Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Chameleone azuiwa kuondoka nchini na Shigongo kisa deni!?

Discussion in 'Celebrities Forum' started by Chenge, Jul 10, 2012.

  1. Chenge

    Chenge JF-Expert Member

    #1
    Jul 10, 2012
    Joined: Oct 5, 2011
    Messages: 1,053
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 135
    [​IMG]

    In unconfirmed news tumesikia kwamba Chameleone and his crew's passports have been detained by Eric Shigongo akimtaka ampe dola 3500 aliyotapeliwa na waganda wasiofahamika.
    Kwa mujibu wa Chameleone yeye anasema saga hilo limetokea jana wakati anajiandaa kuondoka nchini mida ya saa nane kasoro ambapo mmoja wa wafanyakazi wa Shigongo alimuomba passport yake na za wenzake wawili aliokuja nao ili watoe photocopy baada ya hapo akaambiwa kuwa Shigongo amechukua passport zao ili alipwe hela aliyotapeliwa mwanzo kiasi cha dola 3500 ambazo alitoa kama deposit ya msanii huyo kuperfom.

    Chameleone aliendelea kusema kuwa kwa upande wake hahusiki na utapeli huo kwani watu ambao anamhusisha nao amewasikia kupitia kwa msanii wa kirundi Kidum ambaye ndiye aliyemkconnect na watu hao, Chameleone alisema ‘mimi nilishangaa Kidum aliponipigia simu na kuniuliza kama nakuja tz, nikamuuliza mbona sijui kitu? akasema sii hela umepewa kupitia meneja wako, nikamwambia meneja wangu hajapokea pesa yeyoye! Sasa nilivyofuatilia nikagundua watu ambao walimtapeli walimwalika Shigongo Kampala na kumwambia kuwa ni managers wangu na kitu walichofanya ni kutumia gari kama langu aina ya range rover nyeupe ambayo mimi natumia bila number plate wakamwambia kwamba wanahusika na mimi ndio maana ametuachia gari lake. Kuona hivyo Shigongo akatoa deposit nusu ya pesa ya shoo ambayo ilikuwa iwe dola elfu 7 baada ya hapo jamaa wakakata mawasiliano sasa Shigongo ananihusisha vipi na watu ambao mimi siwajui amwambie Kidum arudishe kwa sababu yeye ndiye aliyempa contact ya huyo meneja feki'.
    Mpaka tunaandika habari hii hatujapata uhakika kama Chameleone bado yupo nchini kwani alitakiwa kuondoka mida ya alasiri. Pole sana kaka Shigongo kwa kukumbwa na utapeli huo, kwa kweli wakati umefika wa kuwa na booking agencies zinazoeleweka na kuaminika!

    Source: MPEKUZI Blog



     
  2. M

    Majala Kimolo JF-Expert Member

    #2
    Jul 10, 2012
    Joined: Aug 3, 2007
    Messages: 342
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Shigongo kama ni kweli umejitia aibu, fanya fasta kurudisha pasi za watu, umejichukulia sheria mkononi na utaharibu reputation yako. Waliokutapeli ni vijana wako, take care:yawn:
     
  3. matumbo

    matumbo JF-Expert Member

    #3
    Jul 10, 2012
    Joined: Jul 9, 2011
    Messages: 7,206
    Likes Received: 45
    Trophy Points: 145
    Shigongo bado anafanya biashara kienyeji namna iyo.
     
  4. serio

    serio JF-Expert Member

    #4
    Jul 10, 2012
    Joined: Apr 15, 2011
    Messages: 5,283
    Likes Received: 382
    Trophy Points: 180
    kweli town sio majengo.... shigongo naeeeee? ujanja woooteee?
     
  5. angedizzle

    angedizzle JF-Expert Member

    #5
    Jul 10, 2012
    Joined: Aug 8, 2011
    Messages: 492
    Likes Received: 205
    Trophy Points: 60
    nani kasema shigongo mjanja?...........
     
  6. maju

    maju Senior Member

    #6
    Jul 11, 2012
    Joined: Oct 20, 2011
    Messages: 118
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hapo kaingia chaka
     
  7. Scofied

    Scofied JF-Expert Member

    #7
    Jul 11, 2012
    Joined: Jun 5, 2012
    Messages: 1,956
    Likes Received: 133
    Trophy Points: 160
    atungie adithi hiyo issue atauza kwenye magazeti yake...akili kumkichwa
     
  8. K

    Kiduku JF-Expert Member

    #8
    Jul 11, 2012
    Joined: Sep 29, 2010
    Messages: 481
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    mla huliwa
     
  9. n

    ndomyana JF-Expert Member

    #9
    Jul 11, 2012
    Joined: Jan 24, 2012
    Messages: 4,673
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Huyu wamtapeli tu make amezid kutupeli watz na vichwa vyake vya habari vya uwongo kwenye magazeti huku ndani uongo mtupu
     
  10. m

    mariavictima Senior Member

    #10
    Jul 11, 2012
    Joined: Jul 8, 2010
    Messages: 180
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Utalipwa hapa hapa kwa kutumia magazeti yako kuchafua watoto wa watu. Mbona wa kwako huwaandiki huko kwenye magazeti yako?
     
  11. Mwalimu

    Mwalimu JF-Expert Member

    #11
    Jul 11, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 1,417
    Likes Received: 86
    Trophy Points: 145
    Akubali yaishe kaingizwa choo cha kike na wajanja wa mjini KLA....

    Mambo ya kujifanya mjuaji na mbabe ndo hayo sasa yanamtokea puani bazazi huyu!
     
