Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

CHADEMA ondoeni aibu

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by MAFILILI, Jun 12, 2012.

  1. MAFILILI

    MAFILILI JF-Expert Member

    #1
    Jun 12, 2012
    Joined: Apr 28, 2011
    Messages: 1,834
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Chama ambacho kinashika namba 2 kwa kupata ruzuku, kimeshindwa kupata ofisi yenye hadhi katika manispaa ya Temeke. Ofisi ya wilaya ni fedheha tupu ipo mkabala na Kisuma Bar Mwenbe Yanga hivyo inakuwa ni kero kwa wanachama kutembelea ofisi.
    CHADEMA badilikeni!! Ruzuku mnapata, mnamalizia katika maandamano??
     
  2. F

    FJM JF-Expert Member

    #2
    Jun 12, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 8,091
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Ofisi yenye 'hadhi' maane yake nini?
     
  3. T

    Tume ya Katiba JF-Expert Member

    #3
    Jun 12, 2012
    Joined: Apr 6, 2012
    Messages: 4,646
    Likes Received: 355
    Trophy Points: 180
    SABODO, alituahidi na tuna uhakika hatatuangusha!
     
  4. MAFILILI

    MAFILILI JF-Expert Member

    #4
    Jun 12, 2012
    Joined: Apr 28, 2011
    Messages: 1,834
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Ofisi angalau iwe na viti na meza
     
  5. masopakyindi

    masopakyindi JF-Expert Member

    #5
    Jun 12, 2012
    Joined: Jul 5, 2011
    Messages: 12,613
    Likes Received: 977
    Trophy Points: 280
    Vizuri sana , fanyeni kosa lile lile la chama tawala kutegemea kina Rostam, Manji badala ya wanachama kuchangia chama.
     
  6. t

    tara Senior Member

    #6
    Jun 12, 2012
    Joined: Jun 5, 2012
    Messages: 190
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    kwa hiyo unataka kutudanganya wanakaa chini ama wanasimama wakiwa ofisini.Haf kama hueleweki ivi......mara iko karibu na kisuma bar mwembe yanga mara yenye hadhi.....au namaanisha iwe karibu na beach ivi ndo itakuwa na hadhi ,viti na meza zitaongezeka.........
     
  7. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #7
    Jun 12, 2012
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 11,594
    Likes Received: 1,317
    Trophy Points: 280
    Umefakia ofisi za mikoa hali mbaya. Viongozi wa Chadema mikoa hali mbaya.
     
  8. Sangarara

    Sangarara JF-Expert Member

    #8
    Jun 12, 2012
    Joined: Sep 29, 2011
    Messages: 12,634
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    Ofisi za chadema ndio zinatoa huduma za afya,ulinzi,elimu,ukusanyaji kodi, chadema iko mioyoni mwa watanzania, nyie endeleeni kukiweka chama chenu ofisini na kwenye mavogue, time is coming when you will pass by those ccm offices as if they are not there.
     
  9. m

    mageuzi1992 JF-Expert Member

    #9
    Jun 12, 2012
    Joined: Apr 9, 2010
    Messages: 2,513
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    hivi wewe unajua ofisi nyingi za ccm zimejengwa kwa kodi yako na ufisadi!
     
  10. P

    Precise Pangolin JF-Expert Member

    #10
    Jun 12, 2012
    Joined: Jan 4, 2012
    Messages: 11,318
    Likes Received: 417
    Trophy Points: 180
    Kwani CCM wana Ofisi au walitaifisha tuu wangetakiwa baada ya kuruhusiwa vyama vingi zile Ofisi zirudi serikalini halafu waanze upya kama wenzao na hiyo ni kazi ambayo CDM itafanya ikishika madaraka lazima zirudi
     
  11. B

    BMT JF-Expert Member

    #11
    Jun 12, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 560
    Likes Received: 83
    Trophy Points: 45
    hakuna cha upinzani hapa tanzania wote wahemea matumbo na kuropoka tu majukwaani,,hao ndo wanataka kutawala kwl?miaka 20 si kidogo mjipange mnatia aibu!!HARAFU HAPA JF KUNA WATU SIJUI WAKOJE YAANI IKITOKEA UKAIKOSOA CDM UNAANDAMWA SANA,,HIVI MBOWE NA SLAA WAO NI MALAIKA??CHAMA HAKIWEZI KUJENGWA KWA KUSIFIWA TU BILA KUKOSOLEWA,mtaua chama kwa mtindo huu wa kipuuz na kijinga
     
  12. Filipo

    Filipo JF-Expert Member

    #12
    Jun 12, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 9,314
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160
    hayo ndio uliyotaka kusema au kuna mengine!? Maliza kabisa! Cdm inajenga ofisi zake mioyoni mwetu! Hayo majengo na fanicha ni awamu ya pili tukimaliza mapambano ya kuiondoa ccm madarakani! Kama unaon tabu kwenda kwenye ofisi, wasiliana na kiongozi kwa simu!
     
  13. B

    BMT JF-Expert Member

    #13
    Jun 12, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 560
    Likes Received: 83
    Trophy Points: 45
    unajiumauma tu!are real great thinker?kwanini cdm ikikosolewa mnakuwa wakal?watu kama nyie ndo waua chama
     
  14. F

    FJM JF-Expert Member

    #14
    Jun 12, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 8,091
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145

    Viti na meza vya nini wakati wako busy wanaotembelea wananchi?
     
  15. Sangarara

    Sangarara JF-Expert Member

    #15
    Jun 12, 2012
    Joined: Sep 29, 2011
    Messages: 12,634
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    Kwa ufukara mkubwa ambao CCM imewasababishia watanzania usitegemee kama yupo ambaye anacheka cheka anapoona magari mazuri, majengo makubwa ya chama, na miili iliyonawiri ndani ya mashati ya gharama kubwa sana ya rangi za kijani. watanzania wanachuki kubwa sana na CCM. Na ni dhihaka kubwa sana mnapoilazimisha chadema kujifika muenekano kama wenu huku mkijua kwamba majumbani kwao wanakaa kwenye vigoda na kulala kwenye mikeka, nyie fanyeni ufahari wenu, nyakati zinakuja ambazo mkiwa mnatembea mtakuwa mkihisi kuzomewa, yaani mtakuwa ni kama watu mliopakwa mavi.
     
  16. tindikalikali

    tindikalikali JF-Expert Member

    #16
    Jun 12, 2012
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 4,887
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 135
    mbona unakuwa na haraka kama unaoga nje? Unatuambia hakuna chama cha upinzani, mara tunaua chama, kipi au chama tawala?
     
  17. Sangarara

    Sangarara JF-Expert Member

    #17
    Jun 12, 2012
    Joined: Sep 29, 2011
    Messages: 12,634
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    Kama mko qualified kujenga chama, nendeni mkajenge kaburi la ccm. wengine hatujali hata ikifa na tukaitupa mtoni iwe chakula cha mamba.
     
  18. tindikalikali

    tindikalikali JF-Expert Member

    #18
    Jun 12, 2012
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 4,887
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 135
    CCM na ofisi zao, CHADEMA na wananchi wao.
     
  19. Sangarara

    Sangarara JF-Expert Member

    #19
    Jun 12, 2012
    Joined: Sep 29, 2011
    Messages: 12,634
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    nimeipenda hii, kwamba anaoga nje.... du. mwanga nini?
     
  20. STEIN

    STEIN JF-Expert Member

    #20
    Jun 12, 2012
    Joined: Aug 29, 2010
    Messages: 1,762
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Wewe unataka iwe wapi
     
Loading...