Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

CHADEMA wadai CCM kuwahujumu

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by sumasuma, Feb 11, 2012.

  1. sumasuma

    sumasuma JF-Expert Member

    #1
    Feb 11, 2012
    Joined: Jun 23, 2011
    Messages: 329
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    CHAMA cha Demokrasia na Maendeleo (CHADEMA) kimelaani vifendo vya fujo vilivyodaiwa kufanywa na wanachama wa Chama cha Mapinduzi (CCM) Februari 7, mwaka huu wakati wakirudi kutoka kwenye mikutano yao ya kampeni katika Shehia ya Mgeni Haji.

    Naibu Katibu Mkuu wa chama hicho Zanzibar, Bw. Hamad Mussa Yussuf aliyasema hayo jana wakati akizungumza na waandishi wa habari katika Ukumbi wa Idara ya Habari Maelezo Zanzibar.

    Alisema, wapo baadhi ya wanachama wa chama cha mapinduzi ambao wamekuwa wakifanya fujo dhidi ya chama hicho wakati wakurudi kwenye mikutano ya kampeni.

    Alisema, tukio hilo limetokea wakiwa wanarudi kwenye kampeni ndipo msafara wa gari lao liliposhambuliwa kwa mawe na kupasuliwa kioo cha mbele katika gari lao la matangazo pamoja na kuwatolea matusi viongozi wao wa tawi la Kiboje Manzese.

    "Vitendo hivi vinafanywa kwa makusudi na wafuasi wa vyama vya upinzani kwa maelekezo ya viongozi wao na vina lengo la kuleta vurugu na fujo katika uchaguzi wa Jimbo hili la Uzini,"alisema

    Alisema, hawataweza kuvumilia vitendo vyovyote vya 'kihuni' na fujo vitavyoendelea kufanywa na vyama vyovyote vya kisiasa dhidi yao.

    Bw.Hamad alisema, taarifa za matukio yote hayo tayari wameyaripoti kwenye vyombo husika pamoja na kwa msimamizi wa uchaguzi jimboni humo katika Wilaya ya Kati na kwa Kamanda wa polisi.

    Alisema, wanatarajia hatua za kisheria zitachukuliwa dhidi ya wahusika pamoja na viongozi wao wote, hata hivyo alidai pindi madai yao hayo yatapopuuzwa na kutochukuliwa hatua yoyote hawataweza kuvumilia.

    "Tuna imani na Tume ya Uchaguzi pamoja na Jeshi la Polisi, lakini wataposhindwa kuwachukulia hatua inayofaa kwa haya hatuwezi kukaa kimya," alidai.

    Hata hivyo alitoa mwito kwa wanachama wao wawe watulivu katika kipindi hiki cha kampeni ili siku ya uchaguzi waweze kushiriki kuchagua Mwakilishi wanayemtaka bila vitisho na fujo ya aina yoyote.:A S 465:
     
  2. kingxvi

    kingxvi JF-Expert Member

    #2
    Feb 11, 2012
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 883
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    chadema ni sawa na mke mzuri lakini hazai
     
  3. L

    Luiz JF-Expert Member

    #3
    Feb 11, 2012
    Joined: May 23, 2011
    Messages: 342
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ccm ni gumbegumbe.
     
  4. OSOKONI

    OSOKONI JF-Expert Member

    #4
    Feb 11, 2012
    Joined: Oct 20, 2011
    Messages: 7,137
    Likes Received: 1,389
    Trophy Points: 280
    kama unahamu ya kuzalishwa sema tu utapatiwa
     
  5. S

    Seif al Islam JF-Expert Member

    #5
    Feb 11, 2012
    Joined: Nov 14, 2011
    Messages: 2,106
    Likes Received: 83
    Trophy Points: 145
    kwakuwa wewe si mgeni wa siasa za tanzania na hasa katika chaguzi ndogo,hilo halipaswi kukushangaza
     
  6. Mkuu wa chuo

    Mkuu wa chuo JF-Expert Member

    #6
    Feb 11, 2012
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 7,163
    Likes Received: 151
    Trophy Points: 160
    hivi unaposema chadema ni sawa na mke mzuri, mbona unakuwa kama hueleweki vile!
     
  7. D

    Darick JF-Expert Member

    #7
    Feb 11, 2012
    Joined: Nov 21, 2010
    Messages: 222
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kila chenye mwanzo hakikosi kuwa na mwisho!! Mwisho wa kuwadhulumu wananchi haki yao ya kupata viongozi wanaowataka umefika, cha mhimu ni kutambua hilo na kuchukua hatua.
     
