Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

CHADEMA Mwanza

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Wambuzi, Jan 11, 2012.

  1. W

    Wambuzi JF-Expert Member

    #1
    Jan 11, 2012
    Joined: Nov 25, 2011
    Messages: 554
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 45
    Niko hapa kwenye viwanja vya pasiansi mwanza this tym.. Namuona Higghness Kiwia mbunge wa Ilemela, ametangaza hapa hadharan kwamba watu wa wasiangalie star tv kabisa kutafuta habar zake, hawatakaa wamuone coz mpinzan wake ambaaye ni mmiliki wa kituo hicho, amezuia kabisa haabar zake kuruka on air.. Jamaa anajitetea hapa kwamba amefanya vitu toka ameingia.. Inaonekana kama raia hawamuelewi hivi. Siasa hizi tabu kweli...... Ila kiukwel anasema amekomaa sana mpaka fungu la hospitali ya wilaya ya ilemela limeshafika..
     
  2. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #2
    Jan 11, 2012
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    Ndiyo maana tunataka katiba mpya. ccm wameshika kila mahali, wananchi wananyimwa kupata habari za viongozi wao waliowachagua.
    Ningediriki hata kusema CDM waanzishe kituo cha tv na redio,japo namaanisha hivyo.

    Mungu Ibariki Tanzania
    Mungu Ibariki CHADEMA
    AMEN!
     
  3. W

    Wambuzi JF-Expert Member

    #3
    Jan 11, 2012
    Joined: Nov 25, 2011
    Messages: 554
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 45
    AMEN mkubwa
     
  4. Daffi

    Daffi JF-Expert Member

    #4
    Jan 11, 2012
    Joined: Jun 25, 2011
    Messages: 3,729
    Likes Received: 119
    Trophy Points: 160
    CDM inatakiwa ianzishe chombo chake cha habari,wasitegemee kurushwa hewani na magamba au wamiliki wanaoshabikia magamba!
     
  5. Mr.Professional

    Mr.Professional JF-Expert Member

    #5
    Jan 11, 2012
    Joined: Oct 4, 2010
    Messages: 1,601
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    Nadhani mbunge haitaji media kutekeleza majukumu yake ye afanye kazi wananchi wanayotegemea then kuhusu habari zake hakuna mazuri yanayojificha especially katika tanzania hii ambayo ccm imechokwa. Hao startv tunawajua tangu enzi za uchaguzi walishindwa kutoa matokeo ya mwanza wakati na wao wapo hapo.

    Highness Kiwia and Ezekia Wenje chapeni kazi mazee hakuna kulala na siku zinakimbia
     
  6. p

    pilu JF-Expert Member

    #6
    Jan 11, 2012
    Joined: Dec 16, 2011
    Messages: 488
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Endelea kutujuza zaidi mkuu!
     
  7. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #7
    Jan 11, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,023
    Likes Received: 3,862
    Trophy Points: 280
    Kwenye bold ebu tuambie kafanya vitu gani? kwani bila Star TV hawezi kuwaletea wapiga kura wake maendeleo? mbona kuna mikoa mingi tu wabunge wake wanafanya kazi bila TV? mbona katoa utetezi wa kiwango cha chini kabisa
     
  8. kichomiz

    kichomiz JF-Expert Member

    #8
    Jan 11, 2012
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 9,400
    Likes Received: 914
    Trophy Points: 280
    Ametoa gari kwa ajili ya kusaidia wananchi katika matatizo mbali mbali.
     
  9. OTIS

    OTIS JF-Expert Member

    #9
    Jan 11, 2012
    Joined: Sep 7, 2011
    Messages: 2,150
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Ache siasa na kufanya kazi.
    OTIS
     
  10. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #10
    Jan 11, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,023
    Likes Received: 3,862
    Trophy Points: 280
    Noah ndio itasaidia matatizo ya wananchi?
     
  11. Nyamburi

    Nyamburi JF-Expert Member

    #11
    Jan 11, 2012
    Joined: Oct 28, 2011
    Messages: 306
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Ulitaka atoe bajaji isaidie matatizo ya wananchi?
     
