Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

CHADEMA, Kikwete uso kwa uso 27th Nov 2011

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Sambega, Nov 27, 2011.

Thread Status:
Not open for further replies.
  1. S

    Sambega Member

    #1
    Nov 27, 2011
    Joined: Jul 6, 2011
    Messages: 68
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Kile kikao kilichoombwa na CHADEMA kukaa na JK kuzungumza kuhusu katiba mpya hatimaye leo kitafanyika.

    Habari zinaendelea kudadavua kuwa kikao hicho kitahusisha ujumbe wa CHADEMA na JK na forum yake huku vyama vingine vya siasa kutokuwepo tofauti na ilivyopendekezwa na NEC ya CCM ambayo inaongozwa na JK.

    Jamani pindi kikao kikianza kwa yeyote atakayepata kinachoendelea kikaoni atujuze. Naomba kuwasilisha.
    :spy:

    Source; Mwananchi newspaper
     
  2. Losambo

    Losambo JF-Expert Member

    #2
    Nov 27, 2011
    Joined: Nov 8, 2011
    Messages: 2,625
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Naona baada ya hapo mbivu na mbichi zitajulikana kama atasaini mswada wa katiba au laaaaah.
     
  3. Mrimi

    Mrimi JF-Expert Member

    #3
    Nov 27, 2011
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 1,643
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Update ya kikao ni muhimu ila isiwe kama juzi kwenye NEC ya CCM, maana watu walikuwa wanakurupuka tu kututupia matango pori na taarifa za ajabu ajabu humu.

    Lakini pia umesahau kutuwekea source hapa.
     
  4. Easymutant

    Easymutant JF-Expert Member

    #4
    Nov 27, 2011
    Joined: Jun 3, 2010
    Messages: 2,137
    Likes Received: 181
    Trophy Points: 160
    Baada ya hapo sitaki kusikia tu ooh! fulani anaumwa anakimbizwa India (fare play inatakiwa)
     
  5. Wambandwa

    Wambandwa JF-Expert Member

    #5
    Nov 27, 2011
    Joined: Dec 3, 2006
    Messages: 1,951
    Likes Received: 162
    Trophy Points: 160
    Asante mkuu kwa taarifa (kama ni kweli), CDM kwa sasa nakiona kama ndo chama kinacho tawala with a remote na JK lazima ata kneel down baada ya kuaibishwa na EL juzi.
     
  6. ntamaholo

    ntamaholo JF-Expert Member

    #6
    Nov 27, 2011
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 8,434
    Likes Received: 891
    Trophy Points: 280
    Kwa rais wa nchi mwovu, sitarajii aahirishe uovu wake eti kwa kuwa CDM wameomba kumuona, kujadili na kumshauri. J.K anajua anachokifanya, sitarajii kuwaangusaha wabunge wake kwani kabla ya wabunge kujadili na kuunga mkono hoja, taarifa zinasema walikutana na kupeana modalities ambazo naamini ziliasisiwa na uongozi wa chama. Thus, walichokifanya bungeni, ni msimamo wa chama, ni msimamo wa J.K

    Kama ningepewa nafasi ya kuwashuri CDM, ningeshauri waendelee kususa au tutangaziane vita watu tuanze kuuana for the good of our juniors
     
  7. M

    Malunde-Malundi JF-Expert Member

    #7
    Nov 27, 2011
    Joined: Jan 10, 2008
    Messages: 1,287
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nafurahia maana tim ile ni nzuri sana zaidi wawe makini na hewa wanayovuta maana ccm ni wauaji sana wameua watu wengi sana na wengine kuwaharibia ngozi angalia mwakyembe, ona kombe, angalia kolimba, angalia amina chifupa, angalia akina karume wenyewe list ni kubwa na inaendelea. Mhim kamanda wawe tayari na wawe na soft inteligent mask to detect and take away sumu
     
  8. Khakha

    Khakha JF-Expert Member

    #8
    Nov 27, 2011
    Joined: Jul 15, 2009
    Messages: 2,833
    Likes Received: 228
    Trophy Points: 160
    source ameiweka chini kabisa mkuu. ni mwananchi newspaper
     
  9. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #9
    Nov 27, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,068
    Likes Received: 5,266
    Trophy Points: 280
    Naomba mi vyama mingine isishiriki kikao hicho
     
  10. Duble Chris

    Duble Chris JF-Expert Member

    #10
    Nov 27, 2011
    Joined: May 28, 2011
    Messages: 3,488
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    All the best Hon. Jakaya & CHADEMA for the benefit of TANZANIANS
     
  11. Japhari Shabani (RIP)

    Japhari Shabani (RIP) R I P

    #11
    Nov 27, 2011
    Joined: Jan 16, 2007
    Messages: 721
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Ni kweli ila tunapashwa kua waangalifu na CCM chama cha magamba (MAFISADI)Wasitumie hoja ya mazungumzo na CHADEMA kutuamisha kutoka katika hoja ya kisanii" kujivua magamba"Ambapo vikao vyao visivyo na tija vilivyomalizika Dodoma bila ufumbuzi wowote.

