Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

CHADEMA waiteka Ambureni

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by nsami, Mar 15, 2012.

  1. n

    nsami Senior Member

    #1
    Mar 15, 2012
    Joined: Jun 11, 2010
    Messages: 175
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hellow jamiiforums......!! !! wakuu ni mara yangu ya kwanza kutuma post ktk mtandao huu wa ukweli! Na kilichonivutia zaidi mpaka nikajiunga ni hoja nzito ambazo zinajadiliwa humu jamvini for real nimeaprciate wakuu.Kwa sasa nipo meru mashariki maeneo ya ambureni. Joshua Nassari amewashika vilivyo wananchi wa eneo hili.samahanini nimeshndwa kuambatanisha picha wakuu!
     
  2. Mvaa Tai

    Mvaa Tai JF-Expert Member

    #2
    Mar 15, 2012
    Joined: Aug 11, 2009
    Messages: 5,328
    Likes Received: 594
    Trophy Points: 280
    Tuko pamoja.
     
  3. RICH OIL SHEIKH

    RICH OIL SHEIKH JF-Expert Member

    #3
    Mar 15, 2012
    Joined: Jan 2, 2012
    Messages: 882
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Mbwembwe hizo matokeo yakitoka chaliiiiii
     
  4. MAFILILI

    MAFILILI JF-Expert Member

    #4
    Mar 15, 2012
    Joined: Apr 28, 2011
    Messages: 1,834
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Igunga, Uzini kote mlijaza watu mikutanoni. Tatizo wafuasi wenu hawajajiandikisha kupiga kura
     
  5. MtamaMchungu

    MtamaMchungu JF-Expert Member

    #5
    Mar 15, 2012
    Joined: Apr 10, 2011
    Messages: 3,361
    Likes Received: 152
    Trophy Points: 160
    We need to redefine the meaning/definition of a THREAD! Hii nayo ni thread au status update ya facebook? We can do better.
     
  6. U

    Uwezo Tunao JF-Expert Member

    #6
    Mar 15, 2012
    Joined: Nov 14, 2010
    Messages: 6,948
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Hapo kwenye RED; naipenda sana hii NADHARIA YA CCM kwa miaka mingi sana sasa maana imetumika vema kama msingi wa kutekelezea UCHAKACHUAJI katika chaguzi mbali mbali bila aibu.

    Na tangu leo nitakua nikiliita UCHAKACHUAJI THEOREM (Mafilili et al, 2012). Big up sana mkuu kwa huu uvumbuzi wako wa fikra pevu kurefushia maisha UFISADI nchini!!

     
  7. m

    mzee wa mawe Senior Member

    #7
    Mar 15, 2012
    Joined: Aug 2, 2011
    Messages: 151
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    uwongo mwingine hauingii akilini kabisa, kusanya watoto wako uwajaze uongo wako.
     
  8. Ngongo

    Ngongo JF-Expert Member

    #8
    Mar 15, 2012
    Joined: Sep 20, 2008
    Messages: 11,830
    Likes Received: 2,980
    Trophy Points: 280
    Duh ila jana nilikuwa naangalia TBC1 mikutano ya CDM ilikuwahaiana watu,Vicent Nyerere akadai muda na sehemu walizopangiwa vilichangia kukosa wahudhuriaji wa kutosha.TBC1 imekaa kishabiki kweli mkutano wa CCM haikuzungumziwa kabisa.Mzee wa Kiraracha jana alizindua kampeni za TLP mgombea wake anaitwa Chipaka nadhani ni mtu wa Malawi sijui kwanini Nassari hajamkatia rufaa ha ha ha ha.
     
  9. MAGEUZI KWELI

    MAGEUZI KWELI JF-Expert Member

    #9
    Mar 15, 2012
    Joined: Jul 16, 2011
    Messages: 1,925
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Hapa tunakulelea sasa ukue na uweke mada zilizoenda shule na si takataka..Waepuke sana Wenye asili ya magamba..Tuntemeke, Malaria Sugu na vipepeo wengine wanaosuburia kukauka tuu
     
  10. Ziltan

    Ziltan JF-Expert Member

    #10
    Mar 15, 2012
    Joined: Aug 20, 2011
    Messages: 1,251
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Lindeni kura ,ndio kazi kubwa iliyobaki.
     
  11. Eeka Mangi

    Eeka Mangi JF-Expert Member

    #11
    Mar 15, 2012
    Joined: Jul 27, 2008
    Messages: 3,182
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Hivi wewe unafikiri kila mwana CCM lazima aichague CCM!
    Pale Moshi wafuasi wa CDM sio wengi kihivyo ila angalia matokeo yake! Arusha Hali kadhalika. Mifano ni mingi kamanda!
    Watanzania wengi wanaangalia sera na wanataka kubadili mfumo uliopo. Kuna ambao hawezi kuhama kwenye vyama vyao kwa sababu wazijuazo wao ila mioyo yao iko kwengine.
     
  12. chitambikwa

    chitambikwa JF-Expert Member

    #12
    Mar 15, 2012
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 3,932
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Karibu sana
     
  13. MESTOD

    MESTOD JF-Expert Member

    #13
    Mar 15, 2012
    Joined: Nov 12, 2010
    Messages: 4,586
    Likes Received: 58
    Trophy Points: 145
    Kamanda flani akisoma hapa anaewa agiza vifaru akijua wamekuwa alshababy.
     
  14. KirilOriginal

    KirilOriginal JF-Expert Member

    #14
    Mar 15, 2012
    Joined: Feb 13, 2012
    Messages: 1,635
    Likes Received: 60
    Trophy Points: 145
    Hivi unaposema eti wanachama wenu hawajajiandikisha kupiga kura umejuaje? Je kwenye shahada pameandikwa jina la chama? Magamba mnatafuta jinsi ya kujitetea baada ya wizi.
     
Loading...