Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Uzinduzi wa tawi la CHADEMA kijiji cha Misri-Geita

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by kanta, Dec 21, 2011.

  1. kanta

    kanta JF-Expert Member

    #1
    Dec 21, 2011
    Joined: Jan 24, 2011
    Messages: 329
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    WADAU HEBU ANGALIENI JINSI WATU VIJIJINI WALIVYOAMKA NA KUTAKA MABADILIKO, HAPA NI PICHA ZA UZINDUZI WA TAWI LA CHADEMA KATIKA KIJIJI CHA MISRI WILAYANI GEITA, UZINDUZI HUO ULIONGOZWA NA ALIYEKUWA MGOMBEA UBUNGE JIMBO LA GEITA KWA TIKETI YA CHADEMA NDUGU Ruhega, Rogers.JE CCM WATATOKA 2015?
     

    Attached Files:

  2. Rejao

    Rejao JF-Expert Member

    #2
    Dec 21, 2011
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 9,223
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    Mbona kama kikao cha wanafamilia? Sioni ishara yoyote inayoiwakilisha Chadema hapo!! No bendera, no magwanda!!!
     
  3. RUMANYIKA

    RUMANYIKA JF-Expert Member

    #3
    Dec 21, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 315
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Kazi nzuri endeleeni kukijenga chama watu wakijue. Na magamba yawavuke.
     
  4. Nyunyu

    Nyunyu JF-Expert Member

    #4
    Dec 21, 2011
    Joined: Mar 9, 2009
    Messages: 4,286
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    Picha bado hazitoi msisimko! Tungepata aerial view kuthibitisha!!

    Big up CDM!
     
  5. TaiJike

    TaiJike JF-Expert Member

    #5
    Dec 21, 2011
    Joined: Dec 14, 2011
    Messages: 1,462
    Likes Received: 168
    Trophy Points: 160
    KANTA nimeona mdogo wangu, ila naona umeshindwa kuattach zote za makamanda kama zilivyokuwa huku kwa wadau. Na bado CHADEMA mwendo mdundo mpaka kieleweke.
     
  6. kanta

    kanta JF-Expert Member

    #6
    Dec 21, 2011
    Joined: Jan 24, 2011
    Messages: 329
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Hayo macho au vidonda? @Rejao, yaani hata hiyo fulana ya huyo mama anaepuliza vuvuzela huoni in chata gani?Au hata hayo magwanda ykwenye picha ya pili huyaoni?Hoa ndo CHADEMA, huwa haandai watu kwenye mikutano kwa kuwahonga kanga na fulana, watu huwa wanajitolea wenyewe.
     
  7. only83

    only83 JF-Expert Member

    #7
    Dec 21, 2011
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 5,020
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    Rejao ze uharo.....
     
  8. n

    nyandaojiloleli JF-Expert Member

    #8
    Dec 21, 2011
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 206
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kazi nzuri hiyo ni operation fukuza ccm.
     
  9. kanta

    kanta JF-Expert Member

    #9
    Dec 21, 2011
    Joined: Jan 24, 2011
    Messages: 329
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    hYA WADAU PICHA ZINGINE HIZO HAPO,REJAO UPOOOOO!
     

    Attached Files:

  10. Idimulwa

    Idimulwa JF-Expert Member

    #10
    Dec 21, 2011
    Joined: May 27, 2011
    Messages: 3,385
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Kazi nzuri Dear Mama, Uncle Filbert na makamanda woooote hapo GT, ni mpaka kieleweke.Pepooooleeesss Poweeeeeeer
     
  11. Zeddicus Zu'l Zorander

    Zeddicus Zu'l Zorander JF-Expert Member

    #11
    Dec 21, 2011
    Joined: Aug 25, 2011
    Messages: 528
    Likes Received: 121
    Trophy Points: 60
    Thumb up mkuu, tumeona 2015 mpaka kieleweke.
     
  12. Idimulwa

    Idimulwa JF-Expert Member

    #12
    Dec 21, 2011
    Joined: May 27, 2011
    Messages: 3,385
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Mkuu kanta, achana na Rejao huyo hana kichwa ana tikiti maji sasa unategemea nini hapo? cdm ni mwendo mudundo mpaka vijijini, si magamba huwa wanasema mtaji wao uko vijijini basi nikubanana nao hukohuko
     
  13. Rejao

    Rejao JF-Expert Member

    #13
    Dec 21, 2011
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 9,223
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    Compare na Chama Cha Mapinduzi (CCM) Mkoa wa Dar es Salaam kilipofungua tawi jipya lililopo eneo la Pamba Road katikati ya jiji la Dar es Salaam.
    Mambo yamebadilika...CCM sasa hivi kimekuwa chama cha VIJANA na CDM kimekuwa chama cha WaZEE! What a change!!!
    ccm1.JPG ccm2.JPG ccm3.JPG
     
  14. Idimulwa

    Idimulwa JF-Expert Member

    #14
    Dec 21, 2011
    Joined: May 27, 2011
    Messages: 3,385
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135

    Inabidi uwe kichaa japo kwa muda kuvaa nguo za kijani(magamba/ccm) na kujitokeza hadharani, kwenye hizi picha watu wanaonekana kuwashangaa sana tena wakiwa kwa mbali, hao mavuvuzela wenye nguo za kijani badala ya kwenda kuwasikiliza halafu ni city lakini mwitikio wa watu ni zero yaani idadi ya wanakijiji wa misri kule geita iko juu!!Ama kweli magamba kwishney
     
  15. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #15
    Dec 21, 2011
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Kwa lipi? Kwa jamaa hapo kucheza kiduku ndo aonekane kijana?
     
  16. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #16
    Dec 21, 2011
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Kwetu ccm kitaeleweka tu kwani katiba tutazingua isibadilike na tume ya uchaguzi itaendelea kuwa chini yetu kwahiyo watatupa ushindi ikishindikana tutatumia polic na usalama wa taifa
     
  17. r

    rutakolwakolwa Member

    #17
    Dec 21, 2011
    Joined: Sep 7, 2011
    Messages: 16
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Duh,mbona wa ccm wanawaka na wa chadema kama wamechoka na maisha?
     
  18. ntamaholo

    ntamaholo JF-Expert Member

    #18
    Dec 21, 2011
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 8,428
    Likes Received: 891
    Trophy Points: 280

    kazi nzuri, ongezeni bidiii
     
  19. OTIS

    OTIS JF-Expert Member

    #19
    Dec 21, 2011
    Joined: Sep 7, 2011
    Messages: 2,150
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    ha ha ha.
    What a joke.
    OTIS
     
  20. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #20
    Dec 21, 2011
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    Baada ya 2015 CCM watafute shughuli nyingine ya kufanya. Siasa imeshawashinda, ngoma waiachie CHADEMA!
     
Loading...