Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

CHADEMA na Kura ya Huruma Igunga

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by janja pwani, Sep 7, 2011.

  1. j

    janja pwani Senior Member

    #1
    Sep 7, 2011
    Joined: Jul 27, 2011
    Messages: 104
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    propaganda za chama cha cdm kuwa chama cha CUF na CCM wanashikirikiana kukihujumu ni propaganda zilizopitwa na wakati akiongea leo mratibu msaidizi wa CUF Ameir kirungi amesema wanachotafuta chadema ni kupigiwa kura za huruma na wana Igunga kwa kupandikiza propaganda chafu nasi tutahakikisha hawapati nafasi hiyo, alisema kirungi ambaye alikuwa mgombea uchaguzi uliopita jimbo la urambo mashariki.
     
  2. N

    NCHABIRONDA JF-Expert Member

    #2
    Sep 7, 2011
    Joined: Jun 6, 2011
    Messages: 238
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Sasa wewe ulitegemea hiyo ndoa iliyofungwa kati ya ccm na cuf wataacha kweli kuichafua cdm?
     
  3. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #3
    Sep 7, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,023
    Likes Received: 5,178
    Trophy Points: 280
    Ndoa ya CUF (bibi harusi/ mke) na CCM (Bwana harusi/ mume) itavunjwa na CHADEMA TU, si TLP, wala UDP
     
  4. Mzito Kabwela

    Mzito Kabwela JF-Expert Member

    #4
    Sep 7, 2011
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 17,172
    Likes Received: 1,329
    Trophy Points: 280
    Nasikiliza Redio moja hapa wanahojiwa wananchi wa Igunga direct kwa cm, CCM na Maswahiba wao wana hali mbaya sana. Chadema imejizatiti bro
     
  5. w

    woyowoyo Senior Member

    #5
    Sep 7, 2011
    Joined: Jul 24, 2011
    Messages: 173
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mjifariji hivyo hivyo mjue kaburi la cdm lipo igunga.
     
  6. tzjamani

    tzjamani JF-Expert Member

    #6
    Sep 7, 2011
    Joined: Oct 9, 2010
    Messages: 997
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Mungu unaona na unajua ukweli. Utakuomba utuongoze
     
  7. Mzito Kabwela

    Mzito Kabwela JF-Expert Member

    #7
    Sep 7, 2011
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 17,172
    Likes Received: 1,329
    Trophy Points: 280
    Kwa kuchakachua labda
     
  8. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #8
    Sep 7, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 16,534
    Likes Received: 250
    Trophy Points: 180
    CDM ni kidume wa ukweli.
     
  9. N

    Neligwa New Member

    #9
    Sep 7, 2011
    Joined: Sep 6, 2011
    Messages: 2
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    <br />
    <br /
    Kwa changamoto za karne ya 21 katika jimbo la igunga sijaona suluhu ya matatizo kutoka ccm. Naomba kutoa hoja.
     
  10. C

    CUF Ngangari JF-Expert Member

    #10
    Sep 7, 2011
    Joined: Aug 11, 2011
    Messages: 273
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    si mkuki si bunduki cuf hatubanduki., CUF songambele mtuletee ukombozi bara ni cuf tu ndio tunaowaamini.
     
  11. Utingo

    Utingo JF-Expert Member

    #11
    Sep 7, 2011
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 6,992
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    nenda zanzibar ukawaulize wana cuf wenzako wana matarajio gani na cuf usikie watakavyokueleza!! hawaiamini tena!! hasa baada ya kuolewa na ccm
     
  12. kiraia

    kiraia JF Gold Member

    #12
    Sep 7, 2011
    Joined: Nov 20, 2007
    Messages: 1,562
    Likes Received: 134
    Trophy Points: 160
    Wewe Na familia yako ndio mnaoamini chama cha kujitoa mhanga, usiwe unageneralize mambo
     
  13. kichomiz

    kichomiz JF-Expert Member

    #13
    Sep 7, 2011
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 9,413
    Likes Received: 916
    Trophy Points: 280
    <br />
    <br />
    Yowoyowo or sory woyowoyo are u sure?
     
  14. kichomiz

    kichomiz JF-Expert Member

    #14
    Sep 7, 2011
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 9,413
    Likes Received: 916
    Trophy Points: 280
    <br />
    <br />
    Umelishwa limbwata wewe ndio maana huoni huambiwi,pole sana mmeo hajambo?
     
  15. Power G

    Power G JF-Expert Member

    #15
    Sep 7, 2011
    Joined: Apr 20, 2011
    Messages: 3,879
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Ambaye mpaka sasa hajui kwamba cuf siyo chama cha upinzani, anatumia masuburi yake kufikiri
     
  16. w

    woyowoyo Senior Member

    #16
    Sep 7, 2011
    Joined: Jul 24, 2011
    Messages: 173
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    <br />
    <br />
    wasalimie kanisani.
     
  17. Barubaru

    Barubaru JF-Expert Member

    #17
    Sep 7, 2011
    Joined: Apr 6, 2009
    Messages: 7,163
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    Una uhakika na unachokinena?
     
  18. KALYOVATIPI

    KALYOVATIPI JF-Expert Member

    #18
    Sep 7, 2011
    Joined: Aug 11, 2011
    Messages: 1,418
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    <br />
    <br />
    CUF SI CHAMA NI WASANII KINA SEFU NA JUSSA WAROHO WA MADARAKA MADIKTETA KAMA LIPUMBAV KUGOMBEA URAIS MARA 4 KARIBU AVUNJE REKOD YA DUNIA
     
Loading...