Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Chadema Wanalipwa posho ya 30,000 Igunga!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by John Marwa, Sep 1, 2011.

  1. J

    John Marwa JF-Expert Member

    #1
    Sep 1, 2011
    Joined: May 25, 2011
    Messages: 275
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kumekua na malalamiko ya makada ambao wametangulia hapa Igunga kwa maandalizi ya Kampeni kwa kulipwa posho ya Tsh 30,000 kwa siku! Hapa Igunga lodge ya bei ya Chini ni 15,000! Kumekua na majibu ya hovyo kutoka kwa Ndugu Komu wa CDM hq kuwa kwa sasa kama mtu hana wito na CDM basi asishiriki kampeni hizo!
    My take: Posho ya Tsh 30,000 haitoshi na inawapa wakati mgumu maafisa hawa ambao wana umhimu wa kuratibu kampeni! Kuna umhimu wa Katibu mkuu wa CDM kuingilia kati suala hili na kuipandisha posho hata kufikia 50,000 kwa kuzingatia kupanda kwa gharama za maisha!
     
  2. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #2
    Sep 1, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,259
    Likes Received: 5,823
    Trophy Points: 280
    ngapi inatosha?
     
  3. m

    mzee wa mawe Senior Member

    #3
    Sep 1, 2011
    Joined: Aug 2, 2011
    Messages: 151
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    chama hicho watu wanafuata pesa wito hawana wito,
     
  4. Nyangomboli

    Nyangomboli JF-Expert Member

    #4
    Sep 1, 2011
    Joined: Nov 24, 2010
    Messages: 1,659
    Likes Received: 150
    Trophy Points: 160
     
  5. M

    Mghaka JF-Expert Member

    #5
    Sep 1, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 319
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Siasa ni kujitolea kama unaona posho hiyo haitoshi tukikupeleka bungeni utadai posho yako iongezwe kama Shibuda. hata hivyo tunahitaji timu imara iliyoko mstari wa mbele tafadhali Katibu Mkuu liangalie hilo tusije kuja kulia jioni
     
  6. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #6
    Sep 1, 2011
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    <br />
    <br />
    Thibitisha kwani kama sio wito wasingepigania kuondoa posho huku magamba wakipigania posho iongezwe
     
  7. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #7
    Sep 1, 2011
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Magamba washaanza kuwanyemelea nini? 7b wanaeza toa donge nono kweli alimladi waachiwe jimbo
     
  8. Henry Kilewo

    Henry Kilewo Verified User

    #8
    Sep 1, 2011
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 886
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 45
    Chadema itajengwa na watu wenye mioyo ya uzalendo wala sikwa posho, tunaamini wapo wengi wenye mioyo hiyo ila mengine yanayoibuka ama yatakayoibuka hayataturudisha *nyuma kamwe. tunasimamia ukweli na tutaendelea kusimamia ukweli. hizi ni propaganda cha ccm zenye lengo la kuwagawa wanachadema.
     
  9. Kaunga

    Kaunga JF-Expert Member

    #9
    Sep 1, 2011
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 12,582
    Likes Received: 709
    Trophy Points: 280
    Bwana acha uongo, lgunga unapata chumba hata kwa sh 10,000/=!
    Kwa muda huu tunainvest kwa hiyo kila saving inasaidia kuikomboa nchi yetu, bila moyo wa kizalendo CDM hapakufai; najua unajicompare na wa Magamba wanaomwaga pesa zilizostahili kununua vitanda kwenye ward za kina mama wajawazito!

    Ndugu yangu umekubali kujitolea kuanzia mwanzo kaza buti; tuko nyuma yako!
     
  10. Mzee Mwanakijiji

    Mzee Mwanakijiji Platinum Member

    #10
    Sep 1, 2011
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 30,402
    Likes Received: 2,478
    Trophy Points: 280
    30,000 kwa siku ngapi? na kwa watu wangapi? Na hawa makada wanalipwa mishahara vile vile au ni hizi posho tu?
     
  11. D

    Derimto JF-Expert Member

    #11
    Sep 1, 2011
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 1,305
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Acheni kabisa hayo mambo kuna vitu muhimu sana katika kujenga chama na nchi kwa ujumla na ndiyo maana kuna watu hujitolea kwa hali na mali na sidhani kama tunaweza kushindana na magamba kulipana posho na ni hivi kuna watu tuko tayari hata bure tukaishi kwa gharama zetu kwa ajili ya kujenga chama tatizo ni nafasi zinakosekana za kwenda huko.

