Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

CHADEMA furahieni kupoteza umeya wa jiji la Mwanza, ni bahati sana kwenu

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Ulukolokwitanga, Sep 28, 2012.

  1. Ulukolokwitanga

    Ulukolokwitanga JF-Expert Member

    #1
    Sep 28, 2012
    Joined: Sep 18, 2010
    Messages: 7,726
    Likes Received: 1,766
    Trophy Points: 280
    Nikiwa kama mkazi wa kudumu wa Mwanza na ninayeitakia mema CDM katika harakati zake nimefurahishwa sana na CDM kupoteza kiti cha umeya wa jiji. Hii itawapa furs nzuri sana CDM kuepukana na lawama za hali ya juu huko tuendako. Jiji la Mwanza chini ya mkurugenzi aliyepo sasa Bw Wilson Kabwe kupata maendeleo ni ndoto za mchana, hata kama Meya atakuwa Tundu Lissu au my favorite Mnyika. Ili Meya wa jiji afanye kazi yake vizuri anatakiwa kuwa na timu nzuri na yenye mtazamo wa maendeleo toka upande wa halmashauri, kwa Mwanza hilo halipo. Ukienda jiji la Mza utashangaa sana kuona wafanyakazi waliojaa mtazamo wa rushwa na uvivu wa hali ya juu. Kiburi kiko kwa muhudumu wa ofisi hadi mkuu wa idara, mkurugenzi ndio muasisi wa kiburi. Huyu jamaa ana nguvu kuliko waziri mkuu Pinda, anachoamua yeye hakuna wa kuuliza au kupinga. Madiwani wote wa CDM wallop ajitokeze mmoja humu jukwaani na kusema alipingana hadharani na Kabwe!!
    Jiji lina ofisi za hovyo, wafanyakazi wamebanana ofisini, wanazurura kutwa nzima kwenye makorido, hakuna customer service kabisa, vyoo ni vichafu hadi aibu... Meya gani ataleta ,maendeleo katika mazingira hayo, heir kuwaachia CCM waendelee kushindwa. Wakuu wa idara jiji pale hawakai ofisini wanakimbizana na posho tu kila siku! Nani atakaa na madiwani wa CDM kupanga na kutekelezeka mipango ya maendeleo wakati watendaji ni wavivu na wabinafsi namna hiyo. Furahieni kupata fursa nzuri ya kujitenga na utendaji mbovu wa Kabwe hadi wakati muafaka utakapofika. Meya na mkurugenzi wanatakiwa kufanyakazi kama timu, umeona wapi timu inayochanganya Mwizi na Mkimbiza Mwizi au mpambanaji wa ufisadi.

    Sidhani kama CDM wanalo la kujivunia katika mwaka mmoja na nusu wa umeya, Kama lipo naomba nikosolewe. Barabara ni za mavumbi na nyingi hadi Leo greda halijapita toka mvua zilipoisha. Wakati Pinda kaja Mza nilikutana na greda linatengeza barabara ya Buswelu Kiseke saa 4 usiku na madiwani wa CDM huenda walishiriki kuhalalisha huu usanii Kama walivyoshiriki kuhalalisha ujenzi wa barabara ya lami kwenda kwenye hotel moja tu ya Malaika yenye urefu wa Kilometa 10 kwa ajili ya hotel ya vyumba 24 wakati maelfu ya wakazi wa Buswelu hawana barabara hata ya kiwango cha vumbi. Mkandarasi jasco yup hadi leo site anajenga barabara kwa fedha za msaadanwa benki ya dunia kwenda kwenye hotel ya tajiri mmoja

    Ni kwa mazingira hayo Mimi Ulukolokwitanga Ng'wizukulunzungu nimefurahishwa na nafasi kifisadi kurudisha kwa mafisadi hadi katiba mpya itakapoweka wazi nafasi ya meya na mkurugenzi
     
