Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Chadema isijarabu kuingia mikoa ya pwani- wananchi

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Mwanajamii, Jul 22, 2012.

  1. Mwanajamii

    Mwanajamii JF-Expert Member

    #1
    Jul 22, 2012
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 7,082
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Wamesema bora wabaki na umaskini kuliko kuwaunga Mkono Chadema

    wamedai wamepigania Uhuru kufa na Kupona huku mikoa ya kaskazini ilikuwa haikuwa na harakati za ukombozi, lkn sasa hivi wanaona umaskini ulivyowaandama.
    Wanadai baada ya Uhuru nchi ilichukuliwa na watu wa Mikoa ya kaskazini kitu ambacho wanasema hawataki tena Kuona kinatendeka.
     
  2. BHULULU

    BHULULU JF-Expert Member

    #2
    Jul 22, 2012
    Joined: Jun 28, 2012
    Messages: 4,880
    Likes Received: 65
    Trophy Points: 145
    Wamesema wangapi?
     
  3. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #3
    Jul 22, 2012
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 160
    nani kakudanganya wewe, uliyaona ya LINDI na Mtwara? km wewe ni magamba stop kudanganya umma. Chadema 2015 madarakani
     
  4. SG8

    SG8 JF-Expert Member

    #4
    Jul 22, 2012
    Joined: Dec 12, 2009
    Messages: 2,945
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    Pwani ipi ambayo Chadema haiko? Kama ni Kibaha Mchange alishashinda Ubunge mkamchakachua, Mtwara na Lindi kila mtu anajua kilichotokea au kama hajuia amuulize Membe mpaka akakiri kwamba jamaa wajiandae kuchukua dola... Dar ndio usiseme... Zanziba hawashughuliki nayo kwa sababu sio sehemu ya Tanzania na hata Ndugai na Makinda wanajua hilo ndio maana walikataa bunge lisiahirishwe na Muungano utavunjika tarehe 26.04.2014 wakati wa uzinduzi wa katiba mpya. Pwani unayoisema?
     
  5. MD24

    MD24 JF-Expert Member

    #5
    Jul 22, 2012
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 747
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 45
    Upuuuzi mtupu, hayo maendeleo ya kaskazini yalitokea chini ya utawala wa chama gani? Chadema au?
     
  6. MNYISANZU

    MNYISANZU JF-Expert Member

    #6
    Jul 22, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 7,049
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Pwani ya kwenye masaburi yako ya kichina au ?
     
  7. Mwita Maranya

    Mwita Maranya JF-Expert Member

    #7
    Jul 22, 2012
    Joined: Jul 1, 2008
    Messages: 10,564
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
    Mbona hapa napoishi watu wa pwani ndio wengi katika tawi letu? Au wewe unaizungumzia pwani ipi?
     
  8. only83

    only83 JF-Expert Member

    #8
    Jul 22, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 5,020
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    Kwa hiyo CHADEMA ndio wamewasababishia huo umaskini. Hivi watanzania ni lini mtakuwa na akili zilizo komaa na kuleta hoja zenye maana na tija kwa taifa hili? Kwa mtindo huu ndio tunaenda kwenye shirikisho la EAC hata kujenga hoja hatuna uwezo tunategemea nini? Nakushauri jaribu kuwa mtu mzima na kuleta hoja zenye mashiko na tija kwa taifa...Forum hii inasomwa na watu dunia nzima, sasa kwa wale wanajua kiswahili wakisoma hoja kama hizi wanaona namna ambavyo watanzania ni mabogasi na wasio jua wanafanya nini. Nakushauri jaribu kukuza ubongo wako kwa kujilisha mambo yaliyo na msingi, hii ni dalili kuwa una matatizo ya ubongo.
     
  9. Mwanajamii

    Mwanajamii JF-Expert Member

    #9
    Jul 22, 2012
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 7,082
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    chadema mtabaki huko huko kwa washaga,
     
  10. F

    FJM JF-Expert Member

    #10
    Jul 22, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 8,091
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Pwani inajumuisha mkoa wa Dar es Salaam. Jimbo la Kawe, jimbo ambalo familia ya Mwl Myerere, Mzee Mwinyi, Mzee Sykes, na wazee wangi waliopigania uhuru/vigogo wa nchi hii wanaishi liko chini ya CHADEMA. Jirani jimbo la ubungo nalo liko chini ya CHADEMA. Hiyo Pwani inayoongelewa ni ipi? Na watu wa Pwani wameridhika na mambo yanavyokwenda?
     
  11. only83

    only83 JF-Expert Member

    #11
    Jul 22, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 5,020
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    Niliposema kuwa shule yako ndogo wengine walidhani kuwa nakuonea, hapo kwenye red maana yake nini? Very bogus person.
     
  12. I

    IPECACUANHA JF-Expert Member

    #12
    Jul 22, 2012
    Joined: Feb 19, 2011
    Messages: 1,609
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Mpesapesa you have been so abnoxious in threads you start and in comments you make in a number of threads. I wish you a good night the one you should not wake
     
  13. Mwanajamii

    Mwanajamii JF-Expert Member

    #13
    Jul 22, 2012
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 7,082
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    ahahahhaa. Sasa unahangaika nini kujibu hoja za shule ndogo? Kinachongasa wewe hilo tungi la umeme unayotumia limetengenezwa kenya, chumvi kenya.
     
  14. Mwanajamii

    Mwanajamii JF-Expert Member

    #14
    Jul 22, 2012
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 7,082
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Acha kuhangaika, Mikoa ya pwani sio yenu, yenu kwa washaga
     
  15. M

    Magesi JF-Expert Member

    #15
    Jul 22, 2012
    Joined: Jul 10, 2012
    Messages: 2,590
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Kwa ID yako unayotumia unadhihirisha udhaifu wako M4C DAIMA MPAKA LUMUMBA GAMBA MKUBWA WEWE
     
  16. Mwanajamii

    Mwanajamii JF-Expert Member

    #16
    Jul 22, 2012
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 7,082
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    kwa washaga?
     
  17. tindikalikali

    tindikalikali JF-Expert Member

    #17
    Jul 22, 2012
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 4,887
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 135
    Hivi hujisikii aibu kumwaga pumba zako humu?
     
  18. M

    Maga JF-Expert Member

    #18
    Jul 22, 2012
    Joined: Nov 11, 2010
    Messages: 302
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Acha poroja za kimagamba wewe!!! Kajipange upya
     
  19. only83

    only83 JF-Expert Member

    #19
    Jul 22, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 5,020
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    Ati unajifanya kuwa ukukosea kusema WASHAGA, una mambo ya kitoto wakati ni baba zima lenye wake wanne.
     
  20. Makala Jr

    Makala Jr JF-Expert Member

    #20
    Jul 22, 2012
    Joined: Aug 25, 2011
    Messages: 3,398
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Tusisumbue vichwa,haya ni mawazo ya mtu na amelipwa kwa kufanya hivyo , Najua ccm kuna watabiri,waganga wa jadi,mafisadi,wauaji n.k hivyo sishangai kuona mtu anajitapa kuwa watu wa pwani wamesema hivyo pasipokuwa na source.Jambo la msingi ni kukumbuka kwamba siasa za ukanda,udini,ukabila,mauaji na uchakachuaji zinaendeshe na Chama Cha Maharamia.Pia tusisahau kwamba Mbunge wa Mbozi mhe.Zambi alikiri kwamba,atashangaa endapo ccm itabaki madarakani.Pia Mzee Mzindakaya amewahi kukiri hilo na hii inatokana na akili kama za mleta maada kuonekana zina tija kwa ccm!
     
Loading...