Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

CHADEMA waiteka Ambureni

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by nsami, Mar 15, 2012.

  1. n

    nsami Senior Member

    #1
    Mar 15, 2012
    Joined: Jun 11, 2010
    Messages: 175
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hellow jamiiforums......!! !! wakuu ni mara yangu ya kwanza kutuma post ktk mtandao huu wa ukweli! Na kilichonivutia zaidi mpaka nikajiunga ni hoja nzito ambazo zinajadiliwa humu jamvini for real nimeaprciate wakuu. Kwa sasa nipo meru mashariki maeneo Hellow ya ambureni.

    Joshua Nassari amewashika vilivyo wananchi wa eneo hili.samahanini nimeshndwa kuambatanisha picha wakuu!

     
  2. Ndachuwa

    Ndachuwa JF-Expert Member

    #2
    Mar 15, 2012
    Joined: Mar 8, 2006
    Messages: 4,138
    Likes Received: 286
    Trophy Points: 180
    Bisha kwanza hodi usivamie jukwaa kihivyo
     
  3. M

    Molemo JF-Expert Member

    #3
    Mar 15, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 13,252
    Likes Received: 334
    Trophy Points: 180
    Asante kwa taarifa
     
  4. Mr. Zero

    Mr. Zero JF-Expert Member

    #4
    Mar 15, 2012
    Joined: Jun 5, 2007
    Messages: 7,835
    Likes Received: 1,090
    Trophy Points: 280
    Bravo!!! ila picha zingesema zaidi ya maneno. Tunashukuru kwa taarifa ingawa CCM hawapendi kusikia haya.
     
  5. MPAMBANAJI.COM

    MPAMBANAJI.COM JF-Expert Member

    #5
    Mar 15, 2012
    Joined: Mar 2, 2011
    Messages: 570
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    unajitahidi,japooo unataka kuingia chumbani bila taarifa
     
  6. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #6
    Mar 15, 2012
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,800
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    hodi itafuata baadae taarifa kwanza
     
  7. ntamaholo

    ntamaholo JF-Expert Member

    #7
    Mar 15, 2012
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 8,452
    Likes Received: 897
    Trophy Points: 280
    Aribu, jitahidi kusoma rules za jamvi, aksante kwa taarifa
     
  8. m

    mageuzi1992 JF-Expert Member

    #8
    Mar 15, 2012
    Joined: Apr 9, 2010
    Messages: 2,513
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Tunashukuru kwa kasi yako uliyoingia nayo ila omba radhi wakubwa maana
    1. Hujabisha hodi!!
    2. Hujasalimia
    3. Hutuambia kuwa ni member mwenzetu
    5. Kazana utatisha!
     
  9. MNYISANZU

    MNYISANZU JF-Expert Member

    #9
    Mar 15, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 7,049
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Wewe ni Anthon Nsami uliyewakimbia magamba na kuhamia CDM?
     
  10. M

    MCHUMIPESA JF-Expert Member

    #10
    Mar 15, 2012
    Joined: Mar 11, 2012
    Messages: 2,096
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Hadi raha kaza buti mbaba kutupa hzo info.Jamani hii nayo ni mashine!Ma..Ga..M.Ba wanashughuli ngumu.
     
  11. WA-UKENYENGE

    WA-UKENYENGE JF-Expert Member

    #11
    Mar 15, 2012
    Joined: Oct 1, 2011
    Messages: 2,896
    Likes Received: 214
    Trophy Points: 160
    karibu sana nsami, humu kuna kila aina ya watu! wasikuchoshe, fuata sheria za jamvi utapenda mwenyewe!!
     
  12. s

    shykwanza Senior Member

    #12
    Mar 15, 2012
    Joined: Nov 28, 2011
    Messages: 157
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Sema kweli msafara wa Nasari na CDM yenu umezomewa ulipokuwa ukiingia kitaa cha amburueni hadi kudikia baadhi ya viongozi kulalamika katika ofic ya kata. Habara zilizopo sasa wakazi wa eneo hilo hawataki kabisa CDM wafanye mkutano wao wa kampeni kwani wanaposha umma
     
  13. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #13
    Mar 15, 2012
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,054
    Likes Received: 706
    Trophy Points: 280
    Ujumbe tumeupata lakini badilisha rangi ya mandishi mkuu........................
     
  14. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #14
    Mar 15, 2012
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,054
    Likes Received: 706
    Trophy Points: 280
    Hebu kajifunze kuandika vizuri zuzu wewe....
     
  15. MVUMBUZI

    MVUMBUZI JF-Expert Member

    #15
    Mar 15, 2012
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 4,542
    Likes Received: 182
    Trophy Points: 160
    Ondoa unya..fu hapa
     
  16. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #16
    Mar 15, 2012
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    Tukumbushe post yako ya kwanza
     
  17. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #17
    Mar 15, 2012
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    member anasoma rules wakati anajiunga peleka upuuzi wako huko.
     
  18. samora10

    samora10 JF-Expert Member

    #18
    Mar 15, 2012
    Joined: Jul 21, 2010
    Messages: 5,905
    Likes Received: 447
    Trophy Points: 180
    No wonder ENL kakatiza matibabu na kurudi.. kumbe kijana wake kazidiwa huko eeeeh?
     
  19. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #19
    Mar 15, 2012
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    Yupo Kamanda nimewasiliana naye Muda mfupi ujao atarusha picha humu
     
  20. 1800

    1800 JF-Expert Member

    #20
    Mar 15, 2012
    Joined: Dec 27, 2010
    Messages: 2,217
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Hahahahahah!umenichekesha kweli kiongozi
     
Loading...