Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

CHADEMA yaisambaratisha CCM Chato

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Molemo, Jul 15, 2012.

  1. M

    Molemo JF-Expert Member

    #1
    Jul 15, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 13,252
    Likes Received: 334
    Trophy Points: 180
    Mkurugenzi wa ulinzi na usalama wa CDM Wilfred Lwakatare ameongoza mkutano mkubwa wa hadhara uliofanyika viwanja vya S/M Chato na kuwavua gamba viongozi na wanachama wa CCM wapatao 80.Kati ya waliojivua Gamba ni Mhadhiri wa chuo kikuu cha Mzumbe Dr.Benedicto Lukanima ambaye alishika nafasi ya pili kwenye kura za maoni kugombea ubunge kupitia CCM nyuma ya Dr Magufuli.
    Wengine waliojitoa CCM ni mjumbe wa mkurano mkuu UVCCM,wenyeviti wa vitongoji na wa serikali za vijiji.Wachunguzi wa mambo ya kisiasa mkoani hapa wanadai kwa sasa jimbo la Chato ni ngome kuu ya CDM.

    Source:Tanzania Daima Jumapili.
     
  2. Kapo Jr

    Kapo Jr JF-Expert Member

    #2
    Jul 15, 2012
    Joined: Jan 31, 2011
    Messages: 821
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 45
    Peeeeopleee's poweeeeer!mapinduzi daima,jinsi gani watanzania wanajiandaa kuzika ccm 2015
     
  3. S

    SHEMGUNGA JF-Expert Member

    #3
    Jul 15, 2012
    Joined: Jan 13, 2012
    Messages: 632
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Kitaeleweka tu god will make away ooh haleluyah: Say amen peoples.....
     
  4. Ta Kamugisha

    Ta Kamugisha JF-Expert Member

    #4
    Jul 15, 2012
    Joined: May 17, 2011
    Messages: 2,548
    Likes Received: 451
    Trophy Points: 180
    Duh! tunapokwenda n pagumu!
     
  5. F

    Fisadi Mtoto JF-Expert Member

    #5
    Jul 15, 2012
    Joined: Jan 7, 2008
    Messages: 639
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Lukanima alikuwa ni sober sana sijui kapatwa na nini....?
     
  6. Nduka

    Nduka JF-Expert Member

    #6
    Jul 15, 2012
    Joined: Dec 3, 2008
    Messages: 8,327
    Likes Received: 515
    Trophy Points: 280
    Chato? Nadhani badala ya kupoteza muda mngejipanga na wanasheria wenu kuwa saidia wauaji wenu.
     
  7. S

    Seif al Islam JF-Expert Member

    #7
    Jul 15, 2012
    Joined: Nov 14, 2011
    Messages: 2,106
    Likes Received: 83
    Trophy Points: 145
    Hali ya ccm nchi nzima ni mbaya.chato ni mfano mmoja tuu.
     
  8. Rejao

    Rejao JF-Expert Member

    #8
    Jul 15, 2012
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 9,223
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    CDM bado kaz ni nzito sana...
    Endeleeni tu kujibaraguza hapa JF cuz huu ndio uwanja wenu pamoja na gazeti lenu la TZ Daima. CCM inajua inachokifanya. Hawafanyi mambo kwa kurupuka kama CDM wala hawaitaji kujitangaza humu kila siku.

    Aliyoyafanya Mangufuli Chato sidhani kama ana mpinzani yoyote anaweza kuyafanya. Kwa kifupi Chato hapaingiliki.

    Ushauri wangu kwenu CDM, endelee kujiimarisha Arusha, Moshi mjini, Mbeya mjini na Iringa. Tumieni resources zenu kidogo mlizo nazo kutoka kwa Sabodo kufanya mikutano huko. Huko kwingine hampawezi!!!!
     
  9. Kwizoo

    Kwizoo New Member

    #9
    Jul 15, 2012
    Joined: Jul 14, 2012
    Messages: 2
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Haleruya ameniiiiiiii Hakuna lisilo wezekana chini ya jua
     
  10. N

    Ni Mimi Msiogope JF-Expert Member

    #10
    Jul 15, 2012
    Joined: May 28, 2012
    Messages: 352
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Safiiiiiiiiiiiii!.. 2015 Yaja!
     
  11. Lunyungu

    Lunyungu JF-Expert Member

    #11
    Jul 15, 2012
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,827
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 135

    Rejao mkuu mawazo ya kimburukenge haya yaliyo jaa ubaguzi mbona yanakupumbaza sana .Leo unatamka Iringa unasahau Mara , Mwanza , Dar ,Singida, Shinyanga nk wewe umekalia ndoto au huamini kwamba watanzania wamesha amka
     
  12. RedDevil

    RedDevil JF-Expert Member

    #12
    Jul 15, 2012
    Joined: Apr 30, 2009
    Messages: 1,893
    Likes Received: 298
    Trophy Points: 180
    Mkuu umesahau Kigoma, mwanza, mara na simiyu pamoja na katavi.
     
  13. Fredrick Sanga

    Fredrick Sanga JF-Expert Member

    #13
    Jul 15, 2012
    Joined: Jan 27, 2011
    Messages: 3,146
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Mpka pua itadondoka yenyewe. Suburi tu.
     
  14. Nyakageni

    Nyakageni JF-Expert Member

    #14
    Jul 15, 2012
    Joined: Feb 1, 2011
    Messages: 13,038
    Likes Received: 375
    Trophy Points: 180
    haswaaa!
     
  15. Pendael laizer

    Pendael laizer JF-Expert Member

    #15
    Jul 15, 2012
    Joined: Jan 14, 2012
    Messages: 961
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    wewe tunakujua sana kuwa umewekwa na Nape humu ili kulinda ugali wenu.
     
  16. Nyakageni

    Nyakageni JF-Expert Member

    #16
    Jul 15, 2012
    Joined: Feb 1, 2011
    Messages: 13,038
    Likes Received: 375
    Trophy Points: 180
    kwenda zake Magufuli na nyumba za Serikali alizojiuzia za Bwiru! We are watching! Kazi kukariri mpaka ndoto unaota kwa sauti ma kilomita tu
     
  17. theHAVARD_product

    theHAVARD_product JF-Expert Member

    #17
    Jul 15, 2012
    Joined: May 4, 2012
    Messages: 289
    Likes Received: 125
    Trophy Points: 60
    :hat: hahaha Huyo bingwa wa Takwimu watu,wamemgundua tanu zamaniii
     
  18. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #18
    Jul 15, 2012
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Hayo ndio ukisikia magamba, yanapukutika yenyewe. Huyo kajuwa hana ubavu kwa Magufuli nae ana uchu wa madaraka, afanye nini? shortcut ni kuvaa gwanda, kama Slaa. Sishangai baada ya siku mbili tatu nikasikia ni mgombea Urais kupitia magwanda.
     
  19. Dickson Ng'hily

    Dickson Ng'hily JF-Expert Member

    #19
    Jul 15, 2012
    Joined: Oct 22, 2010
    Messages: 420
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    M4C 4 real
     
  20. Dickson Ng'hily

    Dickson Ng'hily JF-Expert Member

    #20
    Jul 15, 2012
    Joined: Oct 22, 2010
    Messages: 420
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    Mfa maji haishi kutapatapa....Tushawazoea...
     
Loading...