Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Chagua ccm; tuna ushahidi imeleta maendeleo

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by MAWANI, Sep 14, 2010.

  1. MAWANI

    MAWANI Member

    #1
    Sep 14, 2010
    Joined: May 12, 2009
    Messages: 71
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Tanzania tumeendelea. Wakati Kikwete anachukua nchi, shule za sekondari zilikuwa chache, kwa sasa ni nyingi... kila kata tanzania ina shule ya Sekondari. Hizo shule zisingekuwepo, hawa wangekuwa nje ya shule.

    Picture 024.jpg
    Pichani wanafunzi katika moja ya shule za kata wakipata matirio darasani. Haya ni maendeleo makubwa; mwasemaje?:lol:
     
  2. m

    mzeewadriver Member

    #2
    Sep 14, 2010
    Joined: Jan 7, 2008
    Messages: 93
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Mheshimiwa hii umeleta si mahala pake humu hakuna atakayeiona hata ikionekana basi wadhungu wanasema tuna ignore kwa maana nyingine tunaipotezea. Jaribu kuileta kinyume chake uone watu watakavyochangamka. Hii ndo JF bwana kama huijui.
     
  3. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #3
    Sep 14, 2010
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,858
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    :lol:
     
  4. G

    Gabby Member

    #4
    Sep 14, 2010
    Joined: May 18, 2010
    Messages: 32
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 13
    Poa. Ila wakati shule zinajengwa hela zilitoka wapi? Ina maana Dr S! hapana. I mean upinzani ukikamia kitu CCM wanatekeleza maelekezo yao ili waonekane kushinda? Kila mtu ana akili zake na mwenyewe mkulu aliwaasa watu wawe kama mbayuwayu ili wanapotumia akili za wengine wachanganye na za kwao siyo? HATUDANGANYIKI :confused2:
     
  5. Mr. Zero

    Mr. Zero JF-Expert Member

    #5
    Sep 14, 2010
    Joined: Jun 5, 2007
    Messages: 7,838
    Likes Received: 1,090
    Trophy Points: 280
  6. Idimi

    Idimi JF-Expert Member

    #6
    Sep 14, 2010
    Joined: Mar 18, 2007
    Messages: 8,619
    Likes Received: 817
    Trophy Points: 280
    'Kigumu' Chama cha Mapinduzi
     
Loading...