Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

CHADEMA imepiga HATUA

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by VUTA-NKUVUTE, Oct 30, 2012.

  1. VUTA-NKUVUTE

    VUTA-NKUVUTE JF-Expert Member

    #1
    Oct 30, 2012
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 5,477
    Likes Received: 2,717
    Trophy Points: 280
    1. Kitendo cha kusimamisha wagombea katika Kata zote 29 katika Uchaguzi Mdogo wa Madiwani ni suala jipya.Nyuma kidogo,wagombea wengi wa CCM walikuwa wanpita bila kupingwa.

    2. Kutetea Kata 2 na kuongeza 2. Sisi CCM tumeshindwa kutetea kata zetu zote.

    3. Kuzidiwa kwa takribani kura 8000 kwa Kata zote ni hatua kubwa mno

    4. Kukubali kushinda na kushindwa ni jambo la kupigiwa mfano. Tungekuwa sisi CCM tumeshindwa hiyo pasingekalika.Green Guards walipewa kazi nzito sana: kuiba kura na 'kulinda' kura zilizoibwa.Sisi wa ngazi ya juu chamani tunajua.

    5. Kushinda katika mikoa tofauti ni jambo jema.Ingekuwa Kaskazini tu,mngetupa la kusema.Ni kata za Morogoro,Iringa,Kilimanjaro na Arusha.

    Mimi kama kada wa ngazi ya juu wa CCM nawapongeza CHADEMA na kutamka kuwa sasa Tanzania ina vyama vingi vyenye nguvu hasa CHADEMA wanaotunyima usingizi
     
  2. Mohamedi Mtoi

    Mohamedi Mtoi R I P

    #2
    Oct 30, 2012
    Joined: Dec 11, 2010
    Messages: 3,326
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 0
    Mzee tupatupa kama kweli hukuamua kuja kutupatupa kauli hizi ili upepo upite hakika umeonyesha ka ukomavu ka kisiasa ambako naamini hekima zake zimemshinda hata yule sisi tunaye muita vuvuzela. Bandiko lako limemuacha vuvuzela umbali wa kilometa elfu moja kwa masaa kadhaa.
     
  3. p

    politiki JF-Expert Member

    #3
    Oct 30, 2012
    Joined: Sep 2, 2010
    Messages: 2,313
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    matokeo unaweza kuyasoma ktk mixture result i.e pos/neg inategemea uko upande gani lakini kama mimi ni cdm matokeo haya ningeyachukulia ni challenge ingawa kuna some sort of positiveness ndani yake. haya maeneo niliyoanguka k=ningerudi au ningetuma kikosi kasi kufanya reseach ya nguvu kujua ni nini hasa kilituangusha kwahiyo nageuza matokeo in a positve way for future use. ingawa rushwa na yenyewe inaweza kuwa ni kikwanzo kwa ushindi lakini ningependa nijiakikishie kiushahidi kwa hard evidence kwamba hasa hilo lilikuwa ni tatizo na kuwa si kitu kingine.

    in short matokeo haya inabidi chadema iyafanyie in a positive way kwakujua nini hasa kilitokea kwa sababu sio kwamba si progress bali kila mwana chadema atakubaliana nami kuwa ilikuwa kinyume na matarajio ya wengi.
     
  4. Du Bois ideas

    Du Bois ideas JF-Expert Member

    #4
    Oct 30, 2012
    Joined: Feb 1, 2011
    Messages: 428
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mzee tupatupa,

    Nakupongeza sana kwa jinsi ulivyotoa mawazo yako kama mdau wa demokrasia nchini. Na pia kwa kujua kwamba kumbe demokrasia inapanuka, hata mimi nimeliona hili hasa kupitia chaguzi ndogo. Kwa kuwa hapo nyuma ilikuwa vigumu sana kwa vyama vya upinzani kupata kiti kupitia uchaguzi mdogo lakini kwa CDM kwa jinsi wanavyofanya sasa ni jukumu letu kuwapongeza na kuwatia moyo kuwa wanapata mafaniki ya Kisiasa.
     
