Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

CHADEMA na ulimbukeni

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Mwiba, Jan 20, 2011.

  1. Mwiba

    Mwiba JF-Expert Member

    #1
    Jan 20, 2011
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 7,604
    Likes Received: 189
    Trophy Points: 160
    Kama ni kuwa limbukeni basi nionavyo Chadema wanaelekea huko kwani mengi wayafanyayo inakuwa kama ni mambo ya Mshamba ,inasemwa mshamba kaingia mjini.

    Ukiangalia mambo ya Chadema utaona hayalingani ni mambo yanazuka kisha husikii kitu kimya ,Chadema walikuja na mizinga sijui wenyewe wanaita mabomu bungeni yakiozwa na kiongozi walimwita mpambanaji ,mabomu sijui maguruneti yao yalitikisa nchi na kuona sasa hivi nchi itapata Chama tawala kipya,lakini wapi yamepita na yaliobakia ni mapovu tu ,hakuna faida hata moja iliyopatikana hadi hii leo ,kama ipo tuambieni ni faida gani ,tokea mzushe hoja bungeni hadi hii leo ,kipi kimejiri huko bungeni ?

    Sasa inaonekana kama Chama kinachochochea fujo katika Taifa hili la Tanzania kwani hawasimamii hoja zao ,wanakuwa kama kinyonga wanabadilika badilika ,leo wanasema hivi baada ya sikumbilitatu inakuwa kama sio wao ,wanazusha jipya ,yaani ni watu wa ajabu ajabu kabisa.

    Baada ya Uchaguzi mkuu ,Chadema walishindwa vibaya sana ,kinyume na matarajio yao kuona hivyo ,wakazuka ghafla kuwa hatumtambui ushindi wa Kikwete na hata kwenye kikao Cha bunge wakasusia ,hii ilikuwa kuonyesha msimamo wao kuwa hata serikali hawaitambui ,hatukuona usimamiaji wa hoja yao hiyo kuwa CCM haikushinda uchaguzi na Kikwete sio Raisi halali wa nchi ,na leo hii humsikii yeyote yule kujaribu angalau kugusia tu kuwa Kikwete sio Raisi halali ,hakuna hata mmoja mwenye ubavu wa kutamka hayo hadharani ,sasa hivi wamefulia maana wameshindwa kuendeleza msimamo wa kutomtambua Raisi hata kwa mwezi mmoja.

    Juzi juzi wanazua hoja ya kuporwa umeya wakati walizidiwa akili ,wakaitisha maandamano yasiokubalika na vyombo vya ulinzi ,matokeo yake tumeyaona ,yanasikitisha na yanatia huruma, hoja yao ya kusema uchaguzi ulikuwa una mizengwe haikuendelea ,mahakamani hatukuwaona kufikisha madai,inamaana walipelekesha watu kupambana na vyombo vya dola wakati hawana mipango endelevu ,misimamo yao inafia njiani na kuwaacha wananchi solemba.

    Labda tuangalie misimamo ya CUF ,utaona hawakumtambua Raisi kwa miezi mnayoijua nyinyi ,hawakuingia kwenye vikao vya uwakilishi kwa miezi mnayoijua nyinyi ,walipinga mambo ya muafaka wa Butiama kwa marefu na mapana na walisema hawatorudi mezani na kweli hawakurudi walisimamia msimamo wao ,sasa hapa mwananchi mwananchama wa kawaida unapata moyo na kutoa sapoti ya hali na mali ikibidi maisha ili kudumisha msimamo wa Chama Chako na unaitikia mwito ukijua Chama kipo nyuma yako ,na hii imetokana na kuwa viongozi wanamsimamo uliothabiti na wanaousimamia na kuuendeleza hadi madai yatekelezwe au serikali ikubali kukaa mezani na kupatikana muafaka japo baadae utavunjika ,lakini serikali imewajibika.

    Chadema (Viongozi) sivyo walivyo hawasimamii maelekezo na misimamo yao naweza kusema wanayumba na baada ya kutokea patashika hawaonekani kutetea hoja yao iliyosababisha purukushani.Hivyo ulimbukeni waliokuwa nao ni ule wa kufanya mambo ambayo kwao yanakuwa kama ndoto ,unaamka asubuhi kumekucha nayo imeshapita.
     
  2. bluetooth

    bluetooth JF-Expert Member

    #2
    Jan 20, 2011
    Joined: Jan 12, 2011
    Messages: 3,684
    Likes Received: 268
    Trophy Points: 180
    mwiba na pumba zako kalale ..hujui kesho shule
     
  3. Kachanchabuseta

    Kachanchabuseta JF-Expert Member

    #3
    Jan 20, 2011
    Joined: Mar 8, 2010
    Messages: 7,290
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    UMEPOTEZA MUDA WAKO KUANDIKA CRAAAAAAAAAAAAAAAAP

    POLE KWA MUDA WAko
     
  4. bluetooth

    bluetooth JF-Expert Member

    #4
    Jan 20, 2011
    Joined: Jan 12, 2011
    Messages: 3,684
    Likes Received: 268
    Trophy Points: 180
    mwiba.. yaani bandiko bovu namna hii halafu bado wana JF wanasema ni crap... nasikitika sana
     
  5. U

    Uwezo Tunao JF-Expert Member

    #5
    Jan 20, 2011
    Joined: Nov 14, 2010
    Messages: 6,948
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Aheri ya ULIMBUKENI wa kudai haki ya wanyonge na kutafuta kulinda maslahi ya taifa kuliko kujaa ndani ya suti ya STAARABU WA CCM huku ukidhulumu hadi akina Matonya mitaani na kuwaua wenzao kibao wakidai maelezo jinsi kodi zao zinavyotumika kulipa maruani kama akina Dowans.
     
