Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

CHADEMA ndio wamesababisha mgomo wa madaktari

Discussion in 'Great Thinkers' started by Mohamedi Mtoi, Jan 28, 2012.

  1. Mohamedi Mtoi

    Mohamedi Mtoi R I P

    #1
    Jan 28, 2012
    Joined: Dec 11, 2010
    Messages: 3,326
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 0
    TAARIFA za kiintelijensia zimebaini kuwa CHADEMA ndio wamesababisha mgomo wa madaktari, mgomo ambao umeendelea kwa siku kadhaa sasa na umehatarisha maisha ya wagonjwa wengi na umesababisha hata madaktari kuvuana uanachama kwenye chama chao cha madaktari.

    CHADEMA ndio hao hao wamekuwa wanaratibu migomo mingi kwenye vyuo vikuu, ndio haohao wameratibu mgomo wa madereva wa malori kule Mbeya lakini pia ni CHADEMA walio hakikisha Naibu Waziri wa Afya anagoma kwenda kuonana na madaktari pale kwenye ule ukumbi walioandaa wao maana protokali na usalama wake ulikuwa hatarini.

    Hawa CHADEMA hawafai, maana wanataka nchi isitawalike, Wanafanya haya wakijua kuwa Rais Kikwete yuko kwenye mkutano wa uchumi duniani na kule anakutana na kuongea ikiwa ni pamoja na kupiga picha na Bill Gates na matajiri wengine wa dunia ili watusaidie kujikwamua kutoka kwenye mkwamo wa njaa na uchumi mbovu.

    CHADEMA ndio hawa hawa wamesababisha sasa hivi shilingi yetu imeshuka thamani maana muda mwingi wanautumia kuwasumbua watu waliokuwa wanajua matumizi ya shilingi na sasa wamekasirika na matokeo yake shilingi imeshuka thamani.

    CHADEMA ni watu wabaya sana, maana baada ya mgomo huu wa madaktari wataandaa mgomo mwingine waliouahirisha na walimu mwaka jana, wanachowaza CHADEMA ni migomo tu ili serikali idorore na nchi isitawalike, CHADEMA ni chama cha fujo na maandamano.Chama hicho kimewezesha mgomo mpaka ndani ya Chama cha Mapinduzi (CCM) na kusababisha wale makada wenye magamba kugoma kuvua magamba yao! Hiki chama ni kibaya sana kinawanyima usingizi viongozi na makada wa chama cha magamba.

    Watanzania mtambue kuwa CHADEMA ni chama kibaya sana maana ndicho kimesababisha minong'ono, eti Dk. Harrison Mwakyembe amewekewa SUMU! Nani amuue kiongozi huyo?

    Mwakyembe hana tatizo kubwa anaugua tu mafua na hata ripoti yake ni CHADEMA hao hao ndio wameizua, maana wanajua kuwa ikiwekwa hadharani italeta tena mambo yake yenye harufu ya ki - Richmond.

    CHADEMA ni watu wabaya sana, maana wamesababisha maisha magumu kwa kila Mtanzania, tofauti na ahadi za CCM kutaka kuwapa maisha bora kila Mtanzania, chama hicho kimesababisha mpaka umeme unatolewa kwa mgawo na unakatika katika mara kwa mara.

    Tusiwaamini watu hawa, maana wanataka kuiondoa serikali iliyoko madarakani kwa maandamano kwa madai kuwa imeshindwa kuboresha huduma za msingi kwa Watanzania.

    Nadhani sasa ni wakati muafaka kwa CHADEMA kimsababishe Rais Jakaya Kikwete agome kuingia IKULU, ili nchi iingie kwenye uchaguzi kabla ya mwaka 2015, kwakuwa huko kote kutakuwa mbali sana.

    Hii ni siri yako! Hata yale mafuriko yaliyotokea jijini Dar es Salaam na kusababisha ndugu zetu kuhamia kwenye majumba ya nguvu kule Mabwepande, ni jamaa hawahawa wakiongozwa na makamanda wao. Hawa jamaa ni nuksi!

    UPDATE:

    Makala hii imenukuliwa na Tanzania Daima la 29 Jan 2012 bila kutoa source
     
  2. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #2
    Jan 28, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,346
    Likes Received: 3,149
    Trophy Points: 280
    . . . . . . . . . .
     
  3. Invarbrass

    Invarbrass JF-Expert Member

    #3
    Jan 28, 2012
    Joined: Feb 25, 2011
    Messages: 505
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Aisee nadhani unatania et?
     
  4. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #4
    Jan 28, 2012
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,800
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    kweli chadema dume la mbegu
     
  5. Lunyungu

    Lunyungu JF-Expert Member

    #5
    Jan 28, 2012
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,827
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 135
    Kwikwiwkwi yaani nimecheeeeeeeeeeka hadi utumbo ulioko tumboni unauma sasa imagine nimecheka vipi .

    Chademaaaaaaaaaaaaaaaaaa wameangusha Uchumi wa Tanzania.

    Chadema hawa hawa wana ratibu safari nyingi sana za JK nje Nchi anatumia tu sisi tunakufa.

    Chadema wamembana Pinda hadi kaongeza posho kwa wabunge wengi wa CCM mle mjengoni.
     
  6. M

    Majasho JF-Expert Member

    #6
    Jan 29, 2012
    Joined: Aug 4, 2009
    Messages: 338
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Same story as above, but printed on Tanzania Daima 29, Jan 2012
     
  7. N

    Ngonini JF-Expert Member

    #7
    Jan 29, 2012
    Joined: Sep 1, 2010
    Messages: 2,024
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Ni kweli mkuu wasivyo na ufahamu lazima wako biz kujaribu ku link huu mgomo na cdm ili mwisho wa mwezi hotuba ijae japo kurasa moja maana hawana jipya.
     
