Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

CHADEMA kidedea kijiji cha Kabiga Geita

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by spencer, Jun 21, 2011.

  1. spencer

    spencer JF-Expert Member

    #1
    Jun 21, 2011
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 2,185
    Likes Received: 563
    Trophy Points: 280
    GreatThinkers, Good news

    Ninapenda kuchukua nafasi hii kuwafahamisheni ya kuwa CHADEMA imeshinda ktk uchaguzi wa Serikali ya kijiji cha KABIGA kata ya KAKOLA Jimbo la Nyang’wale wilaya ya Geita.
    Aliyekuwa Mwenyekiti ( CCM) aliamua kugombea Udiwani akashinda ikabidi ajivue Gamba moja, akautema Uenyekiti.
    Mara ya kwanza walitangaza Uchaguzi walipogundua kuwa dalili za kushindwa ni kubwa Gafla uchaguzi uliahirishwa.
    Wakajaribu kuweka Mambo sawa wakizani watarubuni wananchi matokeo yake CDM imepata kura 568 wakati CCM wameambulia 453.

    Peoples……………………Power!
     
  2. The Emils

    The Emils JF-Expert Member

    #2
    Jun 21, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 570
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    picha halisi itakavyokuwa 2015 bravo cdm!
     
  3. N

    Ninaweza JF-Expert Member

    #3
    Jun 21, 2011
    Joined: Dec 14, 2010
    Messages: 5,560
    Likes Received: 391
    Trophy Points: 180
    Mmmmmh! Gud!
     
  4. M

    Marytina JF-Expert Member

    #4
    Jun 21, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 7,032
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    vipi huko kuna wachagga wangapi manake Nape alisema CDM ni wachagga chama?
     
  5. nsimba

    nsimba JF-Expert Member

    #5
    Jun 21, 2011
    Joined: Oct 7, 2010
    Messages: 785
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    demokrasia inakua vema.
     
  6. S

    SEAL Team 6 JF-Expert Member

    #6
    Jun 21, 2011
    Joined: Jun 10, 2011
    Messages: 655
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Go SEAL go.
     
  7. s

    sanjo JF-Expert Member

    #7
    Jun 21, 2011
    Joined: Oct 29, 2010
    Messages: 924
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Mkuu hiyo habari njema.
     
  8. The Prophet

    The Prophet JF-Expert Member

    #8
    Jun 21, 2011
    Joined: Mar 17, 2011
    Messages: 682
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    watu wamegutuka wanataka kusilimishwa.
     
  9. k

    kibenya JF-Expert Member

    #9
    Jun 21, 2011
    Joined: Nov 23, 2010
    Messages: 350
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    wasukuma wakisema yaya hata umpe nini bado atasema yaya(hapana/sitaki)
     
  10. Yericko Nyerere

    Yericko Nyerere Verified User

    #10
    Jun 21, 2011
    Joined: Dec 22, 2010
    Messages: 15,225
    Likes Received: 1,378
    Trophy Points: 280
    Pipooooooooooooooozzzz Poooowerrr!
     
  11. Tajy

    Tajy JF-Expert Member

    #11
    Jun 21, 2011
    Joined: Apr 9, 2011
    Messages: 298
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    gooooood cdm
     
  12. zumbemkuu

    zumbemkuu JF Bronze Member

    #12
    Jun 21, 2011
    Joined: Sep 11, 2010
    Messages: 8,788
    Likes Received: 255
    Trophy Points: 180
    dalili ya mvua ni mawingu. magamba wajiandae kukaa nyumba ya jirani 2015
     
  13. k

    kizazi kipya JF-Expert Member

    #13
    Jun 21, 2011
    Joined: Jul 21, 2010
    Messages: 329
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Good to go..kama tumeanza at that level then 2015 itakuwa mbaya kwa ccm..mwanzon ilikuwa ni mjin bt tumeanza kukamata mashina..
     
