Messages: 2,796
    Likes Received: 207
    Trophy Points: 160
    Nimekuwa mpenzi wa kuangalia Luninga ya CHANNEL TEN lakini ni kipindi sasa kimepita tangu niwapoteze na sijui wanapatikana katika setallite gani ana frequence gani yeyote mwenye kujua wanapatikana kwenye setallite,frequence gani naomba msaada
     
  2. P

    Pascal Mayalla JF-Expert Member

    #2
    Mar 10, 2009
    Joined: Sep 22, 2008
    Messages: 20,559
    Likes Received: 6,189
    Trophy Points: 280
    Channel Ten wao hawana sattelite channel yao bali walikuwa wanalipia ITV ili waonekane on sattelite. Wamejishtukia wanalipia fedha nyingi sana ITV hivyo wameamua kusimamisha malipo hayo na badala yake, wananunua channel yao wenyewe. Hivyo wote waliokuwa wanaipata on sattelite sasa hawaipati kwa muda ila wanaoangalia local, wao bado wanaipata kama kawaida
     
  3. v

    varahala Member

    #3
    Mar 10, 2009
    Joined: Dec 21, 2008
    Messages: 8
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Asante kwa taarifa hiyo sasa wataanza kuonekana lini kwa sattelite ipi naomba unifahamishe hiyo local inaonekana vipi kwa nchi nzima kama hawarushi via satellite, vilevile agape (ATN) new frequency ni zipi mwenye taarifa alete habari
     
  4. L

    Likele3 Member

    #4
    Mar 11, 2009
    Joined: Apr 15, 2008
    Messages: 14
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 5
    Channel ten walitangaza kuhama siku nyingi wapo kwenye Sattelite ya TeleStar 10 ipo degree 76.5 east Freq 4006v SR 1011 wamejitenga na wenzao sio rahisi kuwafuata
     
  5. Shapu

    Shapu JF-Expert Member

    #5
    Mar 11, 2009
    Joined: Jan 17, 2008
    Messages: 1,780
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Thanks for the info. Hata mimi nimeitafuta sana.
     
  6. Yo Yo

    Yo Yo JF-Expert Member

    #6
    Mar 11, 2009
    Joined: May 31, 2008
    Messages: 11,245
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 0
    walikuwa wanapatikana online?
     
  7. A

    Audax JF-Expert Member

    #7
    Mar 11, 2009
    Joined: Mar 4, 2009
    Messages: 444
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    ITV Nao mbona wamesababisha tukose mambo? Ebu punguzeni garama kidogo.Then nao wawe wanjipanga kwenye suala zima la kujitegemea.
     
  8. M

    Mtu Kwao JF-Expert Member

    #8
    Mar 12, 2009
    Joined: Jan 15, 2008
    Messages: 258
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    ATN frequency ni 3897 na sr ni 3800
     
Loading...