Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

CHADEMA: Tunalinda kura kwa helcopter

Discussion in 'Chaguzi Ndogo' started by mgeni wenu, Apr 1, 2012.

  1. m

    mgeni wenu JF-Expert Member

    #1
    Apr 1, 2012
    Joined: Jan 2, 2012
    Messages: 3,670
    Likes Received: 613
    Trophy Points: 280
    Wana JF jana katika kufunga kampeni za jimbo la AM mwenyekiti wa CDM taifa alisema kura zao zitalindwa kwa helcopter na tayari nipo hapa Mbuguni naona inatua vichakani na kuruka nadhani ndo kazi ya ulinzi imeanza rasmi
    Nikiripoti kutoka mbuguni ni mimi Mgeni wenu wa JF
     
  2. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #2
    Apr 1, 2012
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    Kutakuwa na Helicopter mbili za chadema zitakazokuwa zinafanya doria.
     
  3. m

    mgeni wenu JF-Expert Member

    #3
    Apr 1, 2012
    Joined: Jan 2, 2012
    Messages: 3,670
    Likes Received: 613
    Trophy Points: 280
    Tayari moja iko hapa mbuguni wakati inatua kuna watu(vijana)walikataliwa kupiga kura ila ilivyotua wameruhusiwa na wanapiga
     
  4. OSOKONI

    OSOKONI JF-Expert Member

    #4
    Apr 1, 2012
    Joined: Oct 20, 2011
    Messages: 7,112
    Likes Received: 1,379
    Trophy Points: 280
    Wakati kikosi cha anga kinalinda usalama sisi tupo ardhini kuhakikisha kila kitu kinaenda sawa, msiwe na wasiwasi so far everything is okey!!
     
  5. Mtego wa Noti

    Mtego wa Noti JF-Expert Member

    #5
    Apr 1, 2012
    Joined: Nov 27, 2010
    Messages: 2,168
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    helkopta inalindaje kura?
     
  6. Mshume Kiyate

    Mshume Kiyate JF-Expert Member

    #6
    Apr 1, 2012
    Joined: Feb 27, 2011
    Messages: 6,774
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Ni vizuri mnavyofanya hatutaki malalamiko baada ya uchaguzi kuwa tumeibiwa kura zetu.
     
  7. Ulukolokwitanga

    Ulukolokwitanga JF-Expert Member

    #7
    Apr 1, 2012
    Joined: Sep 18, 2010
    Messages: 7,707
    Likes Received: 1,718
    Trophy Points: 280
    Mgosi tunakutegemea ukiwa huko utakuwa repota mzuri wa mambo yanavyoenda. Tunataka kujua watu wamejitokeza kwa wingi? Je ni wazee peke yake kama wanavyodai magamba? Je kuna amani? Mwigulu bado yupo maana hajasikika sana recently? We ndio WA JIKONI wetu lakini hatupati vitu vya uhakika mgosi...
     
  8. Rejao

    Rejao JF-Expert Member

    #8
    Apr 1, 2012
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 9,223
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    Naona CDM wanalinda kura kwa kutumia Mbwa koko!
     
  9. Ulukolokwitanga

    Ulukolokwitanga JF-Expert Member

    #9
    Apr 1, 2012
    Joined: Sep 18, 2010
    Messages: 7,707
    Likes Received: 1,718
    Trophy Points: 280
    Helow broda, naskia timu ya ccm imekimbia Arumeru amebakia baba mkwe tu, kwa kuwa uko kwenye payroll ya Nape hebu tujuze. Kuanzia kesho si utarudi kwenye majukwaa yako ya MMU na ChitChat kujifariji na kipigo...
     
