Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

CHADEMA watoa mkono wa pole kwa wahanga wa mafuriko

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Bitabo, Dec 23, 2011.

  1. Bitabo

    Bitabo JF-Expert Member

    #1
    Dec 23, 2011
    Joined: Sep 27, 2011
    Messages: 1,854
    Likes Received: 89
    Trophy Points: 145
    Mchana huu nilikuwa napita pale sinza vatican bondeni nikakuta msafara wa magari ya CDM wakiwa na Aikael. Sikuweza kusimama ila nimeona pickup zikiwa na mizigo ya vyakula kwa ajili wa wahanga wa mafuriko maeneo yale
     
  2. Kyalow

    Kyalow JF-Expert Member

    #2
    Dec 23, 2011
    Joined: Mar 6, 2011
    Messages: 1,483
    Likes Received: 253
    Trophy Points: 180
    walienda maeneo ya uzuri darajani mkuu ...kutoa pole kwa walioathirika na mafuriko
     
  3. D

    DT125 Senior Member

    #3
    Dec 23, 2011
    Joined: Oct 19, 2011
    Messages: 189
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 45
    KUB vipi habari za CDM kulipotiwa na mpita njia si tuna Kurungezi ya Habari na anakinga salary nzuri tu. K wa nini wapita njia watuhabarishe hisia tu, kama vipi piga chini graduates tupo mitaani Kiongozi. Hata kama mtu wako lakini kazi hafanyi achana nae, hafai kuingia nae Ikulu.
     
  4. Ufunuo

    Ufunuo JF-Expert Member

    #4
    Dec 23, 2011
    Joined: Jun 6, 2011
    Messages: 565
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Usikurupuke acha hasira jamaa wapo so strategic hope muda si mrefu utona taarifa but pia si kila taarifa itolewe na kurugenzi ya habari acha watu nao waone waseme' kama maafa huwezi tangaza umetoa msaada this is just like a sadaka.
     
  5. Mwita25

    Mwita25 JF-Expert Member

    #5
    Dec 23, 2011
    Joined: Apr 15, 2011
    Messages: 3,840
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Bila shaka ulikuwa unamaanisha 'waathirika' wa mafuriko. Wahanga wale jamaa wanaojiua pamoja na maadui wao.
     
  6. Bitabo

    Bitabo JF-Expert Member

    #6
    Dec 23, 2011
    Joined: Sep 27, 2011
    Messages: 1,854
    Likes Received: 89
    Trophy Points: 145
    Nimekusoma Mwita25 nilimaanisha Waathirika kwa tafsiri yako
     
  7. Mabagala

    Mabagala JF-Expert Member

    #7
    Dec 23, 2011
    Joined: Nov 27, 2009
    Messages: 1,405
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    people's power. Nape hajapeleka bado mbona?
     
  8. Msolopagazi

    Msolopagazi JF-Expert Member

    #8
    Dec 23, 2011
    Joined: Nov 26, 2010
    Messages: 646
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    CUF nao hawajapeleka na NCCR VIPI KWANI WAKIONA CDM WAMEFANYA JAMBO HAWACHELEWI KUIGA
     
  9. Idimulwa

    Idimulwa JF-Expert Member

    #9
    Dec 23, 2011
    Joined: May 27, 2011
    Messages: 3,385
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Alikuwa anasubiri chama kinachoongoza(cdm)aone watafanya nini,hope kesho ni zamu ya chama tawala sasa(ccm)
     
  10. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #10
    Dec 23, 2011
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,800
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    bravo chadema, MUNGU AWAZIDISHIE
     
  11. D

    DOMA JF-Expert Member

    #11
    Dec 23, 2011
    Joined: Mar 17, 2011
    Messages: 935
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 35
    ccm wametoa sh milion 4 huku chadema wametoa milion 24 cuf nccr bado hawajawasilisha
     
  12. M

    Mtanke JF-Expert Member

    #12
    Dec 24, 2011
    Joined: Nov 19, 2011
    Messages: 280
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 35
    Chama cha Demokrasia na Maendeleo Chadema kimetoa msaada wa vyakula na vitu mbalimbali vyenye thamani ya Shilingi
    Milioni 25 kwa Wahanga wa Mafuriko katika Jiji la Dar es Salaam. Viongozi wa Chadema wakiongozwa na Mwenyekiti wao Freeman Mbowe pamoja na Naibu Katibu Mkuu Zitto Kabwe walitembelea Makambi yote ya Jiji la Dar na kutoa msaada wa Vitu Mbalimbali.

    Mwenyekiti wa Chadema Freeman Mbowe amesema zoezi hili litaendelea leo baadae kwa kutembele nyumba mojamoja za wale ambao wako mbali na Makambi ili kuwapa Msaada kidogo waliojaliwa.

