Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Channel ten: Kipindi cha 'Je, tutafika' Makwaia unaboa!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Nali, Feb 23, 2012.

  1. N

    Nali JF-Expert Member

    #1
    Feb 23, 2012
    Joined: Mar 31, 2010
    Messages: 653
    Likes Received: 126
    Trophy Points: 60
    Kipindi cha "Je tutafika" kinachorushwa na Channel Ten na kuongozwa na Mzee Makwaia, ni kizuri sana sema tu Mwongozaji/mtangazaji Makwaia anaboa mno kwa kumwingilia mzungumzaji wakati ana flow mpka anampotezea hoja na points zake!! Pia ana uliza maswali mareeeeeeeeeeeeeefu mwisho kipindi kinaonekana kama yeye ndio mzungumzaji then anapomruhusu mhusika kuongea ghafla anamwingilia tena!!! Dah!! sijui ni uzee??? Badilika taf!!!
     
  2. Fofader

    Fofader JF-Expert Member

    #2
    Feb 23, 2012
    Joined: Sep 28, 2011
    Messages: 791
    Likes Received: 62
    Trophy Points: 45
    Naunga mkono hoja.
     
  3. only83

    only83 JF-Expert Member

    #3
    Feb 23, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 5,020
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    Ni kweli,huyu mzee ni much know kwa hiyo anasababisha mvuto wa kipindi kupotea..mbona mwenzake Adam Simbeye wa This week in Perceptive yuko njema,na Hamza Kasongo kwenye Kasongo Hour wako njema?
     
  4. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #4
    Feb 23, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,158
    Likes Received: 664
    Trophy Points: 280
    Kabisa makwaia analeta ucheshi mwingi kwenye mambo ya u-serious
     
  5. D

    DALLAI LAMA JF-Expert Member

    #5
    Feb 23, 2012
    Joined: Jan 31, 2012
    Messages: 8,492
    Likes Received: 227
    Trophy Points: 160
    Kama vipi asiwe anaalika mtu,azungumze mwenyewe
     
  6. Bubu Msemaovyo

    Bubu Msemaovyo JF-Expert Member

    #6
    Feb 23, 2012
    Joined: May 9, 2007
    Messages: 3,436
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Jamani mimi nilidhani anani bore peke yangu tangu alipoanza kujiuza katika TV nilishaachana naye siku nyingi kumbe bado anaendelea na kipindi chake. Nadhani huyu Mzee kule mtaani kwake ni mjumbe wa nyumba kumi anadhani watu wameleta mashtaka. Makwaia unaowaalika hawapendi kualikwa tena kwa sababu ya kuwaingilia wanapo flow. Jirekebishe Bw.
     
  7. papason

    papason JF-Expert Member

    #7
    Feb 23, 2012
    Joined: Sep 14, 2010
    Messages: 1,822
    Likes Received: 133
    Trophy Points: 160
    Huyu mzee huwa anachapa ulabu wa kueleweka kabla ya kuongoza hicho kipindi chake
     
  8. a

    ansynshoba Member

    #8
    Feb 23, 2012
    Joined: Dec 30, 2009
    Messages: 62
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    mi sidhani kama ni uzee, ndo alivyo hivyo.
     
  9. NGUVUMOJA

    NGUVUMOJA JF-Expert Member

    #9
    Feb 23, 2012
    Joined: Jul 1, 2011
    Messages: 1,355
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Anakuwa tayari ana malengo yamuelekeo wa kipindi chake, kwa hivo anavutia maneno anayoyata yasemwe na yale asiyoyataka anayaingilia kuyapotezea. kwa maana nyingine yeye ndiye muulizaji na hapohapo ndiye anayetoa majibu. Wageni wake ni kanyaboya tu.
     
  10. Iramusm

    Iramusm JF-Expert Member

    #10
    Feb 23, 2012
    Joined: Nov 16, 2009
    Messages: 401
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 35
    Siku zote mi nimeelewa kile ni kipindi cha yeye kuzungumza na wengine kusikiliza au kumuunga mkono,..ndo mana silalamiki! Kumbe ni kinyume enhe?
     
  11. K

    KIROJO Senior Member

    #11
    Feb 23, 2012
    Joined: Dec 7, 2011
    Messages: 169
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ni king'ng'anizi huyo,mie nilishamchoka ,ile kuna siku alipata shida kwa Dr slaa,alimzibiti vilivyo aliacha mambo yake ,inatengemea na mtu anayemkaribisha kama ni boya mtasikia yeye ndo anaongea na anapendekeza,anatakiwa kupata watu wanaomsoma kabla hawajachangia ili umepinge rungu kubwa mpaka ajione wa kuja kwenye tansinia hii ya habari.
     
  12. assa von micky

    assa von micky Senior Member

    #12
    Feb 23, 2012
    Joined: Jan 19, 2011
    Messages: 144
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Uzee kazi
     
  13. S

    Stuxnet JF-Expert Member

    #13
    Feb 23, 2012
    Joined: Feb 12, 2011
    Messages: 1,015
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    Kwani hicho kipindi kina any commercial sponsor? Kama kuna kampuni inadhamini basi haipati any business return. Mimi nilishaacha kukiangalia na kusoma makala zake kwenye Daily News
     
  14. Ibrah

    Ibrah JF-Expert Member

    #14
    Feb 23, 2012
    Joined: Mar 22, 2007
    Messages: 2,709
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Hakina mdhamini yeyote, kwa hiyo hakizalishi hata thumni! Nani atawekeza kudhamini kipindi kisicho na watazamaji?
    Sijui watazamaji wake wanapata faida gani. Wakati kinaanza nilikuwa mfuatiliaji wake sana lakini ni miaka miwili sasa, wala sioni kuki-misi.
     
  15. S

    Stuxnet JF-Expert Member

    #15
    Feb 23, 2012
    Joined: Feb 12, 2011
    Messages: 1,015
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    Amekaa kama mchekeshaji wa kicomedy. Ni mbinafsi sana kwa kweli hapendi mawazo ya wengine ya prevail. Inaonekana hata Channel 10 haina market basi. How come do you keep mzee Makwaiya for more than 5 years kwenye prime time akiwa anatema vepa tu pale?
     
  16. mka

    mka JF-Expert Member

    #16
    Feb 23, 2012
    Joined: Nov 14, 2010
    Messages: 319
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Mkuu upo sahihi kabisa. Ningekugongea like sema natumia simu
     
  17. K

    KAPONGO JF-Expert Member

    #17
    Feb 23, 2012
    Joined: May 29, 2009
    Messages: 1,281
    Likes Received: 106
    Trophy Points: 160
    Wauza sura kwenye luninga ni wengi...lakini watangazaji wanaoijua fani ni wachache..tutafika tu!
     
  18. Mkosoaji

    Mkosoaji JF-Expert Member

    #18
    Feb 23, 2012
    Joined: Aug 24, 2009
    Messages: 364
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Mleta mada umegonga ikulu kabisa. Huyu mzee ni tatizo.
     
  19. rosemarie

    rosemarie JF-Expert Member

    #19
    Feb 23, 2012
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 6,679
    Likes Received: 278
    Trophy Points: 180
    Wakuu niliacha kuangalia kipindi chake,anaboaaa sana!
     
  20. m

    mwabaluhi JF-Expert Member

    #20
    Feb 23, 2012
    Joined: Oct 16, 2010
    Messages: 560
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Inawezekana Makwaiya ni muandishi mzuri magazetini lakini hana uwezo wa kuhost vipindi vya namna hiyo katika televisheni, kipindi chake kinaboa sana.
     
Loading...