  6. Quinine

    Quinine JF-Expert Member

    #6
    Jan 20, 2011
    Joined: Jul 26, 2010
    Messages: 6,526
    Likes Received: 2,529
    Trophy Points: 280
    Crap,
    hivi wewe huwa huna jingine kichwani lenye maslahi ya taifa zaidi ya habari za Chadema?, juzi umewasifia CDM haijapita hata siku moja leo wamekuwa limbukeni mbaya zaidi ni kwa habari zilezile naona wewe ndiye limbukeni wa Chadema, jiangalie mwisho CDM itakufanya uonekane chizi JF.
     
  7. Mwiba

    Mwiba JF-Expert Member

    #7
    Jan 20, 2011
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 7,604
    Likes Received: 189
    Trophy Points: 160
    Nyinyi wengine ufinyu wenu wa kufahamu unawapa tabu,lakini nina uhakika kabisa kiongozi wako akisoma atafahamu kwa kina kilichokusudiwa na bila ya shaka yeyote ile ,muda si mrefu utaona ni jinsi gani Chadema watakavyokuwa waangalifu na kauli zao na misimamo yao.
     
  8. Sikonge

    Sikonge JF-Expert Member

    #8
    Jan 20, 2011
    Joined: Jan 19, 2008
    Messages: 11,397
    Likes Received: 190
    Trophy Points: 160
    Tatizo lako Mwiba umekaa sana nje ya Nchi.

    Kama ulijilipua Usomali, pole sana.

    Ndiyo maana mnaota kila siku kuvunja muungano.

    Kwa sisi tulio Bongo, hiyo wala haitupi shida.

    Shida yetu ni Foleni, Mgawo wa umeme/maji, bei juu, ...................... Wewe pigwa tu baridi huko Majuu.
     
  9. Mwiba

    Mwiba JF-Expert Member

    #9
    Jan 20, 2011
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 7,604
    Likes Received: 189
    Trophy Points: 160
    Mnajua Bin Ladin wa Alkaeda zamani alikuwa akionyweshwa kwenye TV akitoa hotuba zake kutoka secret location, Wamarekani wakasema asionyweshwe tena kwa sababu huwa anatoa viashirio vya ishara na wahusika wanazifahamu ,hivyo iwe ikitolewa audio tu bila ya kideo ,sasa ufunuo uliomo kwenye mada walengwa ndio wataelewa nyie pangu pakavu mtabakia na kupiga miayo tu.
     
  10. bluetooth

    bluetooth JF-Expert Member

    #10
    Jan 20, 2011
    Joined: Jan 12, 2011
    Messages: 3,684
    Likes Received: 268
    Trophy Points: 180
    mwiba tunajua mahali ulipo na lengo lako... na tunatambua unazo siri nyingi unazo share na bin laden.... please usijeleta al qaeda hapa TZ... mafunzo unayoyafanya kajilipue huko huko... kunakojiri machafuko ... sio hapa... udini huo uaoutaka hapa kwetu haupo... sawa sawa
     
  11. Quinine

    Quinine JF-Expert Member

    #11
    Jan 20, 2011
    Joined: Jul 26, 2010
    Messages: 6,526
    Likes Received: 2,529
    Trophy Points: 280
    Tarehe: 19 Jan 2011
    Chadema na ulimbukeni
    http://www.jamiiforums.com/jukwaa-la-siasa/104573-chadema-na-ulimbukeni.html?highlight=

    Tarehe: 16 Jan 2011
    Hongereni Chadema
    http://www.jamiiforums.com/jukwaa-la-siasa/103344-hongereni-chadema.html?highlight=

    Tarehe: 12 Jan 2011
    Tuelekeako na Chadema tutafika
    http://www.jamiiforums.com/jukwaa-la-siasa/102153-tuelekeako-na-chadema-tutafika-tu-but-the-price-is-high.html?highlight=

    Kama si ulimbukeni ni nini.
     
  12. B

    Bull JF-Expert Member

    #12
    Jan 20, 2011
    Joined: Nov 4, 2008
    Messages: 984
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Chama kinaongozwa na watu ambao hawakusoma;

    M/Kiti ni DJ na katibi mkuu ni Askofu, unategemea nini kwenye chama hicho zaid ya kukurupuka ?
     
