Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

CHADEMA yavuna 46,000 Kanda ya Juu Kusini - Mazao ya Maandamano

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Donyongijape, May 20, 2011.

  1. Donyongijape

    Donyongijape JF-Expert Member

    #1
    May 20, 2011
    Joined: May 28, 2010
    Messages: 1,397
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 145
    CHADEMA kimeweza kufanya mikutano ya hadhara,kutatua migogoro mbali mbali ya viongozi na wanachama, kutoa kadi mpya 46000 katika mikoa 6 ya nyanda za juu kusini kwa kutembelea majimbo yote 37 katika mikoa hiyo,kata 224 na vijiji 457. Haya yote yalifanywa kwa ushirikiano wa timu 6-8 ziizotawanyika kila mkoa na jimbo walilofika kwa mujibu wa mratibu wa operesheni hiyo ndg Benson Kigaila.

    My take: wanamageuzi tujitolee kuichangia cdm kwa hali na malia i.e fedha,vitu etc itufungue minyororo ya ukoloni wa ccm
     
  2. Yericko Nyerere

    Yericko Nyerere Verified User

    #2
    May 20, 2011
    Joined: Dec 22, 2010
    Messages: 15,244
    Likes Received: 1,458
    Trophy Points: 280
    Mtaji mkubwa sana huo hongera sana cdm!!
     
  3. Pukudu

    Pukudu JF-Expert Member

    #3
    May 20, 2011
    Joined: Jan 7, 2011
    Messages: 2,806
    Likes Received: 467
    Trophy Points: 180
    safi sana ni jambo la busara kutoa achievement za harakati ka hizo vipi hatuwezi pata data za movement ka hizo kanda ya ziwa na tabora? kazi nzuri bravo CHADEMA na hii isiihie hapa iendelee acha wenye chuki waseme na watasema sana mwaka huu. Ila sio mbaya coz maneno hata kwenye khanga yapo
     
  4. z

    zamlock JF-Expert Member

    #4
    May 20, 2011
    Joined: Dec 25, 2010
    Messages: 3,822
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    safi sana mkuu mpk miaka mitano iishe tutakuwa mbali sana
     
  5. Kurunzi

    Kurunzi JF-Expert Member

    #5
    May 20, 2011
    Joined: Jul 31, 2009
    Messages: 3,593
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    Ok tuta changia kwa mtandao wa simu kama kawaida
     
  6. G

    Giddy Mangi JF-Expert Member

    #6
    May 20, 2011
    Joined: Feb 14, 2011
    Messages: 833
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Slaa na Mbowe Mungu wa Mbinguni ndio atakaye walipa,machozi yangu ni ulinzi na hakuna atakaye wagusa.
     
  7. g

    gnm Member

    #7
    May 20, 2011
    Joined: Jan 10, 2011
    Messages: 29
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 5
    bravoooooooooooooo!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
    this is how we do kufikia mabadiliko ya utawala
     
  8. I

    IPECACUANHA JF-Expert Member

    #8
    May 20, 2011
    Joined: Feb 19, 2011
    Messages: 1,609
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    Naichukulia mikutano ya Chadema kama Darasa la "URAIA" kwa watanzania. Hongereni kwa kazi nzuri ya kulifungua Macho Taifa. Waliowekeza kwa mtaji wa "wajinga ndio waliwao" watakosa pa kupita....
     
  9. M

    Mikefe Member

    #9
    May 20, 2011
    Joined: Dec 31, 2009
    Messages: 88
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Sijui mtalaumu vipi CCM kama nchi haitaenda vizuri.Mmehusika kukwamisha serikali ya CCM ifanye kazi yake ya kuendeleza nchi.Inaelekea hamjui maana ya kushinda uchaguzi ni nini.Uchaguzi ulishaisha October 2010.

    Nyie na hao blood suckers hamwezi kuilaumu CCM uchaguzi ujao mmekataa kuheshimu deomokrasia kwa kuwashawishi watu kushiriki kwenye maandamano wakati wanatkiwa kufanya kazi ya uzalishaji hatimaye itajenga uchumi wa nchi.Na vilevile mmehusika kufanya watendaji kuichukia serikali iliyoingia madarakani kwa njia ya kura.Hayo yote mtalipa kwenye kampeni ijayo ya uchaguzi.
     
