Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

CHADEMA, Tusiuogope ukweli, tukubali kukosolewa

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by richone, May 9, 2012.

  1. r

    richone Senior Member

    #1
    May 9, 2012
    Joined: Apr 3, 2012
    Messages: 146
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Nawaombeni sana kama mnampenda Nasari kwa moyo wa dhati mwambieni ukweli, kwa kufanya hivyo mtakuwa mmemjenga na mmemsaidia.

    Siwezi kukubali kumpamba Nasari ilihali najua kuwa ni kweli kachemka!!ni kweli alikurupuka kuzungumza kauli ile. Anachotakiwa kuelewa ni kwamba kila atakachoongea Nassari kina impact kwa jamii, hivyo basi wote waliomkosoa naungana nao weather wawe wana nia njema au mbaya mimi ninawaunga mkono kwani kauli aliyoitoa hakuipima, ni vizuri Nasari akawa makini kwa kauli yoyote atakayoitoa ajue inauzito kwa jamii kama kiongozi na asikurupuke kuufurahisha umma kwani ataaibika na hii itaweza kuharibu sura na taswira nzuri ya chama chetu hivyo kwa wapenda haki wote tuungane kwa hili tumrekebishe Nasari kwa nia Nzuri kabisa.

    CHADEMA viongozi wake ni makini sii watu wa kukurupuka na wanachama wake ni watu makini pia. tusiwashambulie wale wanaompinga kwani hawa wanamsaidia huyu kijana wake.

    Viongozi wake wakuu pia naamini hawajaifurahia kauli ile hivyo tukemee tumpime kama atarudia tena naamini yeye atajifunza na akiwa muungwana ataomba samahani kwa kauli yake, kwani CHADEMA haina nia wala mpango wa kuigawa nchi, na viongozi wa CHADEMA hawana mawazo ya kitoto.
     
  2. democratic

    democratic JF-Expert Member

    #2
    May 9, 2012
    Joined: Nov 21, 2011
    Messages: 1,645
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    vipi lusinde neye ulimweleza au wa kusaidiwa kurekebishwa ni nassari tu? ni swali tu wala si ugomvi..............
     
  3. idawa

    idawa JF-Expert Member

    #3
    May 9, 2012
    Joined: Jan 20, 2012
    Messages: 15,191
    Likes Received: 3,476
    Trophy Points: 280
    ushauri mzuri kwa mpenda mageuzi.!
     
  4. P

    Precise Pangolin JF-Expert Member

    #4
    May 9, 2012
    Joined: Jan 4, 2012
    Messages: 11,322
    Likes Received: 419
    Trophy Points: 180
    Mkuu richone Mbona unarudia habari ambayo imeshakuwa na thread zaidi ya kumi humu jamvin kama huna cha kupost soma za wenzako tena wenzako wameelezea vizuri na wakashauri vizuri au hii topic imekua ni fashion mpya hapa jamvin . Nenda huko gamba mkubwa wewe kamshauri lusinde
     
  5. F

    FUNGO jr JF-Expert Member

    #5
    May 9, 2012
    Joined: Oct 28, 2011
    Messages: 252
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    safi sana mkuu heshima kwako cdm tukubali kukosolewa tulipo kosea.
     
  6. satelite

    satelite Senior Member

    #6
    May 9, 2012
    Joined: Mar 5, 2012
    Messages: 191
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 45
    wabongo bwana, et nassari kakosea...!!
     
  7. masopakyindi

    masopakyindi JF-Expert Member

    #7
    May 9, 2012
    Joined: Jul 5, 2011
    Messages: 12,657
    Likes Received: 1,006
    Trophy Points: 280
    Wasamehe bure mkuu, maana wankumbuka walikotoka!
    Kidumu chama cha CHADEMA, zidumu fikra za Nassari!!!
     
  8. T

    Tume ya Katiba JF-Expert Member

    #8
    May 9, 2012
    Joined: Apr 6, 2012
    Messages: 4,650
    Likes Received: 359
    Trophy Points: 180
    Nasary ni janga la kitaifa,

    Hii habari hata ikirudiwa mara 100 ni sawa , yule bwana mdogo ni hatari sana anataka kuwagawa nyie wadanganyika.
     
  9. M

    Mwanandani Senior Member

    #9
    May 9, 2012
    Joined: Apr 5, 2012
    Messages: 197
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Huna jipya we mwenda wazimu,una tuletea mambo ya kuku akinya,kanya bata akinya kaharisha.wapo waku mregebisha Nasari sio wewe,wewe kamregebishe Lusinde.
     
  10. masopakyindi

    masopakyindi JF-Expert Member

    #10
    May 9, 2012
    Joined: Jul 5, 2011
    Messages: 12,657
    Likes Received: 1,006
    Trophy Points: 280
    Du!W
    asukuma mikokoteni wa CDM wameanza kuingia JF
     
  11. M

    Maskini Jeuri Member

    #11
    May 9, 2012
    Joined: May 9, 2011
    Messages: 80
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wasukuma mikokoteni Ni kama ma mmbwa kwako? Sio makosa yako, Ni kutokuijua shida!


    Hii nchi sio Mali ya Ccm! Ni ya watanzania wote!
     
