Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

CHADEMA msijipe moyo, Chama chenu kitasambaratika kabla ya 2015

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Jumakidogo, Dec 26, 2011.

  1. Jumakidogo

    Jumakidogo R I P

    #1
    Dec 26, 2011
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 1,859
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    CDM haifiki 2015
     
  2. L

    LAT JF-Expert Member

    #2
    Dec 26, 2011
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 4,524
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 0
    non sense

    this is not enough to be a topic
     
  3. TUMBIRI

    TUMBIRI JF-Expert Member

    #3
    Dec 26, 2011
    Joined: May 7, 2011
    Messages: 1,934
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Msalimie NAPE hapo LUMUMBA!

     
  4. Rejao

    Rejao JF-Expert Member

    #4
    Dec 26, 2011
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 9,223
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    2015 mbona mbali sana?
     
  5. TUMBIRI

    TUMBIRI JF-Expert Member

    #5
    Dec 26, 2011
    Joined: May 7, 2011
    Messages: 1,934
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    [​IMG]
    Hongera kwa kufanya Surgery ya Ngozi na kuwekewa Ngozi ya Kitimoto

     
  6. U

    Uwezo Tunao JF-Expert Member

    #6
    Dec 26, 2011
    Joined: Nov 14, 2010
    Messages: 6,948
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    CCM msikose kujipa moyo, ugonjwa wa UFISADI utajitibu tu wenyewe hata bila ya mtu yeyote kuvuliwa gamba. Hivyo tayari nyinyi ni washindi kwa mwenendo wote huu wa kutokemea UFISADI kokote kule.
     
  7. TUMBIRI

    TUMBIRI JF-Expert Member

    #7
    Dec 26, 2011
    Joined: May 7, 2011
    Messages: 1,934
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Vijana wa NAPE wanakazi sana humu JF. Kila siku wanaiota CDM, wanamuota Godbless Lema, Slaa, Mbowe, etc. Lakini napenda niwakumbushe kwamba kazi waliyopewa ni ngumu sana ndiyo maana hata Salva Rweyemamu siku hizi ameichoka. Haandiki tena Makala, maana hoja zilizopo kwenye ulingo wa siasa zinaibeba CDM!
     
  8. s

    semako Senior Member

    #8
    Dec 26, 2011
    Joined: Nov 10, 2011
    Messages: 102
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    wewe una undugu na yule shehe mtabiri?
     
  9. L

    Luiz JF-Expert Member

    #9
    Dec 26, 2011
    Joined: May 23, 2011
    Messages: 342
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mrithi wa sheeh yaya hongera kwa utabiri wako.
     
  10. jmushi1

    jmushi1 JF-Expert Member

    #10
    Dec 26, 2011
    Joined: Nov 2, 2007
    Messages: 16,047
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Hata mimi nimejiuliza, kuna watu wanautumia uhuru wa JF vibaya, kwani aliona shida gani kutoa sababu kwamba ni kwanini haitofika 2015 ili tuanzie pa kujadili?

    Kuna watu wana shindwa kutofautisha kijiwe hiki na vile vya mitaani?
     
  11. Jumakidogo

    Jumakidogo R I P

    #11
    Dec 26, 2011
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 1,859
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Nadhani hii ndiyo thread bora ya kufunga mwaka.
     
  12. jmushi1

    jmushi1 JF-Expert Member

    #12
    Dec 26, 2011
    Joined: Nov 2, 2007
    Messages: 16,047
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Unajuwa za tetesi huwa zina pa kupelekwa, hii sijui ina angukia wapi?

    Maybe mods waanzishe forum ya "utabiri"?lol
     
  13. Duble Chris

    Duble Chris JF-Expert Member

    #13
    Dec 26, 2011
    Joined: May 28, 2011
    Messages: 3,488
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    hili ndilo tatizo linalo wakabili wapigaramli wao hawatoi sababu
     
  14. Mtumishi Wetu

    Mtumishi Wetu JF-Expert Member

    #14
    Dec 26, 2011
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 4,372
    Likes Received: 150
    Trophy Points: 160
    Mkuu CDM inatisha hata kule vijijini vijana wa CDM wameingia, hawa jamaa hawalali wanakaa macho, matumbo moto sijui watachomokea wapi????????? Watu sio wajinga wameisha jua siri zao zote na wizi wao wote kutoka humu si rahisi!!!!!!Majibu ya uchaguzi wa serikali za mitaa ni ni majibu tosha Sumbawanga!!!!!!! Mabossi wenu waanze kutafuta mahali pa kwenda lakini dunia sasa ni kijiji watakimbilia wapi????????? Hao mabossi wenu hana mahali pa kwenda wangoje kwenda hawana wangoje lupango kujibu mashitaka ya wizi na ufisadi tuu!!!!!!!!!!!!!

     
  15. Myakubanga

    Myakubanga JF-Expert Member

    #15
    Dec 26, 2011
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 5,724
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Isingekuwa ban,ningekwambia wewe ni f*la mkubwa unayefikiri kwa kutumia ma*ko!
    Haiwezekan watu wazima unatuletea wehu usio na maelezo wala ushahd!
     
  16. Jumakidogo

    Jumakidogo R I P

    #16
    Dec 26, 2011
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 1,859
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Ngozi ya kitimoto! Si atakuwa kama mzungu?
     
  17. TUNTEMEKE

    TUNTEMEKE JF-Expert Member

    #17
    Dec 26, 2011
    Joined: Jun 15, 2009
    Messages: 4,577
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Mleta hoja na wachangiaji someni signature yangu
     
  18. TUNTEMEKE

    TUNTEMEKE JF-Expert Member

    #18
    Dec 26, 2011
    Joined: Jun 15, 2009
    Messages: 4,577
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    soma signature yangu hapa na wewe nahisi unaangukia kwenye category hii, utaelewa kama unajuwa kiingereza, tafakari chukua hatua
     
  19. TUMBIRI

    TUMBIRI JF-Expert Member

    #19
    Dec 26, 2011
    Joined: May 7, 2011
    Messages: 1,934
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Yah! Si unaona siku hizi anavyotakata kama Mzungu!

     
  20. rosemarie

    rosemarie JF-Expert Member

    #20
    Dec 26, 2011
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 6,679
    Likes Received: 277
    Trophy Points: 180
    toa sababu zinazoeleweka acha kuwa na mawazo ya kitoto
     
Loading...