  10. ADAM MILLINGA

    ADAM MILLINGA Senior Member

    #10
    May 20, 2011
    Joined: Apr 27, 2011
    Messages: 117
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    MAFISAD PRESSURE ZINAPANDA ZINASHUKA DAAAAAAH CHICHIEM :smow:
     
  11. A

    Alakara Armamasitai Verified User

    #11
    May 20, 2011
    Joined: Feb 4, 2011
    Messages: 412
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    ndugu anayesema kuwa chadema wamewapotezea wananchi muda baadala ya kuzalisha na pia wamefanya waichukie serikali amekurupuka sana katika hoja yake kwa sababu chadema wakipita kuelimisha wananchi inaonekana noma lakini ccm noooooooooooooooooooo think
     
  12. m

    mkandarasi Member

    #12
    May 21, 2011
    Joined: Sep 16, 2010
    Messages: 22
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    Chadema hongereni kwa kazi hii nzito.Hakikisheni kwenye vijiji/kata na majimbo yote mlikopita mnaacha pia ofisi na watu wa kuratibu kile mlichokianzisha, kwa kupitia ofisi hizi ndogo wapeni wananchi kile wanachokosa katika ofisi za serikali za kata, msiache moto huu upoe kwenye mioyo ya wananchi, na hao wanaobaki nyuma wajitahidi kushirikiana na wananchi kutatua yale matatizo mnayoyaweza bila kushika dola.Kwa mfano viongozi wenu wakitaifa au wabunge wakiongoza kampeni za usafi kwenye miji yao na hii ikashuka pia mpaka chini kwenye kata na mashina itasaidia kujenga chama zaidi lakini pia wananchi watanufaika, hivyohivyo kwenye sekta zingine kama kilimo,ulinzi,ajira kwa vijana, elimu etc
     
  13. VIKWAZO

    VIKWAZO JF-Expert Member

    #13
    May 21, 2011
    Joined: Apr 9, 2011
    Messages: 1,891
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 145
    kumekucha, hiyo ni mikoa migumu nikiwa na maana kambi ya ccm kwa shuka hizi naona mti umeanguka
    ndio maana kikwete haishi kulala kila siku eti chadema wanataka kumtoa magogoni

     
  14. M

    Mrdash1 JF-Expert Member

    #14
    May 21, 2011
    Joined: Sep 21, 2010
    Messages: 1,378
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Mkuu uchaguzi uliopita ulikuwa oct 2010, kuna mwingine unakuja 2015. Mafisadi huu ndo wakati wao wa kushiba hadi 2014 watakapoanza kugawa pombe, kofia, khanga nk kwa raia lakini wazalendo wao wanaendelea na harakati za kulimboa taifa na wananchi kutoka kwenye dhuluma, dharau, uonevu na umaskini na unyanyaswaji
     
  15. Arafat

    Arafat JF-Expert Member

    #15
    May 21, 2011
    Joined: Nov 17, 2009
    Messages: 2,582
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 0
    Unalia?!
     
  16. Jile79

    Jile79 JF-Expert Member

    #16
    May 21, 2011
    Joined: May 28, 2009
    Messages: 8,765
    Likes Received: 116
    Trophy Points: 160
    Chama cha magamba vp?
     
  17. M

    Mr.Mak JF-Expert Member

    #17
    May 21, 2011
    Joined: Feb 23, 2011
    Messages: 2,093
    Likes Received: 52
    Trophy Points: 145
    kwa waona mbali ni kwamba hiyo ndiyo style ya kuiua chadema, hapo wengi wanaojiunga ni ccm pandikizi wapo kazini then wote kwa makundi hivo hivo nchi nzima by any means watarejea ccm.wish you all the best katika kujiandalia kifo cha ukweli.
     
  18. t

    tumpale JF-Expert Member

    #18
    May 21, 2011
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 201
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    mikefe pole sana, ccm wameanza kutawala toka uhuru natokea wakati huo wameshindwa kutimiza yanayotakiwa na wananchi,kushindwa kwao leo kumesababishwa na chadema kutoa elimu ya uraia. please chadema hawawazuii kufanya kazi isipokuwa chadema wamewafundisha wananchi kujua maslahi yao.
     
  19. Aisha Adam

    Aisha Adam JF-Expert Member

    #19
    May 21, 2011
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 463
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Hongera Chadema
     
  20. THINKINGBEING

    THINKINGBEING JF-Expert Member

    #20
    May 21, 2011
    Joined: Aug 9, 2010
    Messages: 2,354
    Likes Received: 587
    Trophy Points: 280
    Tuko pamoja kama majeshi.
     
Loading...