Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

CHADEMA hakitoingia ikulu Cuf ikiwa hai

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Ciril, Jun 13, 2012.

  1. Ciril

    Ciril JF-Expert Member

    #1
    Jun 13, 2012
    Joined: Jan 10, 2011
    Messages: 4,567
    Likes Received: 458
    Trophy Points: 180
    Chama cha wananchi CUF kimesema CHADEMA hakitoingia ikulu CUF ikiwa hai, hayo yamesemwa na naibu katibu mkuu Tanzania bara Jullius Mtatiro.Alisema CUF imenyaka nyaraka za siri za Chadema zinazoonyesha jinsi CHADEMA kilivyowanunua baadhi ya wanachama wake ktk operation (M4C) yake iliyofanyika maeneo mbali mbali.

    Source:Gazeti la Mtanzania.

    Maoni yangu; Kama CUF wanao ushahidi wa kutosha ni kwa nini wasiuweke wazi kila mtu aone ukweli wa maneno yao? Kubaki kusema tu ktk vyombo vya habari bila kuweka wazi tutayapuuzia maneno Yao,japo wapo watakaoamini.
     
  2. m

    mkigoma JF-Expert Member

    #2
    Jun 13, 2012
    Joined: Jul 26, 2011
    Messages: 1,182
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Chama cha wanainchi CUF kimesema CHADEMA hakitaingia ikulu labda chama cha CUF kife, akiongea katika mkutano wa hadhara mkoani Tanga mkurugenzi wa habari na uenezi wa cuf Abdul kambaya, amesema CHADEMA wao ndio wamekuwa siku zote.

    Wakikishambulia CUF na viongozi wetu, wamekuwa katika ziara huko kusini badala ya kuwashambulia CCM wamekuwa wanashambulia CUF kama CUF ndio wanaongoza Nchi? Sasa tuna maadui wawili CCM na CHADEMA alisema kambaya.
     
  3. m

    mkigoma JF-Expert Member

    #3
    Jun 13, 2012
    Joined: Jul 26, 2011
    Messages: 1,182
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    habari zaidi gazeti la mtanzania.
     
  4. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #4
    Jun 13, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,047
    Likes Received: 1,247
    Trophy Points: 280
    Wangekuwa na ushahidi mbona wangekimbia mbio kuuonyesha? Wanajidai wanungwana kuwaumbua 'kidogo' wapinzani wao ili kuipa support ccm? Manake kwa hali halisi CUF is far, and I mean very far from ikulu!
     
  5. KALYOVATIPI

    KALYOVATIPI JF-Expert Member

    #5
    Jun 13, 2012
    Joined: Aug 11, 2011
    Messages: 1,418
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    sasa kafu si nke wa magamba yani mrs. Magamba
     
  6. Jackbauer

    Jackbauer JF-Expert Member

    #6
    Jun 13, 2012
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 5,878
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 135
    naona mtatiro anazidi kutoa kauli za kuimarisha ndoa
     
  7. P

    Precise Pangolin JF-Expert Member

    #7
    Jun 13, 2012
    Joined: Jan 4, 2012
    Messages: 11,318
    Likes Received: 417
    Trophy Points: 180
    Kwi! Kwi! Kwi! Kwi aha ha ha Naona mke kafunguka
     
  8. democratic

    democratic JF-Expert Member

    #8
    Jun 13, 2012
    Joined: Nov 21, 2011
    Messages: 1,645
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    sasa mke wa mtu kafoka,kaaaaaaazzzzi kwelikweli
     
  9. Comi

    Comi JF-Expert Member

    #9
    Jun 13, 2012
    Joined: Oct 2, 2011
    Messages: 3,350
    Likes Received: 445
    Trophy Points: 180
    Mke mkubwa ameshaanza visa bado mke mdogo nccr
     
  10. Duble Chris

    Duble Chris JF-Expert Member

    #10
    Jun 13, 2012
    Joined: May 28, 2011
    Messages: 3,488
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    naye huyu na ndoa yake hadi kero duh !
     
  11. Comi

    Comi JF-Expert Member

    #11
    Jun 13, 2012
    Joined: Oct 2, 2011
    Messages: 3,350
    Likes Received: 445
    Trophy Points: 180
    Kwani mume wao kama ni mbwabwaji na mke pia si mbwabwaji, embu watupe evidence ya kauli zao isijekuwa kama zile za magamba ili kuwavuta wananchi jangwani, ila hiyo ni kubadili vichwa vya habari kwani yeye mke mkubwa (cuf),mke mdogo (nccr) na mume wao(magamba) wanaweweseka
     
  12. taffu69

    taffu69 JF-Expert Member

    #12
    Jun 13, 2012
    Joined: Feb 26, 2007
    Messages: 2,090
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 135
    Unawezaje kumtofautisha Mtatiro na Nape! Tabia na matendo yao yanafanana kwa kila hali!
     
  13. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #13
    Jun 13, 2012
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    Kwani CUF si ilishakufa zamani mbona?
     
  14. Nyetk

    Nyetk JF-Expert Member

    #14
    Jun 13, 2012
    Joined: Feb 28, 2012
    Messages: 1,367
    Likes Received: 168
    Trophy Points: 160
    Duwa ya mrs magamba haimpati kamanda aslani!
     
  15. S

    STIDE JF-Expert Member

    #15
    Jun 13, 2012
    Joined: Sep 1, 2011
    Messages: 998
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    Kwani CUF ndo inaingiza chama Ikulu!!? Je, CUF itanufaika vipi CHADEMA isipoingia Ikulu?

    Hivi kununua watu kunahitaji nyaraka?

    Hawa wanasiasa uchwala hawa....!!
     
  16. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #16
    Jun 13, 2012
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,800
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    hawavumi lakini wamo
     
  17. Ciril

    Ciril JF-Expert Member

    #17
    Jun 13, 2012
    Joined: Jan 10, 2011
    Messages: 4,567
    Likes Received: 458
    Trophy Points: 180
    Jana alipomaliza kuapa,alijisahau na kuondoka na kile kitabu cha dini(bible).
     
  18. Mzizi wa Mbuyu

    Mzizi wa Mbuyu JF-Expert Member

    #18
    Jun 13, 2012
    Joined: May 15, 2009
    Messages: 5,011
    Likes Received: 256
    Trophy Points: 180

    Penye red..

    Ni kweli kwani CUF Tayari ishakufa ndiyo maana chadema inazidi kupaa...

    2015 itakuwa imekufa kabisa, na ndiyo cdm itakuwa inaingia madarakani...


    Hapo penye blue..

    Yaani kudai kuwahonga wanachama wa cuf..

    Huu ni uongo na ni ugonjwa mbaya sana kwa chama chocgote kuutumia sasa..

    Watanzania wa leo wanajua uongo na ukweli....

    Hizo ndizo dalili za kifo cha wazi cha cuf....kwani ndizo zilizo iua CCM!


    CDM songa mbele, songaaaa, watz tunawategemeeni!!


    ........
     
  19. R

    RMA JF-Expert Member

    #19
    Jun 13, 2012
    Joined: Oct 10, 2010
    Messages: 409
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Na nyumba ndogo - BAKWATA!
     
  20. t

    thatha JF-Expert Member

    #20
    Jun 13, 2012
    Joined: Apr 29, 2011
    Messages: 15,193
    Likes Received: 118
    Trophy Points: 160
    cuf = ccm b
    nccr = mke wa pili
    chadema = nyumba ndogo
     
Loading...