Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Chadema Arusha wasusia kikao cha Madiwani

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Ritz, Dec 17, 2011.

  1. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #1
    Dec 17, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,032
    Likes Received: 3,869
    Trophy Points: 280
    Wanabodi JF..

    Madiwani saba wa Chadema katika Baraza la Madiwani la Halmashauri ya Jiji la Arusha..

    Wamesusia kikao cha baraza hilo baada ya kukataliwa kwa hoja ya mmoja wao kuhusu mgogoro wa umeya katika halmashauri hiyo.

    Kususa kwa madiwani hao kulitokea baada ya Diwani wa Ngarenaro, Isaya Doita, kusimama na kuibua hoja kuhusu ufumbuzi wa mgogoro wa umeya.

    Wakati diwani huyo akiendelea na hoja yake, Diwani wa Terati kupitia CCM, Julius Sekeyani, alisimama na kupinga hoja hiyo..

    Huku akisisitiza kuwa watu wa Jiji la Arusha wamechoshwa na mgogoro huo.

    Sekeyani alisema kwa sasa wananchi wa Arusha wanataka maendeleo na si malumbano..

    Kauli hiyo iliwafanya madiwani wa Chadema kutokuwa na imani na mwenendo wa baraza kwa kuhisi kuwa wamebaguliwa na kuamua kususa..

    SOURCE: MWANANCHI DESEMBA 17. 2011
     
  2. L

    LAT JF-Expert Member

    #2
    Dec 17, 2011
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 4,524
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 0
    who cares

    bull ssh i ttt
     
  3. Cha Moto

    Cha Moto JF-Expert Member

    #3
    Dec 17, 2011
    Joined: Jul 2, 2011
    Messages: 946
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Maskini Arusha!
     
  4. Kishongo

    Kishongo JF-Expert Member

    #4
    Dec 17, 2011
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 932
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Malipo yao ni 2015.

    HATUDANGANYIKI TENA KUWAPA KURA WASANII, WAPENDA MIGOGORO.
     
  5. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #5
    Dec 17, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,032
    Likes Received: 3,869
    Trophy Points: 280
    Wananchi wa Arusha wanaishi kama watoto yatima!
     
  6. Jackbauer

    Jackbauer JF-Expert Member

    #6
    Dec 17, 2011
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 5,878
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 135
    mbona mimi nimesikia kwamba kwenye kikao hicho diwani mmoja wa ccm alitoa hoja na kusema wanapinga uteuzi wa rais uliomfanya mbunge aliyepigwa chini(dr wa kike) kupewa ubalozi nchini kenya.
     
  7. Jackbauer

    Jackbauer JF-Expert Member

    #7
    Dec 17, 2011
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 5,878
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 135
    vipi wale wa dodoma mahali ambapo maisha yamepanda hadi kusababisha ongezeko la posho.
     
  8. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #8
    Dec 17, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,032
    Likes Received: 3,869
    Trophy Points: 280
    Mkuu, kule si wapo mchanganyiko wapo CCM, NCCR Mageuzi, Chadema, CUF, TLP, UDP, unaongelea nani kwenye awa niliowataja?
     
  9. R

    Rweye JF-Expert Member

    #9
    Dec 17, 2011
    Joined: Mar 16, 2011
    Messages: 12,718
    Likes Received: 1,291
    Trophy Points: 280
    Kwa hyo tuache kuona msingi wa tatzo eti kisa maendeleo...ccm mnaongelea maendeleo gani miaka50 ya uhuru ama kuzalisha wana appolo?ama maendeleo ni kupora uongozi kwa nguvu,hayo ndo maendeleo mwataka kusema?ama kisa mnatoneshwa kidonda,fukia kombe mwanaharamu apite?
     
  10. Imany John

    Imany John Verified User

    #10
    Dec 17, 2011
    Joined: Jul 30, 2011
    Messages: 2,593
    Likes Received: 52
    Trophy Points: 145
    Mbarali wanaishi kama wana wazazi wote wawili.
     
  11. Imany John

    Imany John Verified User

    #11
    Dec 17, 2011
    Joined: Jul 30, 2011
    Messages: 2,593
    Likes Received: 52
    Trophy Points: 145
    Warangi utawajua tu.
     
  12. EasyFit

    EasyFit JF-Expert Member

    #12
    Dec 17, 2011
    Joined: Jul 4, 2011
    Messages: 1,227
    Likes Received: 85
    Trophy Points: 145
    Baada ya kukosa cha kubishana juu ya CDM mmeona muanzishe thread na kuanza kujibizana wenyewe kwa wenyewe, dah creativity ya hali ya juu.
     
  13. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #13
    Dec 17, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,032
    Likes Received: 3,869
    Trophy Points: 280
    Mkuu, hii habari ipo kwenye gazeti la leo Mwananchi 17/12/2011..
     
  14. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #14
    Dec 17, 2011
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,956
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 145
    Mkubwa! Hw sijui tuwaweke ktk msimamo gani mpk sasa!
     
  15. Jackbauer

    Jackbauer JF-Expert Member

    #15
    Dec 17, 2011
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 5,878
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 135
    naongelea wananchi wa dodoma.
     
Loading...