Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

CHADEMA wamekumbwa na pepo gani?

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Shelute Mamu, Jul 15, 2010.

  1. S

    Shelute Mamu Member

    #1
    Jul 15, 2010
    Joined: Mar 17, 2009
    Messages: 37
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Jamani imenishangaza sana kuona kwamba Chama chenye nguvu, wasomi, sera nzuri leo wanaingia kwenye mtego wa CCM. Wameanza kwa kumtumia Mfadhili wa CCM kupewa fedha za msaada, Chadema wakachekelea, CCM wanawatia moyo kusema si dhambi mfadhili wao kufadhili na vyama vingine!! jana inatangazwa kwamba CCJ imevunjwa na wanaungana na Chadema, Kiongozi wa Chadema wanasema wanafurahia na kusema aliyeingia zamani na anayeingia leo wote ni sawa!!! Hivi Chadema hawalioni hili kwamba CCJ ni mamluki ambao wanakwenda kuimaliza Chadema jamani.

    Kumbuka jinsi NCCR kilivyovuma sana na Mrema akiwa mstari wa mbele, alipofanikiwa kukisambaratisha akahamia kwingine. Hamuoni hili kwamba hawa wanatumiwa kuja kudhoofisha Chama? Tafadhali viongozi msije mkawaumiza wanachama wenu waaminifu ambao wamewaamini MNO. Ukiambiwa kitu changanya na akili zako.
     
  2. Kiranja Mkuu

    Kiranja Mkuu JF-Expert Member

    #2
    Jul 15, 2010
    Joined: Feb 18, 2010
    Messages: 2,101
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Umetumwa na CCM wewe.
     
  3. Albedo

    Albedo JF-Expert Member

    #3
    Jul 15, 2010
    Joined: Feb 24, 2008
    Messages: 5,566
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    CCJ wataimalizaje CHADEMA?
     
  4. PhD

    PhD JF-Expert Member

    #4
    Jul 15, 2010
    Joined: Jul 15, 2009
    Messages: 3,798
    Likes Received: 746
    Trophy Points: 280
    Katika hao wote walioingia hakuna mwenye ubavu wa kuiyumbisha chadema wote ni minors na wala hawatapewa uongozi wowote ndani ya chama makini chadema, kule nccr mageuzi kilichotokea ni kuwa walipokuja akina mrema viongozi wakajitoa na kuwaacha wageni mamluki waendeshe chama na matatizo yakajitokeza kama ulivyoona, chadema ni imara na viongozi makini wanafanya kila jambo kwa tahadhari.
     
  5. Kachanchabuseta

    Kachanchabuseta JF-Expert Member

    #5
    Jul 15, 2010
    Joined: Mar 8, 2010
    Messages: 7,290
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    wewe utakuwa umetumwa na CCM yaani tokea ujiunge March 2009 hii ndo POST yako ya kwanza, hebu twambie hizo pepo zilizowakumba chadema au ndo makamba anavyokwambia
     
  6. Jumboplate

    Jumboplate Senior Member

    #6
    Jul 15, 2010
    Joined: Jul 29, 2008
    Messages: 133
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Si tatizo kwa wanachama wapya kuingia CHADEMA hata kama wanatoka vyama vingine kwa kuwa hata wanachama wengi na hata viongozi wake walitoka CCM. Tatizo ni pale wanapopewa nafasi za uongozi bila kupitia taratibu za chama (CHADEMA) kama walivyofanya NCCR that time.
    Kwa maoni yangu binafsi Mpendazoe sio kiongozi makini lakini hii haimaanishi kuwa hawezi kuwa na mchango mzuri ndani ya chama, kwani kujitoa kwake CCM hakukuwa strategic kisiasa na nionavyo mimi lengo lake ni kupata ubunge tu. Lakini haya ni mawazo yangu tu....
     
  7. S

    Shelute Mamu Member

    #7
    Jul 15, 2010
    Joined: Mar 17, 2009
    Messages: 37
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mfalme wa Wafalme suala siyo mtu anapochangia basi ametumwa, mimi huo ni mtazamo wangu, na mtazamo wangu basi isiwe kuwa mtu ametumwa, eleza kama alivyoeleza PhD siyo lawama mheshimiwa ! hapa ni mahali pa kuelimishana siyo mahali pa kutafuta mchawi MFALME.
     