    Sasa viongozi wa CCM hawana sehemu ya kizificha nyuso zao kwa aibu.Niwazi wataitumia nafasi hii ya kukutana na CHADEMA kama kauli mbiu,angalau watu kusahau kidogo aibu ya mikutano yao ya DODOMA.

    MUNGU IBARIKI TANZANIA
     
  12. P

    PARAGEcTOBORWA Member

    #12
    Nov 27, 2011
    Joined: Nov 20, 2011
    Messages: 79
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    uamuzi ni uleule,, nafikiri wanaenda kushuhudia uwekaji wa saini na cyo kubadili maamuzi ya bunge.. cUNAJUWA Huyu jamaa anavyofuata sheria kwenye mambo ya kitaifa? Ye2 macho mtaniambia kifuatacho....
     
  13. N

    Ngoiva JF-Expert Member

    #13
    Nov 27, 2011
    Joined: Nov 17, 2011
    Messages: 236
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kila la kheri kwa wote
     
  14. undugukazi

    undugukazi JF-Expert Member

    #14
    Nov 27, 2011
    Joined: Sep 15, 2011
    Messages: 274
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    Toeni hofu kila kitu kitaenda sawia...inshalaah
     
  15. z

    zakazaka Member

    #15
    Nov 27, 2011
    Joined: Nov 12, 2011
    Messages: 22
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Leo Rais Jakaya Mrisho Kikwete anakutana na ujumbe na viongozi wa CHADEMA ikulu kwa mazungumzo ya kujadili muswada uliopitishwa na Bunge ambapo wabunge wa chadema walitoka nje eti hawaukubali.

    wakati waliishawahi kutoka ndani ya bunge kwa hoja eti hawatambui mchakato uliomuweka madarakani Rais, ndipo Rais kikwete aliwaambia "Mtatoka mtaenda mtarudi hakuna Rais wa JMT ila ni mimi na Dkt Ally mohamed shain ndio Rais SMZ na Maalim seif sharif Hamad ni ndio Makamu wa kwanza wa Rais, Seif idd ni makamu wa pili wa Rais, kwa hiyo ili mambo yenu yawanyookee ni lazima mje kwangu"

    Kwa maneno hayo ya Rais kikwete, Je viongozi wa chadema wamekwenda kwa ajili ya kutengeneza mambo yao? kama ni hivyo je ni nini hatma ya Chadema?
     
  16. rosemarie

    rosemarie JF-Expert Member

    #16
    Nov 27, 2011
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 6,679
    Likes Received: 277
    Trophy Points: 180
    kwa wewe unaonaje?tusiwe na upinzani tanzania?au unataka kusema nini manake sikuelewi
     
  17. S

    SHAMTE Member

    #17
    Nov 27, 2011
    Joined: Apr 3, 2009
    Messages: 13
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hayo ni maneno ya mkosaji mzee.Ungekua uko rational usingekuja na ideas za ajabu kama hizi.
     
  18. L

    Lukanga New Member

    #18
    Nov 27, 2011
    Joined: Nov 27, 2011
    Messages: 1
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Viongozi wa Chadema wanaimani na Rais kuwa atawasikiliza. Ndiyo maana wameomba.
     
  19. Waberoya

    Waberoya JF-Expert Member

    #19
    Nov 27, 2011
    Joined: Aug 3, 2008
    Messages: 8,476
    Likes Received: 763
    Trophy Points: 280
    subirini matokeo! Kikwete msanii
     
  20. Waberoya

    Waberoya JF-Expert Member

    #20
    Nov 27, 2011
    Joined: Aug 3, 2008
    Messages: 8,476
    Likes Received: 763
    Trophy Points: 280
    mzee ukilijadili hili kwa undani unaweza kupokea matusi makubwa sana.....
     
Thread Status:
Not open for further replies.
Loading...