Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

CHADEMA yazindua operesheni twanga kotekote

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Molemo, May 3, 2011.

  1. M

    Molemo JF-Expert Member

    #1
    May 3, 2011
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 13,252
    Likes Received: 334
    Trophy Points: 180
    Gazeti la Nipashe la leo ukurasa wa 8 lina habari njema kwamba Mbunge wa Mbeya mjini Mr Two akishirikiana na Bw John Mwambingija wanaongoza operesheni maalum ya kuingiza wanachama wapya wa Chadema vijijini.Operesheni hiyo inajulikana kama TWANGA KOTEKOTE.Kikosi kazi hicho kimelitikisa jimbo la Rungwe linaloshikiliwa na Prof Mark Mwandosya na Chadema imezoa mamia ya wanachama,wengine wamejitoa CCM na kujiunga na Chadema.Jimbo la Rungwe lilikuwa linaonekana kama ngome kuu ya CCM lakini Chadema wamelitikisa vilivyo na baada ya ziara ya wapiganaji hao Vijana takriban wote wamekimbilia chadema.........
     
  2. m

    mkulimamwema Senior Member

    #2
    May 3, 2011
    Joined: Apr 14, 2011
    Messages: 153
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Safi sana na bado mpaka 2015 itakuwa kama tunasukuma mlevi kaburini vijana tuungane tuiondoe ccm iliyotuibia vya kutosha"we have been opressed a lot,threatened a lot and denied a lot now our time is now to fight for our freedom and constitutional rights"
     
  3. Comrade Mpayukaji

    Comrade Mpayukaji Senior Member

    #3
    May 3, 2011
    Joined: Sep 26, 2007
    Messages: 192
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Hukuna kulala TWANGA KOTEKOTE:israel:
     
  4. The Son of Man

    The Son of Man JF-Expert Member

    #4
    May 3, 2011
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 10,947
    Likes Received: 356
    Trophy Points: 180
    Habari njema kwa ukombozi wa nchi!
     
  5. kapotolo

    kapotolo JF-Expert Member

    #5
    May 3, 2011
    Joined: Sep 19, 2010
    Messages: 3,708
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    Yaa Twanga mjini mpaka vijijini
     
  6. Silas Haki

    Silas Haki JF-Expert Member

    #6
    May 3, 2011
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 368
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Tupo pamoja mkuu, himiza vijana wasikate tamaa kwani ukombozi wa utumwa wa CCM uko mikononi mwao. Ipo siku mwanga wa Chama makini utalishinda giza totoro lilioletwa na CCM.
     
  7. kinya

    kinya JF-Expert Member

    #7
    May 3, 2011
    Joined: Feb 20, 2009
    Messages: 467
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 35
    safii,ila ila si wanasema prof rais we mbeya na wana mbeya wana muheshm/kumwabudu nn kimetokea?! ila safi
     
  8. Fasta fasta

    Fasta fasta JF-Expert Member

    #8
    May 3, 2011
    Joined: Feb 15, 2011
    Messages: 427
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    ]Kwa kweli vijana tumechoshwa na CCM, hakuna kurudi nyuma mpaka kieleweke!!!! Makamanda tupo wote, tupo mitaani na sisi tunafanya usafi mpaka kieleweke.
    Tunajua CHADEMA sio chama cha majungu ni chama cha kupiga kazi na tunatarajia mabadiliko.:israel:
     
  9. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #9
    May 3, 2011
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    hahaaa CHADEMA mnanipa raha sana
     
  10. R

    Rweye JF-Expert Member

    #10
    May 3, 2011
    Joined: Mar 16, 2011
    Messages: 12,695
    Likes Received: 1,264
    Trophy Points: 280
    Nimeipenda hii...Twanga mpaka kijijini kwangu Bujugo,hupo juu sana 2Proud a.k.a Mr2
     
  11. rosemarie

    rosemarie JF-Expert Member

    #11
    May 3, 2011
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 6,679
    Likes Received: 277
    Trophy Points: 180
    inafurahisha twanga kotekote kiboko
     
  12. H

    Hosida Member

    #12
    May 3, 2011
    Joined: Oct 21, 2008
    Messages: 71
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hiyo ni twanga ya kiukweli, Nimeipenda. Hii ndio itakayovunja ufalme wa che che me kabla hata ya 2015.

    Long live CDM
     
  13. n

    ngudzu Member

    #13
    May 3, 2011
    Joined: Sep 16, 2010
    Messages: 86
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hiyo ni aluta continua hadi 2015
    vijingome vyote mbona vitabomoka tu vyenyewe? watu wamechoka bado mitaa ya pale Ileje ambako msaliti kibona kajifanya kujiunga CCM wakati alikuwa wao tu tangu mwanzo. Kutoka Mbeya, hadi kuongeza majiombo ya Iringa pale kwa Ngumbalo anaejiita Jah people. We mbunge gani mswada unasomwa ye hata hajui nini kimo ndani kisa English not reachable kabisa.
     
  14. Ciril

    Ciril JF-Expert Member

    #14
    May 3, 2011
    Joined: Jan 10, 2011
    Messages: 4,567
    Likes Received: 458
    Trophy Points: 180
    Pamoja sn jamani Mungu ibariki Chadema,pia Mungu wabariki na Watanzania wooooote
     
  15. Kahabi wa Isangula

    Kahabi wa Isangula JF-Expert Member

    #15
    May 3, 2011
    Joined: Oct 14, 2010
    Messages: 691
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 45
    Hongereni Vijana wa Kazi ...Chapeni Kazi
     
  16. Mr.Professional

    Mr.Professional JF-Expert Member

    #16
    May 3, 2011
    Joined: Oct 4, 2010
    Messages: 1,601
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    Kwa jioni tulivu kama hii kupata habari nzuri kama hii ya TWANGA KOTEKOTE inanifanya nikifika nyumbani nijiachie na glass ya mvinyo kuanza kusherehekea mafanikio ya chadema katika kumkomboa mtz na fikra zake. Kazi kwao wazee wa kujivua gamba watajivua mpaka mioyo na roho zao
     
  17. p

    plawala JF-Expert Member

    #17
    May 3, 2011
    Joined: Jan 10, 2011
    Messages: 627
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hakuna kulala mpaka tuikomboe tz toka kwa ukoloni wa mfumo mweusi
     
  18. SG8

    SG8 JF-Expert Member

    #18
    May 3, 2011
    Joined: Dec 12, 2009
    Messages: 2,945
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    Safi sana
     
  19. Yericko Nyerere

    Yericko Nyerere Verified User

    #19
    May 3, 2011
    Joined: Dec 22, 2010
    Messages: 15,234
    Likes Received: 1,405
    Trophy Points: 280
    Hakika ukombozi umikononi mwa vijana wa tz!! Pplz powerrrrrrr!!!!
     
  20. Safety last

    Safety last JF-Expert Member

    #20
    May 3, 2011
    Joined: Mar 24, 2011
    Messages: 4,194
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Nimeipenda hilo neno twanga Kotekote linaendana na umri wa vijana,wakati wanavua magamba sisi tuna TWANGA KOTEKOTE.BIG UP MR 2 .
     
Loading...