  8. D

    Darick JF-Expert Member

    #8
    Feb 11, 2012
    Joined: Nov 21, 2010
    Messages: 222
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ana matatizo ya akili
     
  9. D

    Darick JF-Expert Member

    #9
    Feb 11, 2012
    Joined: Nov 21, 2010
    Messages: 222
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Labda ulikusudia kusema gumegume?
     
  10. N

    Naytsory JF-Expert Member

    #10
    Feb 11, 2012
    Joined: Nov 3, 2011
    Messages: 1,166
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Kawaida ya ccm, ukiona hivyo kuna mazuri yanayofanwa na CDM na wanafanya kila mbinu kuwachafulia waonekane hawafai.
     
  11. Mlengo wa Kati

    Mlengo wa Kati JF-Expert Member

    #11
    Feb 11, 2012
    Joined: Feb 16, 2011
    Messages: 2,734
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Mawe mnajipiga wenyewe Chadema halafu asubuhi mnawahi habari maelezo! Dr Slaa acha siasa zako za kishamba
     
  12. N

    Naytsory JF-Expert Member

    #12
    Feb 11, 2012
    Joined: Nov 3, 2011
    Messages: 1,166
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Mkuu cdm ni tofauti na ccm waliojichomea nyumba zao igunga na kujimwagia tindikali kisha kuwapakazia cdm, ingekuwa cdm wametenda kosa hilo wangeshakamatwa wahusika lakini ikiwa wahalifu ni kutoka ccm polisi wanapata kigugumimizi wakijifanya hawawajui hasa wanapokuwa viongozi waandamizi wa chama hata wanapokutwa na silaha waliyotumia, hayo tuliyashudia huku kwetu Igunga.
     
  13. Radhia Sweety

    Radhia Sweety JF-Expert Member

    #13
    Feb 11, 2012
    Joined: Aug 10, 2011
    Messages: 4,457
    Likes Received: 327
    Trophy Points: 180
    he, Chadema ni mke mzuri? Watu wana maneno ha ha ha ha ha ha ha ha
     
  14. democratic

    democratic JF-Expert Member

    #14
    Feb 11, 2012
    Joined: Nov 21, 2011
    Messages: 1,645
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    wala hufai kuwa mlengo wa kati,kwenye hiyo post umeona jina la Slaa?utakufa na presha bure juu ya dk slaa lakini ujue ndo rais wako huyo 2015
     
  15. B

    Bagumako Yoweli Member

    #15
    Feb 11, 2012
    Joined: Feb 9, 2012
    Messages: 58
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wewe una matatizo . Chama kilichoanza na wabunge 5 sasa kina wabunge 47 wewe na kufikiri kwako unasema ni tasa!.Utajua kuwa kinazaa siku ******* yatakapo unda kambi ya upinzani BUNGENI.
     
  16. Idimulwa

    Idimulwa JF-Expert Member

    #16
    Feb 11, 2012
    Joined: May 27, 2011
    Messages: 3,385
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Naona unahamu yakuzaa,cheki na Mwigulu Nchemba wa CCM fasta.
     
  17. LE GAGNANT

    LE GAGNANT JF-Expert Member

    #17
    Feb 11, 2012
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 1,241
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Ccm chama dola, kama ilivyo kwa nchi nyingi za kiafrika ni vigumu sana kucheza 'fair play'
     
  18. m

    moshingi JF-Expert Member

    #18
    Feb 11, 2012
    Joined: Nov 15, 2011
    Messages: 278
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Exactly!
     
  19. Barubaru

    Barubaru JF-Expert Member

    #19
    Feb 13, 2012
    Joined: Apr 6, 2009
    Messages: 7,163
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    Kweli kabisa na hata uchaguzi umekwisha.

    Tambo za Chadema zimeishia kupata chini ya 5%.

    Je inawezekana mtu kudhulumiwa gani na kuangukia 5%.

    nafikiri Chadema walihitaji kusoma alama za nyakati kama walivyofanya wenzao wa CUF.

    Sijui Ritz huko Tanzania atakwenda uchi kutoka Posta mpaka Bunyokwa?

     
  20. k

    kastarehe JF-Expert Member

    #20
    Feb 13, 2012
    Joined: Jan 20, 2012
    Messages: 231
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ``Mkuu mwambie aje nimpe mmbegu za demokrasia, utawala bora, haki, uaminifu nitampa mimba atakayo zaa kesho!! huyu ni mgumba!!
     
Loading...