  5. Entrepreneur

    Entrepreneur JF-Expert Member

    #5
    Oct 30, 2012
    Joined: Jun 26, 2011
    Messages: 1,092
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Kama kuna mtu hajaona hatua CDM iliyopiga ktk uchaguzi huu basi atakuwa anajifanya ni kipofu tu. But kinachojadiliwa na wamependa mabadiliko wengi hapa, ni uwiano wa rasilimali/mbinu zilizotumika na matokeo yaliyopatikana
     
  6. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #6
    Oct 30, 2012
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Ikiwa hatua zenyewe ndio hizo na 2015 ndio hiyo, sijui mtafika lini mwisho wa safari?
     
  7. m

    mmwaisoba JF-Expert Member

    #7
    Oct 30, 2012
    Joined: May 20, 2012
    Messages: 434
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Poleni endeleeni kujifariji. Kampeni kuubwa kuambulia viti vi 5 tu ni aibu. Wenye pesa wataanza nuulizia faida. Hizi sangara yaelekea kuna maneno
     
  8. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #8
    Oct 30, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,032
    Likes Received: 3,869
    Trophy Points: 280
    Hatua za Kobe miaka 3 na M4C mmepata kata 3.
     
  9. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #9
    Oct 30, 2012
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    Mzee Tupatupa we siyo mwanachama mwenzetu...........sisi ccm tunajipongeza kwa kushinda kata nyingi....hizo zingine siyo kwamba tulishindwa.......bali tumewahurumia chadema waambulie japo..............hahaaaaaaaaaaa
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  10. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #10
    Oct 30, 2012
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    Tunakumbuka maneno yako kabla ya kwenda kupiga kura hahaaaaaaa.....endeleeni kujifariji na ccmpya
     
  11. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #11
    Oct 30, 2012
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Chadema wanatamani kulia lakini ndio hivyo, maji yamewafika shingoni, machozi hayatoki, kinywa hakicheki.

    Halafu Kikwete anakwenda huko-huko wanakojidai ndio ngome yao, nisikilizie akishaondoka huko.
     
  12. Bavaria

    Bavaria JF-Expert Member

    #12
    Oct 30, 2012
    Joined: Jun 14, 2011
    Messages: 41,355
    Likes Received: 5,923
    Trophy Points: 280
    wanahitaji kufanya meng kabla ya 2015
     
  13. R

    Rweye JF-Expert Member

    #13
    Oct 31, 2012
    Joined: Mar 16, 2011
    Messages: 12,712
    Likes Received: 1,291
    Trophy Points: 280
    kikubwa ni kusogea hata kama ni kwa hatua1,hatujafanya vizuri sana ila tunazidi kumtafuna Mgeu,tokea 2000 CDM inagain
     
  14. R

    Rweye JF-Expert Member

    #14
    Oct 31, 2012
    Joined: Mar 16, 2011
    Messages: 12,712
    Likes Received: 1,291
    Trophy Points: 280
    si vitongoji,kata mpaka majimbo,kubwa hapa ni kuzidisha mikakati iwe ya kisasa zaidi na izame ndani kwa mda wa kutosha
     
  15. Autorun

    Autorun JF-Expert Member

    #15
    Oct 31, 2012
    Joined: Mar 21, 2008
    Messages: 550
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    Mapambano yaendelee ingawa badooo sanaaaa
     
  16. cooper

    cooper JF-Expert Member

    #16
    Oct 31, 2012
    Joined: Nov 24, 2011
    Messages: 364
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 35
    Bandubandu humaliza gogo....
     
  17. Tetty

    Tetty JF-Expert Member

    #17
    Oct 31, 2012
    Joined: Jan 6, 2012
    Messages: 13,455
    Likes Received: 2,640
    Trophy Points: 280
    Kidogo kidogo hujaza kibaba
     
  18. Communist

    Communist JF-Expert Member

    #18
    Oct 31, 2012
    Joined: Jun 1, 2012
    Messages: 5,392
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 135
    Akili ndogo sana inaongelea mambo makubwa sana.
     