  12. r

    richone Senior Member

    #12
    May 9, 2012
    Joined: Apr 3, 2012
    Messages: 146
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Naona umuhimu wa CHADEMA kujitofautisha na CCM eti kwakuwa na`ccm wanatukana basi na sisi CHADEMA tutukane hiyo sii sawa na mimi mwenyewe ni mwanaCHADEMA pia sipendi kushabikia hili swala ila naona kwasababu rafiki zangu na wanaCHADEMA wenzangu wamepigwa upofu nao wanataka kuchagua Upofu nimelazimika kuandika ili tuwe katika njia sahihi.CCM ni wasema hovyo sidhani kama ni sahihi kwa wanaCHADEMA nao kuwa wasema hovyo. Nasisitiza viongozi CHADEMA na wana chama wake ni watu makini mnno na kila watoapo kauli zao huwa wanazipima nashauri Nasari apime kauloi zake.
     
  13. democratic

    democratic JF-Expert Member

    #13
    May 10, 2012
    Joined: Nov 21, 2011
    Messages: 1,645
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    ninachoshindwa kuelewa ni kwa nini hii thread inaongezeka humu jamvini wakati mbowe alilitolea maelezo hili swala palepale na bado nassari mwenyewe keshaliongelea hili swala na zaidi vyombo husika vinalifanyia kazi.Mbona lusinde alitoa matusi ya nguoni na bado viongozi wake wakamuunga mkono hatukushauri namna hii
     
  14. F

    FUNGO jr JF-Expert Member

    #14
    May 10, 2012
    Joined: Oct 28, 2011
    Messages: 252
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    iko wazi kabisa!
     
  15. Myakubanga

    Myakubanga JF-Expert Member

    #15
    Sep 7, 2012
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 5,725
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Nimekuwa nikifuatilia kwa makini mwenendo wa viongozi wa CHADEMA na wafuasi wake na kugundua ni wagumu mno kukubali kukosolewa pale Chama kinapo kuwa kimekwenda visivyo.
    Viongozi wa CHADEMA karibuni wamebebeshwa mzigo wa kuzuka kwa vurugu kwenye mikutano mingi na kusababisha mauaji.Hizi ni shutuma nzito,lakini pro-CHADEMA wengi wamekuwa wakikabili yeyote atakaye-challenge uhusika wa CHADEMA katika haya kwa dhihaka,matusi na kejeli.
    Hata mambo kadhaa yaliyo ikumba na kuitikisa CHADEMA hujibiwa kwa dhihaka,kejeli na hata matusi toka kwa pro-CHADEMA wengi na hata viongozi mara nyingine.
    Mimi kama miongoni mwa mashabiki wa CHADEMA nakuwa na wasiwasi kwa mwenendo huu,CHADEMA itakapo shika dola si itageuka kipofu na kuwa mbaya kuliko CCM?
    Nashauri pro-CHADEMA tugeuze mtazamo na kuitazama CHADEMA kwa mtazamo chanya na kujibu hoja kwa hoja na wala si matusi,dhihaka na kebehi.Hii haijengi bali inabomoa chama.
    Viongozi wa CHADEMA nao wawe responsible kwa kutupeleka watanzania kuelekea Tanzania tuitakayo!
    TANZANIA,nakupenda sana.
     
  16. P

    Precise Pangolin JF-Expert Member

    #16
    Sep 7, 2012
    Joined: Jan 4, 2012
    Messages: 11,322
    Likes Received: 419
    Trophy Points: 180
    Mkuu hayo ungeyapeleka makao makuu au kwenye vikao rasmi vya Chama sio ulete hapa jamvini kishabiki sasa uanafaidika na nini kuiweka hapa au kuongeza idadi ya post? Hizo ni tabia za magamba sasa umepost nenda kwa nape ukachukue chako
     
  17. Z

    ZeMarcopolo JF-Expert Member

    #17
    Sep 7, 2012
    Joined: May 11, 2008
    Messages: 13,543
    Likes Received: 295
    Trophy Points: 180
    Hivi kwanini katika picha zote za vurugu za Nyololo Mufindi Dr. Slaa haonekani? Yeye alijificha wapi wakati aliwaambia mashabiki wake waje wasiogope kitu mpaka kieleweke?
     
  18. Myakubanga

    Myakubanga JF-Expert Member

    #18
    Sep 7, 2012
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 5,725
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Kama mtu anaye itakia mema nchi yangu na CHADEMA sina budi kuweka haya katika public kwa manufaa yetu sote.
     
  19. s

    sweke34 JF-Expert Member

    #19
    Sep 7, 2012
    Joined: Sep 28, 2010
    Messages: 2,528
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Mkuu kwenye mikutano yao chadema ni watulivu mno. Wangejaribu kufanya maandamano kama waliyofanya waislam leo bila kibali kudai wenzao waachiwe waliovunja sheria halali ya nchi ya kuhesabiwa, ingemwagika damu nyingi sana...jiulize kwanini
     
  20. m

    master gland Senior Member

    #20
    Sep 7, 2012
    Joined: Apr 3, 2012
    Messages: 198
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Nakuunga mkono mkuu kama hawako rigid watauchukua ushauri wako
     
Loading...