  14. Jiwejeusi

    Jiwejeusi JF-Expert Member

    #14
    Jun 21, 2011
    Joined: May 3, 2011
    Messages: 755
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Bagayomba, isee basukuma dole bhaa ndhoo tahabu. Ng'wabona. Likonja elingi. Roma rocuta ausa filta.
     
  15. h

    hans79 JF-Expert Member

    #15
    Jun 21, 2011
    Joined: May 4, 2011
    Messages: 3,803
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    ni njema,tushaur viongoz kitaifa CDM waongeze juhud shinan ili kujenga nguvu zaid ya CDM.Kwan hata ZNZ wanasubir ukomboz huo kwan wameelewa faida ya mandamano,pana wananch toka huko alimshukuru sana Lisu na alimwambia wao hawana elimu kupitia maandamano ya CDM wanapata uelewa wa mambo mbalmbal.TUONGEZE JUHUD TUTAUSHINDA USANII ULOPO TZ
     
  16. ALLEX

    ALLEX JF-Expert Member

    #16
    Jun 21, 2011
    Joined: Mar 15, 2011
    Messages: 1,984
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    haya hayaaaaaaaaaaaaa!!!!!! wanasema hata mbuyu ulianza kama mchicha...kwa hiyo wakinza na wenyeviti si mbaya...
     
  17. myhem

    myhem JF-Expert Member

    #17
    Jun 21, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 932
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Sasa hayo ya kusilimishwa yametokea wapi tena? Mbona kila issue tunai-deflect kwenye udini? Halafu kina FaizaFoxy na Malaria sugu wakijibu tunawaona ndo wenye matatizo.Huu ni uchokozi wa wazi wazi.
     
  18. s

    suranne Member

    #18
    Jun 21, 2011
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 31
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Kaaazi kweli kweli!! Teh teh magamba bwana watajivua mpaka ngozi.
    Mkuu tujuze jina la huyo mteule.
     
  19. Kimilidzo

    Kimilidzo JF-Expert Member

    #19
    Jun 21, 2011
    Joined: Jan 3, 2011
    Messages: 1,344
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 135
    Labda anamaanisha kusilimu Chama... Wataalam wa kiswahili watusaidi tujue kusilimu ni dini tu au hata chama? Unajua ukipata ujasiri wa kuhama lichama lihovu kama lile la magamba si ni sawa na kusilimu kabisa.
    All in all watu wa Geita mko vizuri, napafahamu pale katoro kuna mwaka nilipita.
     
  20. kanta

    kanta JF-Expert Member

    #20
    Jun 22, 2011
    Joined: Jan 24, 2011
    Messages: 329
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Chama cha Demokrasia na Maendeleo (CHADEMA) kimeibuka kidedea ktk Uchaguzi wa serikali ya kijiji uliofanyiaka tarehe 19/6/2011 katika kijiji cha KABIGA kata ya KAKOLA Wilaya mpya ya NYANG'WALE Mkoani Geita.
    Katibu Mwenezi CHADEMA Geita na Mjumbe wa Mkutano Mkuu Taifa Ignas Karashani alisema kwamba waliibwaga CCM kwa tofauti ya Kura 115 ambapo CHADEMA ilipata kura 568 na CCM ikiambulia kura 453 na kufanya Ndugu Deus Charles mgombea wa CHADEMA kuibuka kidedea. Uchaguzi huo uliitishwa baada ya aliyekuwa Mwenyekiti kujiuzulu baada ya kushinda kiti cha Udiwani katika uchaguzi uliofanyika Octoba mwaka jana.
    Hata hivyo uchaguzi huo ulitawaliwa na vitendo vya rush
    wa huku chama cha mapinduzi CCM kikiwarubuni wapiga kura kwa kugawa chumvi na pesa ambapo CHADEMA ilifanikiwa kupambana na hujuma hizo kwa kuripoti polisi na watuhumiwa kukamatwa kwa kosa hilo.
     
Loading...