Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

"CHADEMA" kuna haja ya kufanyia birthday celebrity jijini mwanza.

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by commonmwananchi, Feb 5, 2012.

  1. commonmwananchi

    commonmwananchi JF-Expert Member

    #1
    Feb 5, 2012
    Joined: Mar 12, 2011
    Messages: 1,686
    Likes Received: 126
    Trophy Points: 160
    Kulingana na kauli na wito alioutoa Rais kikwete,leo wakati akihutubia wana ccm katika maadhimisho ya miaka 35 ya uhai wa ccm.Amewataka wana ccm kujiandaa kulikomboa jimbo la Ilemela na Nyamagana,kutoka kwa chama cha cdm..

    Ni vema na wakati muafaka kwa chadema sasa kufikiria wazo la kufanya sherehe mbadala na hizi,ikiwa kama njia muafaka ya kuimarisha chama na kupima nguvu zake.hii ikiwa ni mkakati maalumu wa kujizatiti kileleni katika siasa za kanda ya ziwa.

    Natoa wazo kama maoni yangu binfsi.
     
  2. Helper

    Helper JF-Expert Member

    #2
    Feb 5, 2012
    Joined: Dec 13, 2011
    Messages: 741
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 35
    :poa upo sahihi mkuu
     
  3. p

    pazzy Senior Member

    #3
    Feb 5, 2012
    Joined: Feb 5, 2012
    Messages: 194
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    baada ya bunge Inabidi makamanda wapite mikoani kutoa elimu ya uraia...pia wawaambie wananchi serikali inayoongozwa na ccm haina mipango thabiti yakupunguza makali yamaisha kwa mfano Ishu ya posho za wabunge na tatizo la mgomo wa madaktari.
     
  4. Idimulwa

    Idimulwa JF-Expert Member

    #4
    Feb 5, 2012
    Joined: May 27, 2011
    Messages: 3,385
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Usiwe na hofu mkuu,jumatano ijayo makamanda Wenje wa Nyamagana na Highness wa Ilemela watakinukisha hapahapa Kirumba viwanja vya furahisha na tarehe 20 mwezi huuhuu Dr Slaa ataunguruma jijini Mwanza,zaidi tutawajuza.Peoooooooples Poweeeeeeer
     
  5. kapotolo

    kapotolo JF-Expert Member

    #5
    Feb 5, 2012
    Joined: Sep 19, 2010
    Messages: 3,708
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    kiswahili inabidi kiwe ndio lugha ya mawasiliano hata maofisini.
     
  6. TUJITEGEMEE

    TUJITEGEMEE JF-Expert Member

    #6
    Feb 5, 2012
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 8,196
    Likes Received: 1,104
    Trophy Points: 280
    Nina wasiwasi uwenda kichwa cha uzi huu kitakuwa kimekustua
     
  7. commonmwananchi

    commonmwananchi JF-Expert Member

    #7
    Feb 5, 2012
    Joined: Mar 12, 2011
    Messages: 1,686
    Likes Received: 126
    Trophy Points: 160
    je hawa CCM wataridhia uwanja huu walioupora kwa watanzania na kuufanya wao,utumike kwa wanachama wa cdm.
    Maana cdm haitahitaji Fuso,Basi wala msaada wa sungusungu ili kuujaza uwanja na hilo likitokea itakuwa ni Technical knock-out kwa ccm.
     
  8. 1800

    1800 JF-Expert Member

    #8
    Feb 5, 2012
    Joined: Dec 27, 2010
    Messages: 2,217
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Nyamagana na Ilemela ccm wasahau kabisa,wajiandae kupoteza majimbo yote ya Mwanza!Kikwete anazungumzia kukomboa majimbo,kwa lipi bora walilofanya?mbaya zaidi kwa ccm 2015 ni karibu 55% ya vijana waliokua na umri wa chini ya kupiga kura 2010 ndio watapiga kura,na wanajua wazi ni rika gani wana suport cdm na rika gani wana suport c.c.m,waandike maumivu zaidi 2015
     
  9. Suzie

    Suzie JF-Expert Member

    #9
    Feb 5, 2012
    Joined: May 7, 2010
    Messages: 1,264
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Kwani epibesidei ya CDM ni tarehe na mwezi gani?
     
  10. 1800

    1800 JF-Expert Member

    #10
    Feb 5, 2012
    Joined: Dec 27, 2010
    Messages: 2,217
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Uwanja sio wao,viwanja na majengo yao yote yamejengwa kwa kodi za wananchi,wanayang'ang'ania ila wajue vyote yatarudi kwa wananchi!wezi wa mchana hao!
     
  11. mwaJ

    mwaJ Tanzanite Member

    #11
    Feb 5, 2012
    Joined: Sep 27, 2007
    Messages: 4,077
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Umeona eh?
     
  12. commonmwananchi

    commonmwananchi JF-Expert Member

    #12
    Feb 5, 2012
    Joined: Mar 12, 2011
    Messages: 1,686
    Likes Received: 126
    Trophy Points: 160
    Katika uandishi kama huu unapaswa kuangalia maudhui na ujumbe wa thread husika,masuala ya ualimu inabidi uka - tume maombi maana serikali ya ccm inajipanga kuleta ajira mpya za ualimu.
    *You can buy a book, but not a material,,,
     
Loading...