  2. Ulukolokwitanga

    Ulukolokwitanga JF-Expert Member

    #2
    Sep 28, 2012
    Joined: Sep 18, 2010
    Messages: 7,726
    Likes Received: 1,766
    Trophy Points: 280
    Mods msiunganishe hii uzi na zile nyingine hii inajitegemea na najua Dr Slaa ataiona na kukubaliana na mimi kwani ni muungwana
     
  3. bluetooth

    bluetooth JF-Expert Member

    #3
    Sep 28, 2012
    Joined: Jan 12, 2011
    Messages: 3,684
    Likes Received: 268
    Trophy Points: 180
    naunga mkono hoja kwa kuzingatia .... point ya ' a blessing in disguise'
     
  4. Ulukolokwitanga

    Ulukolokwitanga JF-Expert Member

    #4
    Sep 28, 2012
    Joined: Sep 18, 2010
    Messages: 7,726
    Likes Received: 1,766
    Trophy Points: 280
    Jiji la Mwanza kwa ukubwa wake na vyanzo vya mapato kwa sasa linazidiwa na Mbeya katika ukusanyaji mapato, then ung'ang'anie kuongoza jiji la namna hiyo kweli. Utaweka credibility ya chama in jeopardy
     
  5. segwanga

    segwanga JF-Expert Member

    #5
    Sep 28, 2012
    Joined: Mar 16, 2011
    Messages: 2,773
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    Naungana na mtoa hoja,pale jiji pameoza na panatoa harufu mbaya ya rushwa. Kuna mtu alinisimulia yaliyomtokea na yanayotokea kwenye upande wa idara ya elimu.NITAREJEA NIANIKE KINACHOTOKEA PALE,sasa naangalia mpira wa azam na jkt. Halimashauri ya JIJI MWANZA its a damn ass i can dare 2 say!
     
  6. M

    Makaayamawedili Member

    #6
    Sep 28, 2012
    Joined: Sep 12, 2012
    Messages: 16
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mwanza, Mwanza nyumbani Naichukia CCM na inanipa shida sana ninaposikia neno CCM, Nakosa taha kabisa
     
  7. F

    Froida JF-Expert Member

    #7
    Sep 28, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 6,999
    Likes Received: 603
    Trophy Points: 280
    Kwa hiyo wasikate rufaa wananchi wa mwanza wanasemaje na uchaguzi huu
     
  8. Kirode

    Kirode JF-Expert Member

    #8
    Sep 28, 2012
    Joined: Mar 25, 2011
    Messages: 3,575
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Umefanikisha w.end yangu asante mungu akubariki dr, slaa relux hatujapoteza kitu ndo kwanza kazi imeanza
     
  9. Filipo

    Filipo JF-Expert Member

    #9
    Sep 28, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 9,314
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160
    Isije ikawa sizitaki mbichi hizi!? Upuuzi anaofanya meya wa Arusha, natamani halmashauri zote ziongozwe na cdm!
     
  10. kisugujira

    kisugujira JF-Expert Member

    #10
    Sep 28, 2012
    Joined: Aug 13, 2012
    Messages: 769
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Mkuu,hapana mimi binafsi sikubaliani na hoja yako juu ya upotevu wa nafasi ya umeya jijini Mwanza. Why are we retreating and surrendering so easly and so early just like that? What's cooking on over there in Mwanza? Never show your weakness to your opponent.
     
  11. Kiby

    Kiby JF-Expert Member

    #11
    Sep 28, 2012
    Joined: Nov 16, 2009
    Messages: 4,530
    Likes Received: 305
    Trophy Points: 180
    Huyo kabwe ana undugu na Zitto Kabwe?
    .
     
  12. magombe junior

    magombe junior JF-Expert Member

    #12
    Sep 28, 2012
    Joined: Sep 13, 2012
    Messages: 1,605
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    haha!!,hapa patam!,sasa imekua cdm washkur kukosa umeya!,makubwa!!!,wangepata JEEEE!!!!!!!!!!!!,mh!!!!!!!!!!! KAZI KWEL KWELI!
     