  8. b

    blackpepper JF-Expert Member

    #8
    Jul 15, 2010
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 382
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    nadhani post hii imetumwa na Makamba
     
  9. Kachanchabuseta

    Kachanchabuseta JF-Expert Member

    #9
    Jul 15, 2010
    Joined: Mar 8, 2010
    Messages: 7,290
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Mkuu kwa jinsi ulivyotoa mada yako haijajitoshereza kwani mtu kujiunga chadema sio kuwa na pepo, mwanachama yeyote anarusiwa kujiunga CHADEMA awe CCM, cuf etc
     
  10. d

    damn JF-Expert Member

    #10
    Jul 15, 2010
    Joined: Feb 22, 2010
    Messages: 585
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Asante kwa kuwahi kumwambia
     
  11. M

    Majala Kimolo JF-Expert Member

    #11
    Jul 15, 2010
    Joined: Aug 3, 2007
    Messages: 342
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Hizi si taarifa za kupuuza hata kidogo. Mapaka leo sijajua nini kilitokea mpaka viongozi hawa wakashindwa kukamilisha uhakiki wa wanachama wao. Japo lawama zilikuwa kwa Msajili. Sasa wanachama wao wamewaambiaje, au wamewaacha watafute chama cha kujiunga?
    Lisemwalo lipo kama halipo ..................
    Hivi? hata kama ni Makamba katuma thread hii basi kuna jambo!:humble:
     
  12. nguvumali

    nguvumali JF Bronze Member

    #12
    Jul 15, 2010
    Joined: Sep 3, 2009
    Messages: 4,793
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    hoja rojorojo, kutoka kwa watu wa hovyo hovyo.
    kamuulize Sabodo kwanini hakupeleka pesa yake TLP akaileta CHADEMA,
    MBONA ccm Ilimpokea Warid Kabouru na kina Lamwai, iweje kosa kwa CCJ kuamia CHADEMA ?
    Chadema wanakua wanachama wakawaida tu, wanaingia kwenye mchakato kama wanachama wengine, kwa taarifa yako , kuna wabunge kama 40 wa CCM wako mbioni kujiunga CHADEMA
     
  13. M

    Majala Kimolo JF-Expert Member

    #13
    Jul 15, 2010
    Joined: Aug 3, 2007
    Messages: 342
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Ndoto za Alinacha hizo! sisiemu hailingani na wengineo. Mto ni kawaida kuingia Baharini. Bahari ikiingia mtoni ni maafa
     
  14. ELNIN0

    ELNIN0 JF-Expert Member

    #14
    Jul 15, 2010
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 3,616
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
    Waacheni wakubatie shuka wanaloona linawakinga mbu na baridi kumbe ki ukweli ni kaniki lililochoka linaloambukiza mafua. CHADEMA mwendo mdundo sauti za kina Makamba na wajukuu zake hazitatunyima usingizi bali zinatuongezea ari ya kutimiza kazi yetu ya kuwakomboa watanzania. Dalili ya siku njema huanzia asubuhi - tayari makada wao wameanza kumwaga support kwa CHADEMA, tayari wanasiasa wakongwe wanajiunga kuongeza nguvu ya ukombozi, ni werevu hao wameshasoma alama za nyakati.

    Watanzania mnaoendela kuuchapa usingizi ndani ya sisiemu mkidhani bado ni usiku huku mmejifunika kaniki lenye vumbi na matobo, AMKENI kumekucha - tupeni kaniki mlilojifunika njooni huku mwenye Nuru ya kweli - CHADEMA ndiyo jibu la matatizo yetu.

    Nimechoka kila siku kusikia malalamiko yenu, wakati nchi yenu ina kila aina na rasilimali - Kateni shauri sasa.
     
  15. nguvumali

    nguvumali JF Bronze Member

    #15
    Jul 15, 2010
    Joined: Sep 3, 2009
    Messages: 4,793
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    mawazo dhalili, fikra rojorojo
     
  16. kipipili

    kipipili JF-Expert Member

    #16
    Jul 15, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 1,486
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    hata mimi hivyo hivyo
     
  17. Questt

    Questt JF-Expert Member

    #17
    Jul 15, 2010
    Joined: Oct 8, 2009
    Messages: 3,013
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Itakua Habari njema sana......
     
  18. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #18
    Jul 15, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    Chadema ina watu makini na wenye akili ..labda awe ameenda kujimaliza mwenyewe
     
  19. m

    muhulo Member

    #19
    Jul 15, 2010
    Joined: Jul 15, 2010
    Messages: 43
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ili chama kikue kinahitaji wanachama na wanachama wanachama hao either watatoka chamakingine au wasio n chama chochote hivyo nitawashangaa mnaoona ajabu wanachama wa ccj kuhamia chadema
     
  20. Monstgala

    Monstgala JF-Expert Member

    #20
    Jul 15, 2010
    Joined: Aug 25, 2009
    Messages: 1,069
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 135

    Hata quotes unatumia za kulekule.....
     
Loading...