    Kwa habari zaidi tembelea Chadema TV: www.chadema.tv
     
  13. tindikalikali

    tindikalikali JF-Expert Member

    #13
    Dec 24, 2011
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 4,887
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 135
    Poleni wahanga
     
  14. Chakunyuma

    Chakunyuma JF-Expert Member

    #14
    Dec 24, 2011
    Joined: Apr 10, 2011
    Messages: 811
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Inaonesha how CDM walivyocommited 25m. 4m waliotoa ccm inatosha kwa waathirika wote? 25m ni sawa na $15,822 ni kiasi kikubwa kuliko $3000 zilizopelekwa kwa wajapan. Nimetoa haya maelezo kwa sababu kuna mtu alihoji hapa.
     
  15. b

    bagamoyo JF-Expert Member

    #15
    Dec 24, 2011
    Joined: Jan 14, 2010
    Messages: 3,096
    Likes Received: 736
    Trophy Points: 280
    CHADEMA watembelea wananchi walioathirika na mafuriko DSM na kupewa hali halisi ya madhara yaliyowakumba wakaazi wa maeneo ya mafuriko na kupatiwa taarifa za kitaalamu za afya na miundo mbinu ilivyoathirika.

    Pia CHADEMA wametoa kiasi cha T sh. 25 Milioni kama mchango wake kwa wahanga wa mafuriko DSM.

    Tazama video ya ziara hiyo ktk YOUTUBE - CHADEMATV - chadema taoa msaadakwa wahabga wa mafuriko
     
  16. amkawewe

    amkawewe JF-Expert Member

    #16
    Dec 24, 2011
    Joined: Dec 9, 2011
    Messages: 2,030
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    May God bless them
     
  17. Pelekaroho

    Pelekaroho JF-Expert Member

    #17
    Dec 24, 2011
    Joined: Sep 15, 2010
    Messages: 1,466
    Likes Received: 74
    Trophy Points: 145
    Mwenyekiti wake wa taifa jana alipita akiwachungulia waathirika kwa kutumia chopa, wanasema alikuwa anakagua uharibifu huku akiwa ndani ya chopa! Kazi kwelikweli.
     
  18. MNYISANZU

    MNYISANZU JF-Expert Member

    #18
    Dec 24, 2011
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 7,049
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Viva cdm
     
  19. dudus

    dudus JF-Expert Member

    #19
    Dec 24, 2011
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 5,639
    Likes Received: 1,523
    Trophy Points: 280
    Pongezi zao wote waliojitolea kwa hali, mali, na dua kwa ajili ya wenzetu walioathirika na mafuriko. Kwa tasisi za kisiasa, CHADEMA waliotoa T.Shs. 25,000,000/= (milioni ishirini na tano) na CCM T.Shs. 4,000,000/= (milioni nne) wameonesha mfano kwamba kumbe linapotokea tatizo la kitaifa SOTE NI WAMOJA bila kujali itikadi zetu.

    Hata hivyo, kutokana na hali tete ya UFISADI uliotamalaki serikalini na kutokana na AGIZO la Mh. Rais na viongozi wengine mbalimbali wa serkali kuwataka wananchi husika wahame, nilitegemea CHADEMA waende mbali kidogo na kama hawakufanya hivyo nawashauri:-

    (i) Kuitaka serikali, na kimsingi huu ni wajibu wake, kuhakikisha wananchi wote waliopoteza makazi yao wanapatiwa makazi mapya na serikali katika maeneo salama. Haitoshi tu kusema hameni au kuwapatia viwanja "maporini" bila kuwezeshwa na ukizangatia hali halisi ya wananchi kiuchumi. Tafadhali toeni tamko linaloeleweka.

    (ii) Endapo wananchi kweli watahama maeneo yao "natabiri" mafisadi na "wawekezaji" watapatiwa maeneo husika mara moja tena kwa kasi ya ajabu. CHADEMA na taasisi nyingine mnao wajibu wa kulitaka Bunge (bahati mbaya hatuna Bunge makini zaidi ya umakini kwenye posho) kutunga sheria kali ya KUHIFADHI MAENEO HUSIKA DHIDI YA UVAMIZI WA MAFISADI.

    (iii) Endapo Bunge litashindwa kutunga sheria na serikali kuuza maeneo husika mnao wajibu wa kuuambia umma mapema nini cha kufanya leo na kama ikishindikana leo basi hapo baadaye endapo mtapata ridhaa ya kushika dola. Hili ni muhimu na kusiwe na mzaha. Inapaswa kueleweka tangu sasa kwamba SHERIA ZOTE ZA KIPUUZI zitakazomilikisha maeneo haya kwa mafisadi ZITATENGULIWA ili kila fisadi aelewe hivyo kungali mapema.

    Nawasilisha kwa CHADEMA na taasisi nyingine makini za kiraia.
     
  20. Daniel Anderson

    Daniel Anderson JF-Expert Member

    #20
    Dec 24, 2011
    Joined: Aug 7, 2011
    Messages: 879
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wazaramo ndo wajue nani aliye nao wakati wote. CCM wanaowavisha t-shirt mpauko miaka mitano huku ikiwasahau sikuzote hizo au vinginevyo.
    Hawa waswahili wanachosha sana.
     
Loading...