    NB: Kama watu wenye kiwango cha chini cha uzalendo ndiyo mliowapeleka huko na ndiyo mnategemea iwe timu ya kuleta ushindi wameshaanza kulia njaa kuna uwezekano mkubwa wa kununuliwa na tukapata hasara kama vipi tafuteni watu wenye moyo ambao wanaweza kupambana na hali halisi na hao muwarudishe wafanye kazi nyingine makao makuu vinginevyo tutalia.
     
  12. Songambele

    Songambele JF-Expert Member

    #12
    Sep 1, 2011
    Joined: Nov 20, 2007
    Messages: 2,779
    Likes Received: 512
    Trophy Points: 280
    Mbona wengine mnawalipa posho za kupendeza na mnataka wengine wajitolee? Kama si matabaka basi ni nini? Si wangejitolea wa makao kwanza
     
  13. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #13
    Sep 1, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 11,598
    Likes Received: 1,323
    Trophy Points: 280
    Hao wapo kimaslah binafsi. Wajaribu kuhamia CCM, kuna maslah mazur zaidi.
     
  14. T

    The Priest JF-Expert Member

    #14
    Sep 1, 2011
    Joined: Dec 8, 2010
    Messages: 1,023
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Duh!hyo 30,000 ningeipata mm ningeshukuru,kwnz gest za nn?mnatakiwa kukesha uck na mchn ushnd upatikane!acha tamaa,unaonekana wewe pesa inaweza kukusababisha uwasaliti wenzako!
     
  15. Kimbunga

    Kimbunga Platinum Member

    #15
    Sep 1, 2011
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 12,351
    Likes Received: 1,039
    Trophy Points: 280
    n
    Twende mbele turudi nyuma kama hujitolei hizo elfu 30,000.00 hazitoshi hata kidogo. Vipi mkuu wakubwa wao wanalipwa kiasi gani manake isije ikawa wadogo wanajitolea lakini wakubwa hawajitolei na wakijitolea baadaye wanakuja kubadili kujitolea kwao na kuwa deni na kuanza kukidai chama baada ya ruzuku kupokelewa chamani.
     
  16. M

    Msengapavi JF-Expert Member

    #16
    Sep 1, 2011
    Joined: Oct 23, 2008
    Messages: 2,414
    Likes Received: 582
    Trophy Points: 280
    30k inatosha kwa igunga hasa kwa sababu gharama nyingine za campaign ziko footed na CDM. a spirit of sacrifice is required even in Igunga politics like it was in other constituents.
     
  17. Rejao

    Rejao JF-Expert Member

    #17
    Sep 1, 2011
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 9,223
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    Wanaokitafutia chama ushindi wananyonywa!
    Wakubwa zao wanatumbua tu ruzuku kwa raha zao!
    Hiyo ndiyo Chadema..chama cha wenyenazo! Maskini hamna chenu.
     
  18. Lunyungu

    Lunyungu JF-Expert Member

    #18
    Sep 1, 2011
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,827
    Likes Received: 54
    Trophy Points: 135
    Chadema inatakiwa kuwa na maofisa wachache sana wa full time walipwe lakini wengine kama mimi na wewe tuijenge Chadema kwa kila aina ya uwezo wetu tulio nao .Kama mtu hana kipato anategemea Chadema this will be hard maana hakuna pesa hizo .Aende CCM wanazo sisi Chadema hakuna na tunataka watu wajue kwamba Chadema si kijiwe cha kuganga njaa ni kazi pekee pale .Posho ya 30,000 kijini ni kubwa sana sana siamini kama Igunga iko kama Nyamagana kwa mfano.Jamani isaidieni Chadema .
     
  19. N

    Ngonini JF-Expert Member

    #19
    Sep 1, 2011
    Joined: Sep 1, 2010
    Messages: 2,024
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Posho ya 30k kwa siku ni sawa na kipato cha siku cha graduate kwenye makampuni yanayolipa vizuri hapa Tanzania maana hii ni kama 900k kwa mwezi.

    Siamini hawa wanalalmika na tena wapo kijijini ambako matumizi yako chin!

    Hli nadhani ni mbinu za maga,ba kuwatega cdm waingie mkenge kwenye issue ya posho ili kufifisha jitihada za kupinga posho zisizo halali.

    CDM please watch out magamba in action!
     
  20. Selous

    Selous JF-Expert Member

    #20
    Sep 1, 2011
    Joined: Jan 13, 2008
    Messages: 1,305
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    John Marwa, Rejao, na yule dada lao moja. nanihhiiii wa MAGAMBA
     
Loading...