  8. Gsana

    Gsana JF-Expert Member

    #8
    Jan 29, 2012
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 4,065
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    kama ndo wenyewe wamemsababisha dr hamis kigwangala(MB) naye aungane na madaktari wenzie kugoma basi wanaweza kumgomesha vasco da gama kwenda kazin white house. Ila angekuwepo makamba angeshatoa tamko la wachochezi ni akina nani. Juz tu MSD wamemwaga dawa zilizoexpire wakati mtwara panadol tu ni mtihani.
     
  9. dudus

    dudus JF-Expert Member

    #9
    Jan 29, 2012
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 5,648
    Likes Received: 1,529
    Trophy Points: 280
    Mkuu mleta thread; ni vizuri unapo-copy na ku-paste kazi za watu uka-acknowledge source. Hii post yako ume-copy neno kwa neno toka Gazeti la Tanzania Daima la leo 29th January 2012. Plagiarism haikubaliki tena ni ufisadi kama ufisadi mwingine; just acknowledge tu source inatosha.

    "Habari" yenyewe hii hapa: CHADEMA ndio wamesababisha mgomo wa madaktari
     
  10. TUMBIRI

    TUMBIRI JF-Expert Member

    #10
    Jan 29, 2012
    Joined: May 7, 2011
    Messages: 1,934
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Ungeongeza CHADEMA ndiyo imegoma kuwalipa Intern Doctors na ndiyo imekataa kutoa mikopo kwa wanafunzi wa elimu ya Juu! Foolish!
     
  11. m

    msafi Senior Member

    #11
    Jan 29, 2012
    Joined: Apr 10, 2011
    Messages: 191
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    mwanzoni nilidhani unakisema cdm, lakini baada ya kusoma mpaka mwisho, kumbe unasend msg kwa magamba kwa jinsi walivyo na mawazo mgando. Its true, some magamba politicians will come up with this conclusion.
     
  12. only83

    only83 JF-Expert Member

    #12
    Jan 29, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 5,020
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    Ni hawa CHADEMA wanaosababisha hazina ya serikali kukaukiwa...ni hawa CHADEMA ndio wanasababisha umeme wa mgao na mvua kutonyesha,ni hawa CHADEMA ndio wanasababisha raisi aonekane hafai kule kwenye mkutano wa Davos..ni hawa CDM ni hawa CDM yes!!
     
  13. Mkuu wa chuo

    Mkuu wa chuo JF-Expert Member

    #13
    Jan 29, 2012
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 7,163
    Likes Received: 151
    Trophy Points: 160
    duh! Hii ni hatari
     
  14. pinochet

    pinochet JF-Expert Member

    #14
    Jan 29, 2012
    Joined: Jun 16, 2011
    Messages: 345
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 45
    Chadema wamesababisha vijana wengi kukosa ajira.
     
  15. rosemarie

    rosemarie JF-Expert Member

    #15
    Jan 29, 2012
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 6,679
    Likes Received: 277
    Trophy Points: 180
    aaaah mkuu!kumbe chadema wanaweza?na kama wanaweza kuratibu migomo ya wasomi then wana uwezo mkubwa wa kuendesha serikali!
     
  16. Graph Theory

    Graph Theory JF-Expert Member

    #16
    Jan 29, 2012
    Joined: Jul 2, 2011
    Messages: 3,448
    Likes Received: 413
    Trophy Points: 180
    Kama sijakosea uzi kama huu ulikuwa hapa jana ila ukahamishiwa kwenye jukwaa la udaku, labda hao TZ DAIMA ndo wali copy & paste.
     
  17. Duble Chris

    Duble Chris JF-Expert Member

    #17
    Jan 29, 2012
    Joined: May 28, 2011
    Messages: 3,488
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    duh !! hawa Chadema sasa kazi ipo !!!
     
  18. dudus

    dudus JF-Expert Member

    #18
    Jan 29, 2012
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 5,648
    Likes Received: 1,529
    Trophy Points: 280
    Ndugu hakuna la maana uliloongea kuhusiana na hoja husika. Hoja ya msingi ni "acknowledgement". Kama Tanzania Daima nao wame-copy & paste bila ku-acknowledge haihalalishi mwingine kufanya hivyo hivyo! Otherwise, hata kama hoja yenyewe ilikuwa humu JF still mwinge anapoi-copy anapaswa pia ku-acknowledge. Mkuu fikiria kwa mapana.
     
  19. Didia

    Didia JF-Expert Member

    #19
    Jan 29, 2012
    Joined: Nov 9, 2010
    Messages: 703
    Likes Received: 88
    Trophy Points: 45
    Jamani tusiishie kusoma kichwa cha Thread tu. Tusome ujumbe na kutafakari. Naomna watu wamedakia nakuanza kuponda mtoa mada. Tofauti na tulivyowazoea kauli za watala wa nchi hii kuhusiana na migomo inayotekea nchini, mgomo huu wa madaktali haujahusishwa na CHADEMA. Nimejiuliza sana kulikoni ila sijapata majibu. Msg ya mtoa mada inalenga kuonyesha kuwa baada ya kuelemewa watawala hawa sasa wameanza kuelewa. Wemeshagundua kuwa mkakati wa kutuhumu CDM ili kujinasua na matatizo ya wananchi hakukisaidii chama chao CCM bali unakiangamiza pamoja na serikali yake.

    Kwa kujua ama kutoa Viongozi wa CCM na serikali wameijenga CHADEMA kwa kuitambulisha kama mtetezi wa wananchi.
     
  20. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #20
    Jan 29, 2012
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,582
    Likes Received: 332
    Trophy Points: 180
    Nasikia CHADEMA ndio wanao manufacture teachers Tanzania!!!!
     
Loading...