  12. Money Stunna

    Money Stunna JF-Expert Member

    #12
    Jul 11, 2012
    Joined: Aug 9, 2011
    Messages: 13,083
    Likes Received: 88
    Trophy Points: 145
    jk alishawai kusema bungeni ukipenda kula upende na kuliwa
     
  13. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #13
    Jul 11, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,044
    Likes Received: 550
    Trophy Points: 280
    Amepatikana na yeye!! Hila wamemlamba hela ndogo sana wangemkomba kama dola 350,000 ndii ingekua poa!
     
  14. Mchaka Mchaka

    Mchaka Mchaka JF Bronze Member

    #14
    Jul 11, 2012
    Joined: Jul 20, 2010
    Messages: 4,532
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 0
    afrika mashariki biashara zinafanyika kwa dola..pumbavu wote ..watumwa!
     
  15. Jiwe Linaloishi

    Jiwe Linaloishi JF-Expert Member

    #15
    Jul 21, 2012
    Joined: May 24, 2008
    Messages: 3,685
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    ujanja mwingi mbele kiza...
     
  16. Tripo9

    Tripo9 JF-Expert Member

    #16
    Jul 21, 2012
    Joined: Sep 9, 2009
    Messages: 2,099
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    katula pale taifa ngkoja aliwe na yeye
     
  17. k

    kiparah JF-Expert Member

    #17
    Jul 26, 2012
    Joined: Sep 7, 2010
    Messages: 1,176
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Katika Ukursa wake wa Facebook kaanza kuandika hivi:

    DR. JOSE Chameleone



    I AM VERY DISAPPOINTED!

    I WAS HIRED BY GLOBAL PUBLISHERS A TANZANIAN COMPANY, TO PERFORM AT THE NATIONAL STADIUM ON THE 7th July 2012.

    I PERFORMED AS THE CONTRACT AGREED! ON SUNDAY 8th ONE ERIC SHIGONGO THE CEO GLOBAL PUBLISHERS CONFISCATED MY PASSPORT ALLEGING MY MANAGER HAD SWINDLED HIS 3500$, WHICH IN REAL SENSE WAS SWINDLED BY A KAMPALA CONMAN CALLED GEORGE.

    I WAS ASSISTED BY THE UGANDAN EMBASSY IN DAR EL SALAAM, WHO GAVE ME A TEMPORARY DOCUMENT TO RETURN ME HOME.
    ON RETURN TO UGANDA I HUNTED FOR THE CONMAN, ARRESTED HIM AND HANDED HIM OVER TO POLICE, WHO FREED HIM ON CONDITIONS I DON'T KNOW!

    I EXPLAINED TO THE TANZANIAN AMBASSADOR AT THE TANZANIAN HIGH COMMISSION IN UGANDA FOR ASSISTANCE BUT SEEMS IN VAIN.

    I HAVE UPCOMING PERFORMANCES IN

    SOUTH AFRICA, ENGLAND,BELGIUM, NORWAY,SWEDEN, CANADA ETC!

    SO IS ERIC SHIGONGO ABOVE THE LAW TO KEEP MY PASSPORT ILLEGALY?

    AM I LIABLE TO HIS NEGLEGANCE THAT HE TRUSTED A CONMAN?

    IS IT FAIR THAT AN UNAUTHORIZED TANZANIAN CITZEN CAN KEEP MY PASSPORT FOR OVER A MONTH?

    I NEED ADVICE


    Akaendelea hivi:

    ERIC SHIGONGO AM BOUND TO MAKE YOU AN EAST AFRICAN CELEBRITY GOR TAKING THE LAW THE WAY YOU WANT! WE ARE PLANNING EAST AFRICA UNION AND U ARE PROMOTING YOUR SELFISH UNION! Damn
    Akaendelea tena:I AM AT THE TANZANIAN HIGH COMMISSION IN DEMOSTRATION FOR THE CONFISCATION OF MY PASSPORT BY A TANZANIAN ILLEGALY ERIC SHIGONGO I NEED MY FREEDOM TO TRAVEL AS A UGANDAN!

    I NEED MY PASSPORT BACK ASAP!

    FOR GOD AND MY COUNTRY UGANDA.NA TENA:
    Woken up! AM NOT GOING TO GO BACK TO MY HOUSE! AM GOING TO SLEEP AT THE TANZANIAN HIGH COMMISSION UGANDA UNTIL MY BROTHER FROM TANZANIA SURRENDERS BACK MY PASSPORT TO UGANDA GOVERNMENT THAT OWNS IT.HE IS HOLDING IT ILLEGALLY- IF NO BODY IS THERE FOR MY RIGHT AND JUSTICE LET ME ASK FOR IT MYSELF!

    I AM DEMONSTRATING AGAINST INJUSTICE
    AND WANT ERIC SHIGONGO TO RESPECT MY COUNTRY!

    FOR GOD AND MY COUNRTY I DECLARE.




     
  18. C

    Caroline Danzi JF-Expert Member

    #18
    Jul 26, 2012
    Joined: Dec 19, 2008
    Messages: 3,587
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Jamani! ngoja waje wenyewe waseme
     
  19. Gwankaja Gwakilingo

    Gwankaja Gwakilingo JF-Expert Member

    #19
    Jul 26, 2012
    Joined: Jan 26, 2012
    Messages: 1,951
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    mhhhhhhhhhhh sasa ngoja tusubiri naupande wa pili washiringi ndipo tuanze kuchangia la! anaeujua upande wa pili wa hiyo coin basi atu dadavulie
     
  20. A

    Asa79 JF-Expert Member

    #20
    Jul 26, 2012
    Joined: Jul 19, 2012
    Messages: 591
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Tundu lisu wapi jamani amsaidie huyu jamaa
     
Loading...