Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

CHADEMA 'imelidanganya Bunge'

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by mzee wa mawe, Aug 20, 2011.

  1. m

    mzee wa mawe Senior Member

    #1
    Aug 20, 2011
    Joined: Aug 2, 2011
    Messages: 151
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    KAMPUNI ya Export Trading, imesema kambi ya upinzani Bungeni, imelidanganya Bunge kuwa inamilikiwa na mshitakiwa wa wizi wa mabilioni ya fedha kwenye Akaunti ya madeni ya Nje (EPA), Jeetu Patel. pia kampuni hiyo ya upinzani, inayoongozwa na wabunge wa chadema, kwa spika wa Bunge, Anne Makinda, ili awachukulie hatua zinazostahili.

    "Jeetu patel hahusiki kwa namna yoyote na kampuni hii. kampuni imeshtushwa na taarifa hiyo kutolewa mbele ya moja ya mihimili ya utawala wa nchi yetu bila kuchunguza ukweli" alisema jana Balozi Ramia Abdiwawa, kwa niaba ya mkurugenzi mtendaji wa kampuni hiyo.

    Kauli ilikuja baada ya Mdee, kushutumu kitendo cha serikali kuwanyang'anya ardhi wakulima wadogo sehemu mbalimbali nchini na kuwamilikisha vigogo, ikiwamo kampuni hiyo ambayo alidai inamilikiwa na Jeetu Patel.

    Soma MWANANCHI
     
  2. Bishop Hiluka

    Bishop Hiluka Verified User

    #2
    Aug 20, 2011
    Joined: Aug 12, 2011
    Messages: 2,710
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    Ni kama ambavyo Rostam Azziz anavyomiliki makampuni zaidi ya kumi
    lakini hakuna jina lake kwenye kampuni hizo, ndivyo ilivyo kwa Jeetu Patel
    kuwa mmiliki kwenye kampuni hiyo bila kuwemo jina lake.

    Kwani unafikiri janja yao haijulikani? Sidhani kama Chadema watakuwa
    wamekurupuka kwa vyovyote wana evidence.

    Wapeleke kesi mahakamani, kama wanadhani wameonewa...
     
  3. The Son of Man

    The Son of Man JF-Expert Member

    #3
    Aug 20, 2011
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 10,947
    Likes Received: 355
    Trophy Points: 180
    Ulitegemea wakubali kuwa ni kweli wanamilikiwa ha huyo bwana? Kweli tz bado elimu ya watu wazima inahitajika!
     
  4. Mzee Wa Rubisi

    Mzee Wa Rubisi JF-Expert Member

    #4
    Aug 20, 2011
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 1,748
    Likes Received: 64
    Trophy Points: 145
    kama wamezalilishwa waende mahakamani .je tangu wachukuwe ardhi wamezalisha nini
     
  5. L

    LWIGUZA New Member

    #5
    Aug 20, 2011
    Joined: Aug 20, 2011
    Messages: 1
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Tanzania ni nchi ambayo, serikali imekubali kuungana na wezi kwa kutumia sheria zilizopo kutuibia wananchi, Mungu mkuu siku moja nchi itarudi mikononi mwa watanzania.

    Kuna makampuni mengi yanamilikiwa na vigogo serikalini lakini majina yao Brela hakuna, ila kwenye usajili wa wananchi tunawajua mjina hayo yanajulikana, hii ni kazi ambayo serikali ya ccm inafanya, kama ilivyo kwa kagoda, yakuwa fedha hizo zilitumika kuingiza serikali mwaka 2005, lakini mmiliki wake siyo ccm,ila fedha zilitumiwa na ccm, Mungu ibariki Tanzania.

    AMEN
     
  6. Ringo Edmund

    Ringo Edmund JF-Expert Member

    #6
    Aug 20, 2011
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 4,899
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    waziri mkuu analidangaanya taifa sembuse chadema?
    huko ni kamba tu.
    anatakiwa apinge jeetu mwenyewe.
     
  7. Bishop Hiluka

    Bishop Hiluka Verified User

    #7
    Aug 20, 2011
    Joined: Aug 12, 2011
    Messages: 2,710
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    Hata wewe una haki ya kufikiria utakavyo...
     
  8. Mzizi wa Mbuyu

    Mzizi wa Mbuyu JF-Expert Member

    #8
    Aug 20, 2011
    Joined: May 15, 2009
    Messages: 5,011
    Likes Received: 252
    Trophy Points: 180
    Au Riz1 anavyomiliki mali kwa kutumia migingo ya watu kama ASAAS wa Iringa
     
  9. DOUGLAS SALLU

    DOUGLAS SALLU JF-Expert Member

    #9
    Aug 20, 2011
    Joined: Nov 13, 2009
    Messages: 7,214
    Likes Received: 1,217
    Trophy Points: 280
    Hapo kwenye bold ya blue inonyesha jinsi gani mhusika hataki kushirikisha akili kufikiri na kazi ya kufikiri ameyaachia masaburi.
     
