Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

chadema wadini

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Malaria Sugu, Jul 23, 2012.

Thread Status:
Not open for further replies.
  1. Malaria Sugu

    Malaria Sugu JF-Expert Member

    #1
    Jul 23, 2012
    Joined: Jul 7, 2009
    Messages: 2,653
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Idadi kubwa ya viongozi wa Chadema ni wadini Moja. hili ni dalili kwamba Upinzani ni hatari kuliko hata CCM
    a)BAVICHA John Heche ,Makamu Mwenyekit Joliana Shonza

    Bavicha Shinyanga Mwenyekiti wake, Nzemo Renatus

    b)Jumuia ya wanawake
    KATIBU Mkuu Baraza la Wanawake la Chadema Taifa (BAWACHA) Naomi Kahiyula

    c)Jumuia ya wazee
    e)Msemaji wa chama
    f)Halmashauri kuu ya taifa
    g)makatibu wa chama wailaya kwa mfano Amani Golugwa katibu wa wilayani Arumeru
     
  2. bemg

    bemg JF-Expert Member

    #2
    Jul 23, 2012
    Joined: Apr 25, 2010
    Messages: 2,703
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    hatujaanza kusikia leo hizo habari .wewendiyo mdini kama ilivyo id yako.umejoin leo na kuja na habari dhaifu
    [​IMG] Poor

    Today 22:35
    #1 [​IMG]

    [​IMG]Junior MemberArray


    Join Date : 23rd July 2012
    Posts : 2
    Rep Power : 0
    Likes Received0
    Likes Given0
     
  3. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #3
    Jul 23, 2012
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,980
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Kilaza wewe......sasa si ungeandika tu kwa ile id yako ya zamani?.....

    hiyo single ya udini imeimbwa sana tushaizoea tubadilishie tafadhali!
     
  4. mtotowamjini

    mtotowamjini JF-Expert Member

    #4
    Jul 23, 2012
    Joined: Apr 23, 2012
    Messages: 4,540
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Chama kimoja cha ccm/cuf cuf= chama cha uamsho na fujo mbona nyie mna viongozi wengi wa dini moja au hamuoni hilo.. Ppo are so obssessed with cdm... Take a chill pill guys
     
  5. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #5
    Jul 23, 2012
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,980
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Huyu wala hajajoin leo!
     
  6. MtamaMchungu

    MtamaMchungu JF-Expert Member

    #6
    Jul 23, 2012
    Joined: Apr 10, 2011
    Messages: 3,367
    Likes Received: 154
    Trophy Points: 160
    Same old song, tafuta single nyingine.
     
  7. palalisote

    palalisote JF-Expert Member

    #7
    Jul 23, 2012
    Joined: Aug 4, 2010
    Messages: 8,353
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 0
    rudi tena shower room


    [​IMG]
     
  8. Ringo Edmund

    Ringo Edmund JF-Expert Member

    #8
    Jul 23, 2012
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 4,899
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    chadema wadini na ccm wodini na cuf mochwari.
     
  9. Malaria Sugu

    Malaria Sugu JF-Expert Member

    #9
    Jul 23, 2012
    Joined: Jul 7, 2009
    Messages: 2,653
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kwa uongozi huu, taifa litaangamia
     
  10. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #10
    Jul 23, 2012
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,980
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145

    Kweli asee manake hii haiuzi !
     
  11. Malaria Sugu

    Malaria Sugu JF-Expert Member

    #11
    Jul 23, 2012
    Joined: Jul 7, 2009
    Messages: 2,653
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    viongozi wakuu wote?
     
  12. Malaria Sugu

    Malaria Sugu JF-Expert Member

    #12
    Jul 23, 2012
    Joined: Jul 7, 2009
    Messages: 2,653
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wachungaji,maaskofu na wahubiri pamoja na kina mangi ndio kwao huko.
     
  13. M

    Mr.Kombo Member

    #13
    Jul 23, 2012
    Joined: Jun 26, 2012
    Messages: 65
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    kwa kuongezea zito hafai kuwa rais dr.slaa,mbowe,lissu wanafaa tafakari utagundua kitu.
     
  14. The Son of Man

    The Son of Man JF-Expert Member

    #14
    Jul 23, 2012
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 10,970
    Likes Received: 369
    Trophy Points: 180
    Niongeze nini sasa?
     
  15. G

    Gwakisa Mwandule JF-Expert Member

    #15
    Jul 23, 2012
    Joined: Jun 20, 2012
    Messages: 521
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    You must be mud!Dhaifu
     
Thread Status:
Not open for further replies.
Loading...