  12. usininukuu

    usininukuu JF-Expert Member

    #12
    Jan 11, 2012
    Joined: Aug 8, 2011
    Messages: 380
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Aache kusingizia Star tv mambo anayoyafanya kwa wananchi yataonekana moja kwa moja bila kutegemea tv, Pia namshauri atengeneze mfumo wa mawasiliano bila kutegemea tv wala redio ajifunze kwa mbunge wa Arusha jinsi alivotengeneza mfumo wa mawasiliano na wananchi hususani vijana akifanya hivo hahitaji star tv kufikisha ujumbe kwa wananchi.
     
  13. W

    Wambuzi JF-Expert Member

    #13
    Jan 11, 2012
    Joined: Nov 25, 2011
    Messages: 554
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 45
    True dat mzee..
     
  14. n

    nguluvisonzo JF-Expert Member

    #14
    Jan 11, 2012
    Joined: Dec 27, 2010
    Messages: 487
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Mambo mengine ni invisible,hivyo akazane tu TV sio lazima sana.
     
  15. W

    Wambuzi JF-Expert Member

    #15
    Jan 11, 2012
    Joined: Nov 25, 2011
    Messages: 554
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 45
    Lakini mkubwa media inamata sana pia kwa hawa waaheshimiwa wetu kuwafikia wtu wengi zaidi..
     
  16. W

    Wambuzi JF-Expert Member

    #16
    Jan 11, 2012
    Joined: Nov 25, 2011
    Messages: 554
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 45
    Yeah sio lazima, lakin co mbaaya pia akilalamikaa kama jamaaa hawaamtendei haki
     
  17. W

    Wambuzi JF-Expert Member

    #17
    Jan 11, 2012
    Joined: Nov 25, 2011
    Messages: 554
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 45
    Hapo shasha!!!!!?
     
  18. J

    J.K.Rayhope JF-Expert Member

    #18
    Jan 11, 2012
    Joined: Oct 26, 2011
    Messages: 317
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Ni wabunge pekee wa kanda ya ziwa wameanza kazi.Mh.Samson Hyness Kiwia ameshanunua Ambulace na imesaidia kuwawahisha wagonjwa wetu Bugando na Sekou Toure,ameshasaidia kero mbali mbali,za madawati,ardhi nk.Wenje nae alikoroma tu bungeni saa 5.30 asb na saa 7 mch tukapata umeme baada ya kuukosa kw siku 5 mfululizo kulikofanywa na serikali ya CCM KUTUKOMOA,kisa! Tumechagua CHADEMA.Amefanikiwa kutoa madawati kwa shule nyingi tu za msingi,ana watoto anaowalipia ada,amefanikiwa kupanga wamachinga vizuri mjini kwa maeneo yaliyokubaliwa na jiji la mwanza,kimeanzishwa chama cha wamachinga na wana uongozi na katiba imeshasajiliwa,unahitaji nini kwa huu muda waliokaa madarakani?
     
  19. W

    Wambuzi JF-Expert Member

    #19
    Jan 11, 2012
    Joined: Nov 25, 2011
    Messages: 554
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 45
    No sio hivyo tu mkuu.. Ameelezeaa maambo mengi aloyaftilia ikiwemo miradi ya barabara kibao ambayo anasemaa ilitakiwa kuwa imetekelezwa kama inavyooneshwaa kny ripoti zaake.. But mwisho wa siku wanakutaa hakunaa kitu.. Pia anasema moja ya hizo ripot za barabara aaalikbidhiwaa usiku wakat kikao ni kesho yake.. So hio inaatoa muda mfupi wa kufuatilia everything.
     
  20. Kalunguine

    Kalunguine JF-Expert Member

    #20
    Jan 11, 2012
    Joined: Jul 27, 2010
    Messages: 2,543
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    kweli siasa ikiwa ndani ya damu kila kitu kinakuwa siasa.
     
Loading...