  19. Communist

    Communist JF-Expert Member

    #19
    Oct 31, 2012
    Joined: Jun 1, 2012
    Messages: 5,392
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 135
    [TABLE]
    [TR]
    [TD]No.
    [/TD]
    [TD]KATA
    [/TD]
    [TD]CCM
    [/TD]
    [TD]CDM
    [/TD]
    [TD]Jumla
    [/TD]
    [TD]Tofauti
    [/TD]
    [TD]Tofauti Asili mia
    [/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TD]1
    [/TD]
    [TD]Magomeni (Pwani)
    [/TD]
    [TD]1,478.00
    [/TD]
    [TD]479
    [/TD]
    [TD]1,957.00
    [/TD]
    [TD]999
    [/TD]
    [TD]51.047522
    [/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TD]2
    [/TD]
    [TD]Bangata
    [/TD]
    [TD]1,117.00
    [/TD]
    [TD]881
    [/TD]
    [TD]1,998.00
    [/TD]
    [TD]236
    [/TD]
    [TD]11.811812
    [/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TD]3
    [/TD]
    [TD]Daraja mbili
    [/TD]
    [TD]1,324.00
    [/TD]
    [TD]2,193.00
    [/TD]
    [TD]3,517.00
    [/TD]
    [TD]-869
    [/TD]
    [TD]-24.70856
    [/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TD]4
    [/TD]
    [TD]Mahenge
    [/TD]
    [TD]710
    [/TD]
    [TD]444
    [/TD]
    [TD]1,154.00
    [/TD]
    [TD]266
    [/TD]
    [TD]23.05026
    [/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TD]5
    [/TD]
    [TD]Mtibwa
    [/TD]
    [TD]1,372.00
    [/TD]
    [TD]3,096.00
    [/TD]
    [TD]4,468.00
    [/TD]
    [TD]-1,724.00
    [/TD]
    [TD]-38.5855
    [/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TD]6
    [/TD]
    [TD]Mtele
    [/TD]
    [TD]995
    [/TD]
    [TD]297
    [/TD]
    [TD]1,292.00
    [/TD]
    [TD]698
    [/TD]
    [TD]54.024768
    [/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TD]7
    [/TD]
    [TD]Mpapai
    [/TD]
    [TD]1,443.00
    [/TD]
    [TD]280
    [/TD]
    [TD]1,723.00
    [/TD]
    [TD]1,163.00
    [/TD]
    [TD]67.498549
    [/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TD]8
    [/TD]
    [TD]Luwumbu
    [/TD]
    [TD]565
    [/TD]
    [TD]25
    [/TD]
    [TD]590
    [/TD]
    [TD]540
    [/TD]
    [TD]91.525424
    [/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TD]9
    [/TD]
    [TD]Malangali
    [/TD]
    [TD]1,247.00
    [/TD]
    [TD]1,418.00
    [/TD]
    [TD]2,665.00
    [/TD]
    [TD]-171
    [/TD]
    [TD]-6.41651
    [/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TD]10
    [/TD]
    [TD]Lwezera
    [/TD]
    [TD]1,317.00
    [/TD]
    [TD]925
    [/TD]
    [TD]2,242.00
    [/TD]
    [TD]392
    [/TD]
    [TD]17.484389
    [/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TD]11
    [/TD]
    [TD]Makata
    [/TD]
    [TD]808
    [/TD]
    [TD]38
    [/TD]
    [TD]846
    [/TD]
    [TD]770
    [/TD]
    [TD]91.016548
    [/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TD]12
    [/TD]
    [TD]Mlelomiembeni
    [/TD]
    [TD]818
    [/TD]
    [TD]138
    [/TD]
    [TD]956
    [/TD]
    [TD]680
    [/TD]
    [TD]71.129707
    [/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TD]13
    [/TD]
    [TD]Minyenze
    [/TD]
    [TD]378
    [/TD]
    [TD]167
    [/TD]
    [TD]545
    [/TD]
    [TD]211
    [/TD]
    [TD]38.715596
    [/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TD]14
    [/TD]
    [TD]Karitu
    [/TD]
    [TD]854
    [/TD]
    [TD]354
    [/TD]
    [TD]1,208.00
    [/TD]
    [TD]500
    [/TD]
    [TD]41.390728
    [/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TD]15
    [/TD]
    [TD]Kiloleni
    [/TD]
    [TD]648
    [/TD]
    [TD]166
    [/TD]
    [TD]814
    [/TD]
    [TD]482
    [/TD]
    [TD]59.213759
    [/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TD]16
    [/TD]
    [TD]Ipole
