Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

CHADEMA yavamia Jimbo la Ngara, Kagera

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by QUALITY, Sep 7, 2011.

  1. QUALITY

    QUALITY JF-Expert Member

    #1
    Sep 7, 2011
    Joined: Sep 27, 2010
    Messages: 854
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hivi Karibuni Chama Cha Demokrasia na Maendeleo (CHADEMA) kimefanya ziara wilayani Ngara na kusimika uongozi rasmi wa wilaya hiyo na kuzindua matawi 16 na kufungua ofisi za kata na matawi zipatazo 6. Ziara hiyo iliongozwa na mwenyekiti wa Mkoa wa Kagera ndugu Wilfred Lwakatale akisindikizwa na mwenyekiti wa wilaya hiyo ndugu Hosea Chiza na mwenyekiti wa Biharamulo ndugu George Kasaiza.

    Katika ziara hiyo zaidi ya wanachama 300 walijiunga na CHADEMA na wanachama wa CCM, CUF na NCCR Mageuzi 88 walirudisha kadi na kujiunga na CHADEMA.

    CHADEMA pia iliendesha semina kwa viongozi na wanachama wa chama hicho mjini Rulenge katika ukumbi wa walimu (Teachers' Resource Centre = TRC) ambapo zaidi ya wanachama 90 walihudhulia kujifunza sera, itikadi, wajibu wa wanachama n.k

    Baadhi ya picha tulizoweza kupata kutoka Ngara ni kama ifuatavyo.
     
  2. Mwita25

    Mwita25 JF-Expert Member

    #2
    Sep 7, 2011
    Joined: Apr 15, 2011
    Messages: 3,840
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Futile attempt
     
  3. figganigga

    figganigga JF-Expert Member

    #3
    Sep 7, 2011
    Joined: Oct 17, 2010
    Messages: 13,567
    Likes Received: 2,030
    Trophy Points: 280
    asante mkuu kwa kutujuza.huu ndo mda wa kujipanga.rwakatale asiishie rulenge na kabanga tu.inabidi kata zote afike.nyamiaga,rusumo,ntobeye,ntungamo,mugoma,mabawe,kanazi,kanyinya,mgikomero nguvu kazi n.k.hongera sana chadema hongera sana rwakatale.mia
     
  4. F

    Froida JF-Expert Member

    #4
    Sep 7, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 6,999
    Likes Received: 603
    Trophy Points: 280
    Well done kazeni buti tuikomboe nchi yetu
     
  5. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #5
    Sep 8, 2011
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,054
    Likes Received: 706
    Trophy Points: 280
    safi sana kamanda..
     
  6. Entrepreneur

    Entrepreneur JF-Expert Member

    #6
    Sep 8, 2011
    Joined: Jun 26, 2011
    Messages: 1,092
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Naam! Wakati wa mavuno ndio huu. Perfect timing
     
  7. MtamaMchungu

    MtamaMchungu JF-Expert Member

    #7
    Sep 8, 2011
    Joined: Apr 10, 2011
    Messages: 3,367
    Likes Received: 154
    Trophy Points: 160
    Tuwaone na kauli zao za "Vyama vya msimu". Well done, a long journey starts with a single step.
     
  8. MESTOD

    MESTOD JF-Expert Member

    #8
    Sep 8, 2011
    Joined: Nov 12, 2010
    Messages: 4,587
    Likes Received: 58
    Trophy Points: 145
    Wait and see. Kijito to jito.
     
  9. mfarisayo

    mfarisayo JF-Expert Member

    #9
    Sep 8, 2011
    Joined: Nov 23, 2010
    Messages: 4,924
    Likes Received: 84
    Trophy Points: 145
    Masaburi
     
  10. only83

    only83 JF-Expert Member

    #10
    Sep 8, 2011
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 5,020
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    Sawa houseboy wa Nape............
     
  11. Mkenazi

    Mkenazi Senior Member

    #11
    Sep 8, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 123
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Bila shaka hii ndio ajira yako
     
  12. E

    ESAM JF-Expert Member

    #12
    Sep 8, 2011
    Joined: Mar 15, 2011
    Messages: 959
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 35
    Hongera sana Kamanda Lwakatare vyama vingine fanyeni hivi. tukiwa na vyama vya upinzani vyenye nguvu ni rahisi kuungana na kusimamisha mgombea mmoja na kushinda, kuliko sasa ambapo vyama vya upinzania bado sio imara sana hasa huko vijijini. Keep it up CDM.
     
  13. Safety last

    Safety last JF-Expert Member

    #13
    Sep 8, 2011
    Joined: Mar 24, 2011
    Messages: 4,196
    Likes Received: 85
    Trophy Points: 145
    Welldone guys
     
  14. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #14
    Sep 8, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 27,261
    Likes Received: 1,957
    Trophy Points: 280
    asante sana.
     
  15. N

    Ngonini JF-Expert Member

    #15
    Sep 8, 2011
    Joined: Sep 1, 2010
    Messages: 2,024
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Good move!
     
  16. M

    Mapujds JF-Expert Member

    #16
    Sep 8, 2011
    Joined: May 12, 2011
    Messages: 1,291
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Good attempt boyz
     
  17. Ngalikihinja

    Ngalikihinja JF-Expert Member

    #17
    Sep 8, 2011
    Joined: Sep 1, 2009
    Messages: 14,571
    Likes Received: 1,813
    Trophy Points: 280
    Your post is lacking serious value, substance, or a sense of responsibility and hence WELL describes who you are..!! If you explain something of which you do not know.......... you will end up explaining (SHOWING) how much YOU DO NOT KNOW
     
  18. Ruge Opinion

    Ruge Opinion JF-Expert Member

    #18
    Sep 8, 2011
    Joined: Mar 22, 2006
    Messages: 1,483
    Likes Received: 109
    Trophy Points: 160
    Wilaya ya Missenyi nayo bado inapwelea kwa CHADEMA. Wapo wapenzi wengi lakini hakuna uongozi kuanzia vijijini mapaka Wilaya. Hata kwenye uchaguzi mkuu uliopita baadhi ya vituo vilikosa mawakala wa CHADEMA.
     
  19. L

    Lua JF-Expert Member

    #19
    Sep 8, 2011
    Joined: May 19, 2011
    Messages: 705
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    hongereni makamanda!
     
  20. Lu-ma-ga

    Lu-ma-ga JF-Expert Member

    #20
    Sep 8, 2011
    Joined: Sep 21, 2010
    Messages: 2,417
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Hakuna vyama vya kuungana navyo sana sana mtaishia kuchumbiwa na CCM tu.CDM wapambane kivyao na wanao watu wengi nyuma yao, kuungana ni strategy mufu not healthy at all
     
Loading...