Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

CHADEMA kina wanachama?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by kipinduka, Jun 13, 2012.

  1. k

    kipinduka Senior Member

    #1
    Jun 13, 2012
    Joined: Nov 11, 2011
    Messages: 130
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    CHADEMA ina wanachama au mashabiki?
     
  2. P

    Precise Pangolin JF-Expert Member

    #2
    Jun 13, 2012
    Joined: Jan 4, 2012
    Messages: 11,319
    Likes Received: 417
    Trophy Points: 180
    Ina wapiga kura
     
  3. h

    hoyce JF-Expert Member

    #3
    Jun 13, 2012
    Joined: Oct 26, 2010
    Messages: 1,093
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Tupo. Mimi kadi na. C. 067425
     
  4. K

    KISAKA MORIS JF-Expert Member

    #4
    Jun 13, 2012
    Joined: Apr 23, 2012
    Messages: 372
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ina wanachama ambao ni mashabiki na wapiga kura.
     
  5. REMSA

    REMSA JF-Expert Member

    #5
    Jun 13, 2012
    Joined: Jan 25, 2012
    Messages: 2,555
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135
    Bahati yako nimeshaondoka nyumbani ningekuorodheshea kadi mpaka za watoto wangu,halafu
    ni za toka mwaka 2007,baada ya List of shame kutajwa pale mwembeyanga ndipo mimi na familia
    yangu tukaona hiki ndicho chama cha kutukomboa na kizazi chetu.IN SHORT "CHADEMA ina WANACHAMA
    na WAPIGA KURA" na kama unataka kuthibitisha subiri 2015,utapata jibu.
     
  6. andrewk

    andrewk JF-Expert Member

    #6
    Jun 13, 2012
    Joined: Apr 13, 2010
    Messages: 3,026
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    sasa hili swali gani?ni sawa na mtoto akiwa na mama yake matembezini wakamuona singa singa ana midevu miingi ana kula, mtoto akamuuliza mama yake , mbona huyo mtu anakula na hana mdomo? alichojibiwa siwe andika hapa, lakini ndilo jibu linalokufaaaaa wewe
     
  7. H

    Honolulu JF-Expert Member

    #7
    Jun 13, 2012
    Joined: Jan 20, 2012
    Messages: 5,658
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Chadema imejaa mashabiki na wakereketwa wa mabadiliko!!! Ccm imejaa vibaka, wezi na wanyang'anyi!!

     
  8. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #8
    Jun 13, 2012
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,052
    Likes Received: 704
    Trophy Points: 280
    haina wanachama wala mashabiki kwani vipi?
     
  9. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #9
    Jun 13, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 38,889
    Likes Received: 5,316
    Trophy Points: 280
    Chadema ina wanachama mimi nikiwemo .
    Chadema ina wapiga kura subiri uone,imebaki miaka 3
     
  10. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #10
    Jun 13, 2012
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 23,754
    Likes Received: 4,500
    Trophy Points: 280
    Does it make any difference???
     
  11. Annael

    Annael JF-Expert Member

    #11
    Jun 13, 2012
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 6,134
    Likes Received: 1,989
    Trophy Points: 280
    Sikieni enyi kizazi hiki. Mwaka 2013 kutaanza migogoro ndani ya CHADEMA, 2014 kitagawanyika vipande vitatu ndipo watanzania mtakapo amini maneno haya.

    Asomaye na afahamu.
    Makundi yenyewe yatakuwa haya niyataje?
     
  12. Mwanajamii

    Mwanajamii JF-Expert Member

    #12
    Jun 13, 2012
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 7,082
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Wanachama wake hawana tofauti na mtu anayeruka mkojo na kukanyaga kinyesi.
     
  13. Gwankaja Gwakilingo

    Gwankaja Gwakilingo JF-Expert Member

    #13
    Jun 13, 2012
    Joined: Jan 26, 2012
    Messages: 1,951
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    Tupooooooooooooooooooooooo
     
  14. Mwanajamii

    Mwanajamii JF-Expert Member

    #14
    Jun 13, 2012
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 7,082
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Hata mimi nilikuwa mwanachama wa CHADEMA ila nimerudisha kadi pale jangwani juzi. Baada ya miaka mitatu utaona ambavyo wananchi wametambua kuwa kweli CDM ni walaghai.
     
  15. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #15
    Jun 13, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,099
    Likes Received: 590
    Trophy Points: 280
    wapo mimi CDM No. 0xxx47x
     
  16. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #16
    Jun 13, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,099
    Likes Received: 590
    Trophy Points: 280
    Kina wanachama wengi tu,rejea kutoka ubunge viti vi3 mpaka 24 sasa na hyo 2015 lazma igote 150.
     
  17. Havizya

    Havizya JF-Expert Member

    #17
    Jun 13, 2012
    Joined: Apr 3, 2012
    Messages: 1,466
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Muuli hza swali ni sawa na mtu anayeweza kuuliza " Hivi niko hai?" Huo ni uzandiki, wewe unaishi wapi kwa yanayotendeka hapa Tz? Chaguzi zinafanyika, mikutano inafanyika, watu kibao hususa toka chama cha magamba sisiemu wanajiunga na wewe ni shahidi kwa mimacho yako unaona. Wataka nini?
     
  18. Babuu Rogger

    Babuu Rogger JF-Expert Member

    #18
    Jun 13, 2012
    Joined: Nov 16, 2011
    Messages: 663
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 35
    Siku hizi WASIRA amewaambukiza watu wengi UMBEA, ona huyu sasa, watu maisha yameshawapiga unatuletea mambo ya kinanii hapa! U NEED :help:
     
  19. Wingu

    Wingu JF-Expert Member

    #19
    Jun 13, 2012
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 4,326
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 133
    Kisinge sajiliwa kama hakina wanachama.Kumbuka vigezo vya kuwa chama cha siasa
     
  20. d

    dotto JF-Expert Member

    #20
    Jun 13, 2012
    Joined: Sep 29, 2010
    Messages: 1,714
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    Kwani CCM na CDM jumla yaweza kuwa na wanachama wangapi ukilinganisha na idadi ya WAtanzania waliopo kwa sasa?. Hii dhana ya wanachama ni mbinu ya kiwizi tu hakuna jipya!!. Na hii dhambi ya wizi itawaua tu. Huwezi kuwa unaiba kila siku then Mungu yupo anakuona na pia unaenda nyumba za ibada bila ya kutubu na kuacha hiyo tabia. Hivi unajisikiaje kuiba kura kwa kuficha kwenye ma hotpot ya vyakula na ukalazimisha watu wengine waache shughuli zao ili eti kulinda kura zao ziibiwe. hii ndo inaitafuna CCM na watu wengi waungwana inawakera lakini pia inaondoa credibility ya CCM kuwa ni wasafi.
     
Loading...