    [/TD]
    [TD]365
    [/TD]
    [TD]568
    [/TD]
    [TD]933
    [/TD]
    [TD]-203
    [/TD]
    [TD]-21.75777
    [/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TD]17
    [/TD]
    [TD]Bugarama
    [/TD]
    [TD]
    [/TD]
    [TD]
    [/TD]
    [TD]
    [/TD]
    [TD]
    [/TD]
    [TD]
    [/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TD]18
    [/TD]
    [TD]Mwananza
    [/TD]
    [TD]794
    [/TD]
    [TD]575
    [/TD]
    [TD]1,369.00
    [/TD]
    [TD]219
    [/TD]
    [TD]15.997078
    [/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TD]19
    [/TD]
    [TD]Lubili
    [/TD]
    [TD]1,108.00
    [/TD]
    [TD]620
    [/TD]
    [TD]1,728.00
    [/TD]
    [TD]488
    [/TD]
    [TD]28.240741
    [/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TD]20
    [/TD]
    [TD]Kitagiri
    [/TD]
    [TD]1,416.00
    [/TD]
    [TD]157
    [/TD]
    [TD]1,573.00
    [/TD]
    [TD]1,259.00
    [/TD]
    [TD]80.038144
    [/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TD]21
    [/TD]
    [TD]Kikokona
    [/TD]
    [TD]1,149.00
    [/TD]
    [TD]367
    [/TD]
    [TD]1,516.00
    [/TD]
    [TD]782
    [/TD]
    [TD]51.583113
    [/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TD]22
    [/TD]
    [TD]Nanjaraneha
    [/TD]
    [TD]1,128.00
    [/TD]
    [TD]2,370.00
    [/TD]
    [TD]3,498.00
    [/TD]
    [TD]-1,242.00
    [/TD]
    [TD]-35.506
    [/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TD]23
    [/TD]
    [TD]Kilema Kusini
    [/TD]
    [TD]784
    [/TD]
    [TD]734
    [/TD]
    [TD]1,518.00
    [/TD]
    [TD]50
    [/TD]
    [TD]3.2938076
    [/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TD]24
    [/TD]
    [TD]Vugiri
    [/TD]
    [TD]1,460.00
    [/TD]
    [TD]337
    [/TD]
    [TD]1,797.00
    [/TD]
    [TD]1,123.00
    [/TD]
    [TD]62.493044
    [/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TD]25
    [/TD]
    [TD]Tamota
    [/TD]
    [TD]1,060.00
    [/TD]
    [TD]772
    [/TD]
    [TD]1,832.00
    [/TD]
    [TD]288
    [/TD]
    [TD]15.720524
    [/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TD]26
    [/TD]
    [TD]Msalato
    [/TD]
    [TD]869
    [/TD]
    [TD]450
    [/TD]
    [TD]1,319.00
    [/TD]
    [TD]419
    [/TD]
    [TD]31.76649
    [/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TD]27
    [/TD]
    [TD]Mpwapwa
    [/TD]
    [TD]1,722.00
    [/TD]
    [TD]1,189.00
    [/TD]
    [TD]2,911.00
    [/TD]
    [TD]533
    [/TD]
    [TD]18.309859
    [/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TD]28
    [/TD]
    [TD]Myovizi
    [/TD]
    [TD]1,726.00
    [/TD]
    [TD]1,498.00
    [/TD]
    [TD]3,224.00
    [/TD]
    [TD]228
    [/TD]
    [TD]7.0719603
    [/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TD]29
    [/TD]
    [TD]Mpapa
    [/TD]
    [TD]903
    [/TD]
    [TD]310
    [/TD]
    [TD]1,213.00
    [/TD]
    [TD]593
    [/TD]
    [TD]48.887057
    [/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TD]
    [/TD]
    [TD]JUMLA
    [/TD]
    [TD]29,558.00
    [/TD]
    [TD]20,848.00
    [/TD]
    [TD]50,406.00
    [/TD]
    [TD]8,710.00
    [/TD]
    [TD]17.279689
    [/TD]
    [/TR]
    [/TABLE]


    Ongzea na hii
     
  20. THE BIG SHOW

    THE BIG SHOW JF-Expert Member

    #20
    Oct 31, 2012
    Joined: Feb 28, 2012
    Messages: 13,505
    Likes Received: 854
    Trophy Points: 280


    acha kumeza meza maneno ndugu
    hiko chama kinahitaji kufanya kazi ya ziada na kuondoa kasumba yake ya ukanda ili kiweze kuiondoa ccM madarakani,,tujuze kanda ya kusini kule lindi na mtwara wameambulia kitu gani??
    Ushabiki usio na tija twaufananisha na ulimbukeni
     
Loading...