Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

CHADEMA yawatahadharisha Uzini

Discussion in 'Chaguzi Ndogo' started by abdulahsaf, Feb 3, 2012.

  1. a

    abdulahsaf JF-Expert Member

    #1
    Feb 3, 2012
    Joined: Aug 31, 2010
    Messages: 859
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    [TABLE]
    [TR]
    [TD="bgcolor: #ffffff"][TABLE]
    [TR]
    [TD]

    na Nasra Abdallah, Zanzibar

    [/TD]
    [/TR]
    [/TABLE]
    [/TD]
    [TD="width: 140, bgcolor: #ffffff"][/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TD][TABLE]
    [TR]
    [TD]CHAMA cha Demokrasia na Maendeleo (CHADEMA), kimewataka wakazi wa jimbo la Uzini, kutokubali kuwa kama kuku wanaorushiwa mahindi pindi wanapotakiwa kuchinjwa.

    Wito huo ulitolewa na Mkurugenzi wa Uchaguzi na Kampeni wa chama hicho, Msafiri Mtemelwa, katika mwendelezo wa kampeni zao ambapo juzi walifanya mkutano wa hadhara katika Shehia ya Umbuji na Miwani.

    Mtemelwa alisema mahindi anayozungumzia ni kanga, mchele na fulana ambazo zimekuwa zikitolewa na CCM ili kuwashawishi kukipigia kura chama hicho halafu uchaguzi unapokwisha wanawasahau kabisa.

    Alisema enzi za kudanganyika na vitu vya aina hiyo vimepitwa na wakati na kuongeza kwamba wananchi kwa sasa wanatakiwa kuangalia mustakabali wa maisha yao na vizazi vijavyo kwa kuwa vitu wanavyopewa hutumika ndani ya muda mfupi.

    Naye mbunge wa viti maalum Pemba, Raya Ibrahim, alisema kitendo cha CCM kuwaletea wananchi wa Uzini mgombea ambaye si mzaliwa wa jimbo hilo ni matusi makubwa kwao.

    Raya alisema kitendo hicho kimejenga picha mbaya kwa wananchi kwamba jimbo hilo halina watu wanaofaa kuongoza au waliosoma; kwamba itamuwia vigumu kiongozi wa namna hiyo kuwakumbuka wananchi waliomchagua.

    Naye Naibu Katibu Mkuu Zanzibar, Hamad Musa Yusuph, alisema kwa mwaka huu wamejipanga vilivyo na hawatakubali kuchakachuliwa kura zao kama ilivyokuwa kwa uchaguzi uliopita.

    [/TD]
    [/TR]
    [/TABLE]
    [/TD]
    [/TR]
    [/TABLE]
     
  2. M

    Mkwe21 JF-Expert Member

    #2
    Feb 3, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 1,417
    Likes Received: 149
    Trophy Points: 160
    Well Said!!
     
  3. Ileje

    Ileje JF-Expert Member

    #3
    Feb 3, 2012
    Joined: Dec 20, 2011
    Messages: 3,351
    Likes Received: 713
    Trophy Points: 280
    Tatizo kubwa la watu wa visiwani ni kupenda ubwabwa wa bure!
     
  4. 1

    19don JF-Expert Member

    #4
    Feb 3, 2012
    Joined: May 13, 2011
    Messages: 572
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    hongera makamanda hakuna kulala hadi kieleweke
     
  5. RedDevil

    RedDevil JF-Expert Member

    #5
    Feb 3, 2012
    Joined: Apr 30, 2009
    Messages: 1,893
    Likes Received: 299
    Trophy Points: 180
    Dalili nzuri!!
     
  6. RedDevil

    RedDevil JF-Expert Member

    #6
    Feb 3, 2012
    Joined: Apr 30, 2009
    Messages: 1,893
    Likes Received: 299
    Trophy Points: 180
    Uchaguzi ni lini vile wanaJF?
     
  7. m

    mtengwa JF-Expert Member

    #7
    Feb 3, 2012
    Joined: Aug 20, 2011
    Messages: 1,655
    Likes Received: 116
    Trophy Points: 160
    Viva CDM chukueni Uzini
     
  8. K

    Kishili JF-Expert Member

    #8
    Feb 3, 2012
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 289
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    CDM ni hatari na waliokuwa wakisema ni ya wachaga wameishiwa, wanaumbukaa
     
  9. kichomiz

    kichomiz JF-Expert Member

    #9
    Feb 3, 2012
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 9,434
    Likes Received: 930
    Trophy Points: 280
    Na hio ndio technic kubwa ya magamba.
     
  10. T

    Tanganyika2 Member

    #10
    Feb 3, 2012
    Joined: Oct 25, 2011
    Messages: 70
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    :juggle:
     
  11. T

    Tanganyika2 Member

    #11
    Feb 3, 2012
    Joined: Oct 25, 2011
    Messages: 70
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Tusubirii...
     
  12. Mwanajamii

    Mwanajamii JF-Expert Member

    #12
    Feb 3, 2012
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 7,082
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Wako kwenye kampeni au kwenye shughuli za kutambulisha Chama? Maana CHADEMA kwa Zanzibar ni Chama kipya!

    View attachment 46608
     
  13. SALOK

    SALOK JF-Expert Member

    #13
    Feb 3, 2012
    Joined: Sep 20, 2011
    Messages: 1,956
    Likes Received: 305
    Trophy Points: 180
    Tatizo la cdm bla bla nyingi haf mwisho wa cku mnalia kuibiwa kura, kazeni buti mcje mkaleta nyimbo za igunga bana ebo!
     
  14. Mpita Njia

    Mpita Njia JF-Expert Member

    #14
    Feb 3, 2012
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 7,014
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Hata kama wanatambulisha chama ni hatua nzuri pia
     
  15. Mwanajamii

    Mwanajamii JF-Expert Member

    #15
    Feb 3, 2012
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 7,082
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Kama mmegundua kwamba siri ya ushindi ni ubwabwa, wapeni huo ubwabwa ili mshinde!
     
  16. Mwanajamii

    Mwanajamii JF-Expert Member

    #16
    Feb 3, 2012
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 7,082
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Sawa, lalini wajue kwamba bado wanayo kazi kubwa maana hata huku Tanzania bara bado hawajulikani katika maeneo mengi.
     
  17. MNYISANZU

    MNYISANZU JF-Expert Member

    #17
    Feb 3, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 7,049
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Kwel mfano wa kuku iddir fitr then ukimla basi.tuweni punda basi wazanzibar ili hata wakitupata mateke tumewapa.
     
  18. f

    fikirikwanza JF-Expert Member

    #18
    Feb 3, 2012
    Joined: Jan 25, 2012
    Messages: 5,935
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Haina maana kuishi umepiga magoti, heri ufe umelala. Wana Uzini umefika wakati wa kusema HAPANA CCM na HAPANA CCM B,putueni muwakombee wazanzibari
     
  19. mpemba mbishi

    mpemba mbishi JF-Expert Member

    #19
    Feb 3, 2012
    Joined: Nov 27, 2011
    Messages: 1,132
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Afadhali ya haya kuliko wale Watanganyika wanaopenda kuhongwa rusha ya pombe!
     
  20. amba.nkya

    amba.nkya JF-Expert Member

    #20
    Feb 3, 2012
    Joined: Jan 7, 2010
    Messages: 402
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Kweli we kenge kwenye maji ambaye haelewi mambo yanavyoendelea, CDM si chama kipya ZNZ kinajulikana sana na kina wanachama, hivyo subiri matokeo uone......!
     
Loading...