  10. M

    Mr Emmy JF-Expert Member

    #10
    Apr 1, 2012
    Joined: Mar 12, 2012
    Messages: 1,129
    Likes Received: 136
    Trophy Points: 160
    Matumizi mabaya ya Sadaka ya Watanzania walio maskini
     
  11. M

    Mr Emmy JF-Expert Member

    #11
    Apr 1, 2012
    Joined: Mar 12, 2012
    Messages: 1,129
    Likes Received: 136
    Trophy Points: 160
    Misafara inayoonekana kitaa cha USA ni kina Mama na Wazee cjui vijana watukauja baadae sana kupiga kura na kulinda kama walivyoagizwa but now Wamama wa Meru wapo kwenye folen ya kumsulubu Mtu ambao wengi wao humu JF hawataamini.
     
  12. dubu

    dubu JF-Expert Member

    #12
    Apr 1, 2012
    Joined: Oct 18, 2011
    Messages: 3,022
    Likes Received: 299
    Trophy Points: 180
    nimefurahia maji ya chai wanavyo linda kura kwa kutumia mbwa koko wanao ng'ata.
     
  13. dubu

    dubu JF-Expert Member

    #13
    Apr 1, 2012
    Joined: Oct 18, 2011
    Messages: 3,022
    Likes Received: 299
    Trophy Points: 180
    Mkuu helkopta inalinda kura vizuri kwa kuangalia matukio toka angani. halafu ni rahisi kukimbiza gari kama lile la makongoro mahanga lililokimbia na masanduku ya kura.
     
  14. m

    mgeni wenu JF-Expert Member

    #14
    Apr 1, 2012
    Joined: Jan 2, 2012
    Messages: 3,670
    Likes Received: 613
    Trophy Points: 280
    Vijana ni wengi sana hasa kituo cha miembeni Mikungani katika kata ya mbuguni,sasa hivi naenda makiba halafu Kikatiti
     
  15. m

    mbwagison Member

    #15
    Apr 1, 2012
    Joined: Feb 4, 2012
    Messages: 51
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mbwa ni mbwa tu! Acha hizo gamba weeee!
     
  16. Facilitator

    Facilitator JF-Expert Member

    #16
    Apr 1, 2012
    Joined: Oct 30, 2010
    Messages: 2,065
    Likes Received: 117
    Trophy Points: 160
    mbwa koko wanaoweza kutambua mwizi na kumfukuza hao ni wajanja. Sema tena...
     
  17. rosemarie

    rosemarie JF-Expert Member

    #17
    Apr 1, 2012
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 6,679
    Likes Received: 276
    Trophy Points: 180
    nchi hii ovyo sana'gharama kubwa kulinda kura ni za nini???kwa nini watanzania tusinyanyuke na kuchinja haya majizi ccm?????
     
  18. i pad3

    i pad3 JF-Expert Member

    #18
    Apr 1, 2012
    Joined: Mar 16, 2012
    Messages: 1,521
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    you fool
     
  19. M

    MCHUMIPESA JF-Expert Member

    #19
    Apr 1, 2012
    Joined: Mar 11, 2012
    Messages: 2,096
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Mwenyewe!
     
  20. fredmlay

    fredmlay JF-Expert Member

    #20
    Apr 1, 2012
    Joined: Apr 30, 2008
    Messages: 1,847
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Rejao mbwa koko ni yule anayeona adui au mwizi lakini ana bweka huku mkia kauficha, sasa hebu niambie kati ya cdm na ccm nani mbwa koko - ona hii:

    Serikali ya ccm inasema mafisadi ni hatari wakikamatwa nchi itayumba! Hapo mkia upo juu au? Viongozi wa cdm walidiriki kusimama hadharani na kutaja list ya vigogo wezi na mafisadi bila kumung'unya maneno mchana kweupe japo hawana serikali, vipi hapo mkia upo chini au juu? Mbwa koko nchi hii bwana Rejao wanafahamika ndio maana dhahabu, tanzanite, almasi, nk vinaporwa mchana kweupe. Samahani najua inauma kuyajua haya ila umeyataka mwenyewe.
     
Loading...