Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

CHADEMA yapeta uchaguzi wa wenyeviti wa vijiji - Babati

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Gurtu, Oct 24, 2011.

  1. G

    Gurtu JF-Expert Member

    #1
    Oct 24, 2011
    Joined: May 15, 2010
    Messages: 1,202
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Jana tarehe 23/10/2011 katika chaguzi zilizofanyika katika vijiji vitatu vya Bermi, Bonga na Endabeg, CHADEMA wamenyanyuka kidedea. Katika Vjiji vyote vitatu wagombea wa CHADEMA wamechaguliwa katika nafasi wa ueneykiti. Uchaguzi huo ulifanyika katika vijiji vilivyotajwa hapo juu, vijiji ambavyo vipo katika wilaya ya Babati - Mkoa wa Manyara.Hongera CHADEMA
     
  2. Daffi

    Daffi JF-Expert Member

    #2
    Oct 24, 2011
    Joined: Jun 25, 2011
    Messages: 3,729
    Likes Received: 119
    Trophy Points: 160
    viva CDM!
     
  3. R

    Rweye JF-Expert Member

    #3
    Oct 24, 2011
    Joined: Mar 16, 2011
    Messages: 12,664
    Likes Received: 1,237
    Trophy Points: 280
    Mkuu hivyo vijiji ni kata gani,halmashauri gani,mkoa gani?usisahau na source


    Peeeplo.......zzzzzzzzz!
     
  4. palalisote

    palalisote JF-Expert Member

    #4
    Oct 24, 2011
    Joined: Aug 4, 2010
    Messages: 8,353
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 0
    salamu kwa serikali legelege
     
  5. R

    Rweye JF-Expert Member

    #5
    Oct 24, 2011
    Joined: Mar 16, 2011
    Messages: 12,664
    Likes Received: 1,237
    Trophy Points: 280
    Mkuu basi nimepitia upya hapo juu umeeleweka mkuu,hakika kwa mwendo huu 2015 napaona mbali sana maana tayari nuru imeshachomoza
     
  6. N

    NDOFU JF-Expert Member

    #6
    Oct 24, 2011
    Joined: Feb 23, 2009
    Messages: 656
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Safi sana' kukubalika vijijini ndiyo dili.
     
  7. n

    ngwendu JF-Expert Member

    #7
    Oct 24, 2011
    Joined: Jun 7, 2010
    Messages: 1,968
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    mkuu kwani watangulizi wa hao walioshinda walitoka chama gani? lakini hata hivyo ccm wasitegemee kushinda maeneo ya wambulu kwani waliwaudhi kwa kuendelea kumkumbatia adui yao marmo na kumfukuza kipenzi chao slaa. lazima watie akili na hawa jamaa huwa hawarudi nyuma wakisha sema no. Nyerere mwenyewe alichemka na chief sarawat.
     
  8. o

    oldonyo JF-Expert Member

    #8
    Oct 24, 2011
    Joined: Aug 11, 2011
    Messages: 554
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Peoplez power kaza twende.
     
  9. d

    dotto JF-Expert Member

    #9
    Oct 24, 2011
    Joined: Sep 29, 2010
    Messages: 1,714
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    Chama cha Msimu! Du! by J.K. Mtu ukishaelemewa unaongea lolote!
     
  10. figganigga

    figganigga JF-Expert Member

    #10
    Oct 24, 2011
    Joined: Oct 17, 2010
    Messages: 13,563
    Likes Received: 2,010
    Trophy Points: 280
    hongereni chadema.Mungu wangu azidi kuwabariki ili muendelee kuwachachafya wapinzani wenu ccm.mia
     
  11. Amiliki

    Amiliki JF-Expert Member

    #11
    Oct 24, 2011
    Joined: May 6, 2011
    Messages: 2,087
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Chadema mwendo mdundo. Dozi kama kawa. Mpaka Magamba watie akili. 2015 Naona kama mbali sana!
     
  12. Ikwanja

    Ikwanja JF-Expert Member

    #12
    Oct 24, 2011
    Joined: Jul 12, 2011
    Messages: 1,659
    Likes Received: 42
    Trophy Points: 145
    hongereni wandugu
     
  13. s

    sebastian7 Member

    #13
    Oct 24, 2011
    Joined: Sep 19, 2011
    Messages: 15
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Vizuri sana sasa itabidi wachagua mabalozi watakao mpa riport za nyumba kumi kila mmoja wale wa ccm awaondoe apange safi upya si inaruhusiwa?
     
  14. Manyanza

    Manyanza JF-Expert Member

    #14
    Oct 24, 2011
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 4,447
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    siamini haya maneno umeya type kwa mikono yako.
     
  15. S

    SEAL Team 6 JF-Expert Member

    #15
    Oct 24, 2011
    Joined: Jun 10, 2011
    Messages: 655
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hongereni sana tukopamoja na tunawatakia mafanikio mema.
     
  16. Gwallo

    Gwallo JF-Expert Member

    #16
    Oct 24, 2011
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 2,000
    Likes Received: 267
    Trophy Points: 180
    Mkuu Gurtu taarifa nzuri sana hiyo, heko CDM, miongoni mwa taarifa ambayo napenda kusikia.
     
  17. kweleakwelea

    kweleakwelea JF-Expert Member

    #17
    Oct 24, 2011
    Joined: Nov 29, 2010
    Messages: 2,142
    Likes Received: 285
    Trophy Points: 180
    Akhsante sana
     
  18. Gobret

    Gobret JF-Expert Member

    #18
    Oct 24, 2011
    Joined: Jun 11, 2010
    Messages: 311
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Habari ndio hiyo. Wairaq'w a.k.a Wambulu wanaangalia zaidi mtu (mgombea), chama si zaidi kwao. Na kwa wale ambao hawajui serikali nyingi na halmashauri za vijiji ktk maeneo yao ni ya CHADEMA. Fuatilia vizuri uchaguzi wa serikali za mitaa ujao (2014) utaona moto ukiwakia CCM kwa maeneo yaliyobaki
     
  19. Omutwale

    Omutwale JF-Expert Member

    #19
    Oct 24, 2011
    Joined: Feb 4, 2008
    Messages: 1,423
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Nawapongeza Babati na wote wanaotoka Kaskazini huku nikiumia kuona Kagera tunazidi kurudi nyuma kila uchao kwa kuwakumbatia ccm. Yaani sijui nini kifanyike?!
     
  20. Rejao

    Rejao JF-Expert Member

    #20
    Oct 24, 2011
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 9,223
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    Uwanja wa nyumbani huo.
    Njooni ugenini tuwaonyeshe. Poor CDM
     
Loading...