Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wanakijiji waikataa ccm kwa vitendo , waipatia chadema dhamana ya kuongoza kijiji.

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by tumpale, Jun 21, 2011.

  1. t

    tumpale JF-Expert Member

    #1
    Jun 21, 2011
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 201
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Katika uchaguzi mdogo wa mwenyekiti wa kijiji cha Kabiga tarafa ya msalala wilaya mpya ya nyang`hwale mkoa mpya wa Geita, kufuatia aliyekuwa mweyekiti wa kijiji kuchaguliwa kuwa diwani, umefanyika uchaguzi mdogo wa kujaza nafasi ya mwenyekiti, wagombea wawili wlijitokeza &nbsp;kwa tiketi ya ccm na chadema, mgombea wa chadema ameshinda kwa zaidi ya asilimia 20%. jambo la kuvutia zaidi ni hekaheka zilizokuwepo wakati wa kampeni baada ya diwani wa ccm kualika madiwani wenzake wawili wa ccm kutoka katika kata jirani ili kumpigia kampeni mgombea wa ccm nafasi ya uenyekiti kwa tiketi ya ccm, walichoambulia ni kipigo kikali kutoka kwa wananchi wasioutaka utawala dhalimu wa magamba. Hii inadhihirisha jinsi wananchi wa vijijini walivyoamka na kudhihirisha nguvu ya umma.<br>
     
  2. M

    Mokoyo JF-Expert Member

    #2
    Jun 21, 2011
    Joined: Mar 2, 2010
    Messages: 13,442
    Likes Received: 825
    Trophy Points: 280
    hivi ndivyo ilikuwa hata mwaka jana kwenye uchaguzi mkuu, ila kila mtu anajua kilichotokea,
     
  3. M

    Mkeshaji JF-Expert Member

    #3
    Jun 21, 2011
    Joined: Jan 7, 2011
    Messages: 4,264
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Asikudanganye mtu hakuna mwanakijiji yeyote anayeipenda magamba. Ni propaganda za magamba tu kuwa eti vijijini wanakubalika.
    Hata kwa hiii hapa haiwezekani.......

    View attachment 32437
     
  4. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #4
    Jun 21, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 16,534
    Likes Received: 250
    Trophy Points: 180
    Walishaamka siku hizi hadi huko,hongera zao.
     
  5. mfereji maringo

    mfereji maringo JF-Expert Member

    #5
    Jun 21, 2011
    Joined: Nov 19, 2010
    Messages: 1,001
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    wameshindwa kujivua magamba kwa vitendo, wananchi wanawavua polepole, hadi 2015 tunamalizia gamba kuu. peopleeeeeeeeee's ....................
     
  6. M

    Mapujds JF-Expert Member

    #6
    Jun 21, 2011
    Joined: May 12, 2011
    Messages: 1,291
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Taratibu tu somo litaeleweka kwenye ngazi zote katika nchi hii.the wind of revolution is coming be ready.
     
  7. Mr. Zero

    Mr. Zero JF-Expert Member

    #7
    Jun 21, 2011
    Joined: Jun 5, 2007
    Messages: 7,812
    Likes Received: 1,073
    Trophy Points: 280
    Wasukuma sasa tumeamka sijui CCM watakimbilia wapi tena??
     
  8. F

    Froida JF-Expert Member

    #8
    Jun 21, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 6,993
    Likes Received: 599
    Trophy Points: 280
    Heko wanakijiji kwa kukataa kuendelea kutumiwa kwanza wana Geita Mungu alivyowajalia utajili munaishia kubabuliwa ngozi na sumu zinazowekwa kwenye maji
     
  9. Fredrick Sanga

    Fredrick Sanga JF-Expert Member

    #9
    Jun 21, 2011
    Joined: Jan 27, 2011
    Messages: 3,146
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Bado kidogo kitaeleweka, Maana hata kuchakachua watashindwa.
     
  10. kweleakwelea

    kweleakwelea JF-Expert Member

    #10
    Jun 21, 2011
    Joined: Nov 29, 2010
    Messages: 2,142
    Likes Received: 286
    Trophy Points: 180
    aksante sana, dalili nzuri kwa uchaguzi wa serekali za mitaa 2014
     
  11. Raia Fulani

    Raia Fulani JF-Expert Member

    #11
    Jun 21, 2011
    Joined: Mar 12, 2009
    Messages: 10,227
    Likes Received: 67
    Trophy Points: 145
    Bado tunapanda milima. Najua tutafika mazima
     
  12. samora10

    samora10 JF-Expert Member

    #12
    Jun 21, 2011
    Joined: Jul 21, 2010
    Messages: 5,885
    Likes Received: 400
    Trophy Points: 180
    taratiiiiiiiiiiibu tunafika
     
  13. p

    politiki JF-Expert Member

    #13
    Jun 21, 2011
    Joined: Sep 2, 2010
    Messages: 2,313
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    2015 imeshahanza kuionyesha mapema.
     
  14. Mzee Mwanakijiji

    Mzee Mwanakijiji Platinum Member

    #14
    Jun 21, 2011
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 30,384
    Likes Received: 2,446
    Trophy Points: 280
    Matatizo yote ya kuipenda CCM yako mijini siyo vijijini.. Vijijini wameamka kuliko maeneo ka Ilala huko na maeneo mengi tu ya Dar!
     
  15. N

    Ngonini JF-Expert Member

    #15
    Jun 21, 2011
    Joined: Sep 1, 2010
    Messages: 2,024
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    kanda ya ziwa noma nasikia bado kuna vijiji vingine kama sita hivi vilikuwa vinafanya uchaguzi. Kuna kamamanda mmoja wa cdm ameenda kipiga kampeni huko, ngoja nitawasiliana kujua matokeo kisha kuyamwaga hapa.
     
  16. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #16
    Jun 21, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,174
    Likes Received: 5,712
    Trophy Points: 280
    [​IMG]
     
  17. N

    Nkomoji JF-Expert Member

    #17
    Jun 22, 2011
    Joined: Jun 2, 2011
    Messages: 235
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mbona tangu zamani tupo juu?
     
  18. Tutor B

    Tutor B JF-Expert Member

    #18
    Jun 22, 2011
    Joined: Jun 11, 2011
    Messages: 5,725
    Likes Received: 1,315
    Trophy Points: 280
    Huu ni wakati wa kuikataa sisiemu kwa vvitendo. Nilifurahi wakati wa kampeini mwaka jana kuna watu walikuwa wakipokea vitenge na T-shirt za CCM then wanachoma. Mpo hapo?
     
  19. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #19
    Jun 22, 2011
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    hivi mwenyekiti wao karudi ulaya maana anazurura mpka basi..usuje ukakuta this week anaenda TIMBUKTU
     
  20. NATA

    NATA JF-Expert Member

    #20
    Jun 22, 2011
    Joined: May 10, 2007
    Messages: 4,517
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Watapigwa sana na wananchi wenye njaa kali na huduma duni za jamii!
    Wananchi wamechoka! wanataka vitendo sio siasa!
     
Loading...