  13. Kachanchabuseta

    Kachanchabuseta JF-Expert Member

    #13
    Jan 20, 2011
    Joined: Mar 8, 2010
    Messages: 7,290
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    HACHANA NA HUYU PANZi
     
  14. M

    Mwan mpambanaji JF-Expert Member

    #14
    Jan 20, 2011
    Joined: Apr 3, 2008
    Messages: 467
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    neno la ukombozi kwao wanaopotea kama wewe mwiba ni upuuzi,ila kwetu sisi tunaoelewa lina maana kubwa,,sio lazima wewe uelewe sie twasonga ,mbele...stugle continues
     
  15. M

    MsandoAlberto JF-Expert Member

    #15
    Jan 20, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 1,019
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Mwiba, ujumbe unaotaka kuufikisha ni kama ifuatavyo;

    1. CDM wajipange kwa kila jambo wanalosimamia. Chochote watakachokisema ni lazima wahakikishe wanakisimamia mpaka mwisho. Kama ni kauli bungeni basi wahakikishe wanaisimamia mpaka majibu yapatikane.

    2. CDM wakipinga kitu wasirudi nyuma. Wasikubali kubadili msimamo mpaka kieleweke kama ilivyo kauli yao.

    3. CDM wasiwe kama CUF kukubali kurudi mezani kisa wameahidiwa nafasi za uongozi. Pia wasikubali kuungana na CCM kwa jambo lolote.

    4. Viongozi wa CDM waendeleze mapambano bila kuogopa vitisho na vipigo vya polisi. Wawatie ujasiri watanzania kudai haki na wao waendelee kuwa mstari wa mbele katika kusimamia mapinduzi ya kudai haki.
     
  16. Matola

    Matola JF-Expert Member

    #16
    Jan 20, 2011
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 30,754
    Likes Received: 4,633
    Trophy Points: 280
    very interesting, hapo kwenye RED wewe na huyu mkwere wako hapa chini hamna tofauti

    View attachment 20950


    Ila baada ya Mkwere kugunduwa Chadema ni chama makini, sasa anajipanga kuhamia Chadema na hapo ameshaanza kufanya mazoezi ya ishara ya Chadema ili akishamaliza kuisambaratisha CCM akiingia Chadema asiwe mgeni, ila kazi ya kuiuwa ccm bado hajaimalizia ndio maana ameanza mazoezi, jionee mwenyewe hapo.

    164713_186021948088433_100000418869866_584556_5893087_n.jpg
     
  17. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #17
    Jan 20, 2011
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,582
    Likes Received: 332
    Trophy Points: 180
    Kawasaidie wale watoto wa chama chako kuandika tamko.........waambie waende shule, watulie wakiwa wanataka kufanya jambo na wasiwe kama VICHECHE vywenye njaa...........vikitumwa vinaenda tuuuu!!

    Mwenyekiti wa CCM ni BA economics
    Katibu wa CCM ni mwalimu wa shule ya msingi

    Unataka kusema nini tena?
     
  18. Lyceum

    Lyceum JF-Expert Member

    #18
    Jan 20, 2011
    Joined: Oct 1, 2009
    Messages: 733
    Likes Received: 56
    Trophy Points: 45
    Hizi ndo akili za akina Mangungo wa Msovero. Never serious. Huwezi jua kama ni kichwa yake ni mtu. Full pumba
     
  19. M

    MsandoAlberto JF-Expert Member

    #19
    Jan 20, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 1,019
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Kwa hiyo hao ndio viongozi wote wa CHADEMA? Sawa kabisa. Umenena vizuri.

    Heri ya chama kinachoongozwa na Dr. Jakaya Mrisho Kikwete na Captain Yusuph Makamba. Heri ya chama kinachoongozwa na Prof. Ibrahim Lipumba na Shariff Hamad. Heri ya chama chako.

    Uongozi unaanzia kwenye maisha binafsi, jiulize viongozi unaowakubali wewe ambao hawakurupuki kwenye maisha yao wamewahi kufanikiwa nini!? Familia zao zimefanikiwa nini zaidi ya kuwa wanasiasa?

    DJ anamiliki biashara zenye mafanikio na kutambulika. Askofu ni Mwenyekiti wa CCBRT na ameendesha hiyo taasisi kwa mafanikio. Viongozi wako wamefanikiwa na nini?

    DJ na Askofu hawana mtoto anakula unga na kuvuta bangi, je viongozi wako?

    Mengine tuyaache utatafakari mwenyewe! Regards
     
  20. N

    Ngonini JF-Expert Member

    #20
    Jan 20, 2011
    Joined: Sep 1, 2010
    Messages: 2,024
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    kuna chama chenye mbumbumbu kama cha mafisadi? kama unadhani makamba na mkwere ndo top scholor wa tuttuwape mdaharo basi wa m/kiti na katibu wa vyama hivi viwili kama watakubali. Subutu makamba hata umfunge kamba hatii timu na nundu yake ya uso. Mkwere mtamsababishia apoteze fahamu bure! Kaa kimya kama huana cha kuchangia mjomba!
    Ccm imebaki na mafisadi na watoto wao(uvccm/ kama wewe bado unajikomba huko na siyo mmoja wa hao imekula kwako. Kumbuka tunisia wamekamatwa wote waliokuwa viherhere wa wakifaidi Uchumi nyuma ya bin ali.
     
Loading...