Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Chadema watoa elimu ya uchaguzi Bukoba

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Kaa la Moto, Jun 17, 2010.

  1. Kaa la Moto

    Kaa la Moto JF-Expert Member

    #1
    Jun 17, 2010
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 7,535
    Likes Received: 74
    Trophy Points: 145
    IMGP4506.jpg IMGP4501.jpg
    Leo Chama cha Chadema jimbo la Bukoba mjini lilikutanisha viongozi wake ili kuwapa elimu ya sheria mpya za uchaguzi na mambo mengine yahusuyo uchaguzi. Ikiwa ni maandalizi kwa ajili ya uchaguzi utakaokuwapo mwezi wa october 2010.
    Afisa wa Takukuru alihusika kutoa elimu hiyo. Alipata shida na kigugumizi sana katika kujibu maswali ya washiriki.
    Picha hizo zaonyesha mambo yaliyokuwa yakiendelea.
     
  2. G

    Geza Ulole JF-Expert Member

    #2
    Jun 17, 2010
    Joined: Oct 31, 2009
    Messages: 8,089
    Likes Received: 1,325
    Trophy Points: 280
    safii
     
  3. Felixonfellix

    Felixonfellix JF-Expert Member

    #3
    Jun 18, 2010
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 1,682
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    thats is great!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
     
  4. Regia Mtema

    Regia Mtema R I P

    #4
    Jun 18, 2010
    Joined: Nov 21, 2009
    Messages: 2,975
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 0
    Big up Lwakatare!
     
Loading...