  10. H

    Harakati MUHAS New Member

    #10
    Aug 20, 2011
    Joined: Aug 20, 2011
    Messages: 1
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ni kweli kabisa waende mahakamani
     
  11. W

    We know next JF-Expert Member

    #11
    Aug 20, 2011
    Joined: Sep 9, 2010
    Messages: 664
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Jamani jamani, chondechonde masiwaamshe Watanzania masikini jeuri, wamewavumilia cha kutosha,kwa miaka mingi tu, lakini ni lazima mfahamu kuwa Nchi ni ya wananchi wenyewe, na wala si Serikali, Rais au Jeshi. Siku wananchi watakapo amua, tusijeanza sema ni uaafrika na uhindi, Please!!!!
     
  12. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #12
    Aug 20, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    na bado hapo kila kitu mafisadi wanajifanya kuvificha na jamaa wanavitoa lazima hapa mpone tu..

    kingine mapinduzi ya cdm yanawakosesha raha watu kibao na kuja kujisajili kwenye forum wakizani kuwa ni mali ya cdm..

    poleni sana mnaokuja kudisi humu mapinduzi ya cdm na bado lazima kieleweke..
     
  13. Chakaza

    Chakaza JF-Expert Member

    #13
    Aug 20, 2011
    Joined: Mar 10, 2007
    Messages: 18,631
    Likes Received: 9,217
    Trophy Points: 280
    Basi ni dhahiri kwamba Chama chenu na serikali inayoiongoza ni wa Hovyohovyo kama wanaweza kunyimwa usingizi na kupelekwa puta na NGO. Au ndio maana hata kampuni ya mafuta inaweza kuipa amri serikali ya saa 24 kutekeleza jambo na serikali ikagwaya? Kama usemavyo kuwa CDM ni NGO ni kweli, basi CCM na serikali yake itakuwa ni genge la wahuni. Na hicho kitakuwa kilio kwa waTZ
     
  14. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #14
    Aug 20, 2011
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,956
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 145
    100% ni kwamba anamiliki. Wasi2one 2kiwa kimya siku mioyo iki2chafuka cjui hawa mapapa wataingia wapi.
     
  15. Jethro

    Jethro JF-Expert Member

    #15
    Aug 20, 2011
    Joined: Mar 23, 2009
    Messages: 2,187
    Likes Received: 64
    Trophy Points: 145
    Kumbe nawe umeona hilo.
    Kama tukitaka kujua hayo yote tuiambie serikali ukweli wa wamiliki na hisa zao na kama hawapo huko tunaitaifisha kwamaana gani tunakukagua uwezo wako wa kuianzisha kampuni yako then utupe majibu kama ni kona kona tunakumalizia hapo hapo.
     
  16. Mlengo wa Kati

    Mlengo wa Kati JF-Expert Member

    #16
    Aug 20, 2011
    Joined: Feb 16, 2011
    Messages: 2,734
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    <br />
    <br />
    Chadema ni Kampuni ya Kichaga CEO wake ni Gavana Mstafu Edwin Mtei!
     
  17. mashikolomageni

    mashikolomageni JF-Expert Member

    #17
    Aug 20, 2011
    Joined: Jan 5, 2010
    Messages: 1,562
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Sijaelewa hapo kwenye red!
     
  18. Edson

    Edson JF-Expert Member

    #18
    Aug 20, 2011
    Joined: Mar 7, 2009
    Messages: 9,052
    Likes Received: 479
    Trophy Points: 180

    mzee jakaya ameoa kwenye familia hiyo.........
     
  19. M

    Mzee wa Posho Senior Member

    #19
    Aug 20, 2011
    Joined: Jul 14, 2011
    Messages: 160
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    <br />
    <br />
    Kampuni hiyo ya Kichaga ina miliki gazeti pia la Tanzania Daima! Mtei alishamwachie cheo cha CEO jamaa mmoja kaoa mtoto wake anaitwa Freeman Elikaeli Mbowe!
     
  20. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #20
    Aug 20, 2011
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,800
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    choche chonde wana JF HAKUNA KAMPUNI YA UPINZANI INAYOONGOZWA NA WABUNGE WA CHACHEMA hvy tusipoteze muda.
     
Loading...