  13. kibogo

    kibogo JF-Expert Member

    #13
    Sep 29, 2012
    Joined: Apr 1, 2012
    Messages: 9,220
    Likes Received: 473
    Trophy Points: 180
    Mtoa mada ameeleza vizuri washukuru kwa kukosa na sababu amezitoa lakini kama wangepata kwa maana ya mtoa mada bado chama kingeendelea kupata lawama na manung'uniko kutoka kwa wananchi wa Mwanza kutokana na uongozi mbaya uliopo halmashauri ya jiji Hususani Mkurugenzi, nini ambacho haujakielewa hapo hadi unakuja na vijembe.
     
  14. Job K

    Job K JF-Expert Member

    #14
    Sep 29, 2012
    Joined: Oct 4, 2010
    Messages: 5,585
    Likes Received: 1,295
    Trophy Points: 280
    Tumepoteza! Hili liwe fundisho.
     
  15. TODO

    TODO JF-Expert Member

    #15
    Sep 29, 2012
    Joined: Jul 14, 2011
    Messages: 219
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Hapana.
     
  16. Raia Fulani

    Raia Fulani JF-Expert Member

    #16
    Sep 29, 2012
    Joined: Mar 12, 2009
    Messages: 10,227
    Likes Received: 67
    Trophy Points: 145
    next time tu bila shaka. Heri lawama kuliko fedheha
     
  17. Mingoi

    Mingoi JF-Expert Member

    #17
    Sep 29, 2012
    Joined: Jul 21, 2012
    Messages: 9,795
    Likes Received: 1,158
    Trophy Points: 280
    Mtoa uzi laiti Dr Slaa angejua unapatikana wapi angekufuata akunyanganye na kadi yenyewe ya CDM.
     
  18. I

    IsayaMwita JF-Expert Member

    #18
    Sep 29, 2012
    Joined: Mar 9, 2008
    Messages: 1,119
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Hakika mtoa mada, wewe umetufungua. tunakushukuru sana, mungu yuko pamoja na CDM, yule mkurugenzi alikuwa anadhani anaikomoa chadema, eti wanainchi waichukie chadema, hakuna cha maendeleo mpaka ccm wapewe umeya, haya mmepewa, ni ngumu kunielewa nameandika nini. sasa kabwe leteni maendeleo jijini ww si ndiyo mwakilishi na msimamizi wa ..M?, na wale Madiwani wa CUF mmeusaliti upenzani kwa kuiunga nkono ccm, watz wameona rangi yenu subirini 2015. tushukuru hata kwa kuyafukuza yale mapandikizi
     
  19. o

    oyaoya JF-Expert Member

    #19
    Sep 29, 2012
    Joined: Mar 4, 2012
    Messages: 276
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Yale yale ya "Sungura na sizitaki Mbichi hizi". Yanayosemwa na mleta mada ndo uozo unaopigiwa kelele na upinzani upo kila sehemu.

    Unaaminisha kuwa CDM imeshindwa kihalali? Kama hapana, kwa nini ukubali kupoteza haki ya kuwatumikia waTz wanaokabiliwa na uozo ulioutaja? Kama ndiyo, CDM inafanya mbio za sakafuni ambazo huishia ukingoni tu ambapo magamba wanazidi kupaa angani.

    Hili ni funzo kwa CDM kujiassess wapi wamekosea, katika msafara uliojaa matumaini tele ya kutwaa dola lakini kumbe waTz hawajawakubali kama mnavodhani.
     
  20. m

    mnyalu d Member

    #20
    Sep 29, 2012
    Joined: Sep 26, 2012
    Messages: 79
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Kwa point hiyo nimekupata,nilifikiri unajoke.ccm wasi furahie nafasi ya umeya mpaka wakajiona kama wamechukua urais,
     
Loading...