Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

CHADEMA yafanyiwa vurugu kubwa na CCM wilayani Meatu

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Molemo, Sep 20, 2012.

  1. M

    Molemo JF-Expert Member

    #1
    Sep 20, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 13,252
    Likes Received: 334
    Trophy Points: 180
    Wafuasi wa CCM wilayani Meatu juzi walilishambulia kwa mawe gari lililobeba viongozi wa CHADEMA na kuliharibu vibaya huku wakinyofoa bendera za CHADEMA na kutupa kusikojulikana.

    Gari hilo lilishambuliwa wakati wafuasi hao wakienda kwenye maandamano ya kumlaki mbunge wa Kisesa Luhaga Mpina(CCM) na kisha kufuatiwa mkutano wa hadhara.

    Viongozi wa CHADEMA nao walikuwa wamealikwa kwenye mkutano huo wa mbunge kama sehemu ya viongozi wa kisiasa katika jimbo hilo.

    Inadaiwa kati ya watu walioshiriki uhuni huo walikuwemo baadhi ya viongozi wa CCM wilayani Meatu.

    Viongozi wa Chadema waliokuwa katika gari hilo lilokuwa likiendeshwa na dereva James Daud ni Kiongozi wa msafara wa viongozi wa Chadema Joshua Mgema ,Zacharia Magembe ambaye Mlezi wa Chadema wilaya ya Meatu, Jackson Kimwaga Katibu Mwenezi wa Wilaya ya Meatu, Hadija Kidati Mwenyekiti wa Wanawake wa Chadema Wilaya ya Meatu na Joseph Lutoja Katibu wa Mbunge wa Jimbo la Meatu.

    Mbunge wa Jimbo hilo alilaani tukio hilo na kusema hizo ni siasa za kihuni na za kizamani ambazo zinapaswa kulaaniwa na wapenda maendeleo wote na kudai aliwaalika viongozi hao wa CHADEMA kama viongozi halali wa kisiasa katika jimbo lake.Tukio hili tayari limeripotiwa polisi


    Source: Nipashe Alhamisi


    My Take:
    Zimepita siku 3 sasa toka tukio hili la kihuni litokee lakini Msajili wa vyama vya siasa John Tendwa bado hajatolea tamko lolote kuhusu vurugu hizi zinazoonekana ziliratibiwa na viongozi na wanachama wa CCM wilayani Meatu.Ikumbukwe John Tendwa aliapa kufuta vyama vyote vinavyosababisha vurugu.


     
  2. babalao 2

    babalao 2 JF-Expert Member

    #2
    Sep 20, 2012
    Joined: Apr 6, 2012
    Messages: 3,003
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Tendwa hawezi kusema jambo cha muhimu n kutafuta njia ya kuwadhibiti hao wahuni.
     
  3. Mkirua

    Mkirua JF-Expert Member

    #3
    Sep 20, 2012
    Joined: Sep 9, 2010
    Messages: 5,658
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Ivi mwenye CV yake ataondoka lini ofisini?? nikimuona napata kichefuchefu.
     
  4. T2015CCM

    T2015CCM JF-Expert Member

    #4
    Sep 20, 2012
    Joined: Sep 13, 2012
    Messages: 7,540
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 133
    Weka ushahidi hapa
     
  5. T2015CCM

    T2015CCM JF-Expert Member

    #5
    Sep 20, 2012
    Joined: Sep 13, 2012
    Messages: 7,540
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 133
    Weka picha ya ilo gari lililoharibiwa
     
  6. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #6
    Sep 20, 2012
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Uhuni@ccm.jazzband!
    Ingekuwa ccm wamefanyiwa hivyo NAPE angetokea kwenye tbc1.
     
  7. M

    Molemo JF-Expert Member

    #7
    Sep 20, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 13,252
    Likes Received: 334
    Trophy Points: 180
    Nipashe.
     
  8. T2015CCM

    T2015CCM JF-Expert Member

    #8
    Sep 20, 2012
    Joined: Sep 13, 2012
    Messages: 7,540
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 133
    Nao wanaiga ya watani wao
     
  9. M

    Molemo JF-Expert Member

    #9
    Sep 20, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 13,252
    Likes Received: 334
    Trophy Points: 180
    Angeropoka hadi mapovu yamtoke
     
  10. T2015CCM

    T2015CCM JF-Expert Member

    #10
    Sep 20, 2012
    Joined: Sep 13, 2012
    Messages: 7,540
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 133
    sio reliable sosi
     
  11. unknown animal

    unknown animal JF-Expert Member

    #11
    Sep 20, 2012
    Joined: Jul 18, 2012
    Messages: 339
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    the tym is comming
     
  12. nyabhingi

    nyabhingi JF-Expert Member

    #12
    Sep 20, 2012
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 8,922
    Likes Received: 1,386
    Trophy Points: 280
    nchi ina laana hii,haiwezekani zaidi ya miaka hamsini kinatawala chama kimoja kilichoshindwa kuwakwamua wananchi wake kwenye dimbwi la umasikini halafu jeshi na usalama wa taifa wanawasaidia wahuni hawa waendelee kuiba
     
  13. sosoliso

    sosoliso JF-Expert Member

    #13
    Sep 20, 2012
    Joined: May 6, 2009
    Messages: 6,908
    Likes Received: 329
    Trophy Points: 180
    Mkuu salama lakini..? Familia haijambo..? Wape salamu home hapo..
     
  14. M

    Molemo JF-Expert Member

    #14
    Sep 20, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 13,252
    Likes Received: 334
    Trophy Points: 180
    Stop this Nonsense!
     
  15. Kirode

    Kirode JF-Expert Member

    #15
    Sep 20, 2012
    Joined: Mar 25, 2011
    Messages: 3,575
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    We ni mpumbavu nini? Ameshaweka sorce sasa ushaidi gani tena unautaka...mijitu mingine ni ya kuchoma moto tu,,,
     
  16. asigwa

    asigwa JF-Expert Member

    #16
    Sep 20, 2012
    Joined: Sep 21, 2011
    Messages: 11,880
    Likes Received: 7,062
    Trophy Points: 280
    mh.....mkuu weye ni mgeni jamii forum???
     
  17. M

    Malipo kwamungu JF-Expert Member

    #17
    Sep 20, 2012
    Joined: Mar 12, 2012
    Messages: 571
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 35
    Nnap siku hizi anakidhibiti mdomo hasemi ameona ameachiwa.....
     
  18. KIJOME

    KIJOME JF-Expert Member

    #18
    Sep 20, 2012
    Joined: Jun 7, 2012
    Messages: 3,074
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Hivi kile kibabu cha (mav)uvccm shingela hakijaongea tu....au ndo mkuki kwa........
     
  19. asigwa

    asigwa JF-Expert Member

    #19
    Sep 20, 2012
    Joined: Sep 21, 2011
    Messages: 11,880
    Likes Received: 7,062
    Trophy Points: 280
    ccm wanasiasa za vurgu sana na huwezi kusikia mtu yeyote akiwakemea...
     
  20. T

    Twasila JF-Expert Member

    #20
    Sep 20, 2012
    Joined: May 12, 2011
    Messages: 1,427
    Likes Received: 295
    Trophy Points: 180
    Tendwa amezeeka hawezi kwenda na kasi ya Mageuzi nchini. Anatakiwa abaki na kazi ya ushauri. Kazi nyingine aendelee kuwasimulia wajukuu zake jinsi alivyosaidia kuvuruga mfumo wa vyama vingi.
    Tendwa hajitofautishi yeye na Katiba.
     
Loading...