Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Chadema Hamjachelewa

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Amanikwenu, Sep 17, 2010.

  1. A

    Amanikwenu Senior Member

    #1
    Sep 17, 2010
    Joined: Dec 1, 2009
    Messages: 187
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Napenda kuushauri uongozi wa CHADEMA watenge kama shilingi milioni 12 na kuweka matangazo yasiozidi dakika moja kwenye redio angalau tatu. Matangazo hayo kwa kila redio yatangazwe angalau mara nne kila siku mpaka tarehe 30/10/2010. Lengo kuu la matangazo hayo liwe ni kumshawishi na kumhamasisha kila mpiga kura kumchagua mgombea wa CHADEMA katika ngazi zote tatu za Urais Ubunge na Udiwani.
     
  2. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #2
    Sep 17, 2010
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 102
    Trophy Points: 145
    Wahusika wataiona ssa hivi na kupima applicability yake!...Thanx and Keep such good ideas flowing in!
     
  3. A

    Amanikwenu Senior Member

    #3
    Sep 17, 2010
    Joined: Dec 1, 2009
    Messages: 187
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Naamini itawasaidia sana hasa kwa upande wa vijijini na mijini pia. Wachague redio tatu kati ya Radio One, Radio Free Africa, TBC Taifa na Clouds FM.
     
  4. Who Cares?

    Who Cares? JF-Expert Member

    #4
    Sep 17, 2010
    Joined: Jul 11, 2008
    Messages: 2,946
    Likes Received: 1,211
    Trophy Points: 280
    Ahahahahahaa...good idea but "ngumu sanaaaa banaaaaaaa"...kwa maana ya kwamba ukiritimba wa serikali ya ccm hautotoa hiyo nafasi....tbc=ccm tv & radio, star tv & radio= dialo's property ambaye pia ni mbunge wa ccm, clouds fm=radioya ccm, itv & radio one=vibaraka wa ccm...labda waanzishe ya kwao
     
  5. A

    Amanikwenu Senior Member

    #5
    Sep 17, 2010
    Joined: Dec 1, 2009
    Messages: 187
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Wazo la kuanzisha ya kwao ni zuri lakini kwa sasa ni muhimu sana wakazitumia hizo zilizopo. Kwa kuwa watalipia hayo matangazo sioni kama kutakuwa na tatizo lolote. Ni bora kujaribu kuitumia njia hii katika kuwafikia wapiga kura wengi zaidi kuliko kuacha.
     
  6. Nyunyu

    Nyunyu JF-Expert Member

    #6
    Sep 17, 2010
    Joined: Mar 9, 2009
    Messages: 4,286
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    Wiki iliyopita nilikuwa mikoani, ATN ni wazuri sana hawana upendeleo, na inaonekana wameanza kufanya kazo kibiashara, wanaweza kuwatumia hawa!!
     
  7. MAMA POROJO

    MAMA POROJO JF-Expert Member

    #7
    Sep 17, 2010
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 4,971
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135

    Wamekataa kupokea matangazo ya CHADEMA
     
Loading...