Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

CHADEMA Arusha mahakamani ktk picha

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Daudi Mchambuzi, Nov 22, 2011.

  1. Daudi Mchambuzi

    Daudi Mchambuzi JF-Expert Member

    #1
    Nov 22, 2011
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 21,286
    Likes Received: 11,660
    Trophy Points: 280
    Leo katika mahakama kuu ya arusha ilikua ni siku ya kusikilizwa kesi ya inayomkabili Mh. Lema na wanachadema arusha. Kesi imehairishwa mpaka tarehe 20.
    Nje ya mahakama Mh.Lema akaongea na wanachadema waliokuja kusikiliza kesi iyo.

    mahakama1.jpg mahakama2.jpg mahakama3.jpg
    Mh Lema alizungumzia msimamo wao kuhusu mswada kuwa CDM hawatarudi nyuma.
    Wananchi waliokuwepo mahakamani hapo wakamlalamikia kuhusu mabaunsa(green guards) wa CCM wanawatishia kwa kosa la kuishabikia CDM Lema akasema " jamani mbona mnataka kuniangusha..? nyie ni makamanda msiogope vitisho ili tusonge mbele tujikomboe,mbunge sio lazima akufanyie kila kitu,so msikubali kutishiwa ilimradi hamuui mtu wala hamvunji sheria".
    Pia Mh. Lema akasema watafuatilia uonevu huu wa mabaunsa(green guard) wa CCM dhidi ya wanachadema wa arusha, pia kamati kuu ya chadema itaripoti tatizo hili ktk chombo husika ;
    Mwisho Lema akawatakia wananchi wa arusha maisha mema na wafunge mikanda km makamanda,kesi mpaka tarehe ishirini
    .
     
  2. Sordo

    Sordo JF-Expert Member

    #2
    Nov 22, 2011
    Joined: Nov 14, 2011
    Messages: 397
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    One love brothers CDM arachuga!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
     
  3. A

    Akili Kichwani JF-Expert Member

    #3
    Nov 22, 2011
    Joined: Jan 7, 2010
    Messages: 1,500
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    alipata kibali cha kufanya huo mkutano?...................... au polisi walishakubali yaishe??....................
     
  4. jino kwa jino

    jino kwa jino JF-Expert Member

    #4
    Nov 22, 2011
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 769
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    kazi kweli kweli, ni kuahirisha tu hadi mwaka 2015 mbunge atakuwa hafanyi kazi zake kama mbunge???
     
  5. Rejao

    Rejao JF-Expert Member

    #5
    Nov 22, 2011
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 9,223
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    Mbona hii kimya kimya? kweli CDM bila vurugu na maandamano hakisikiki! Fanyeni basi maandamano ili tusikie uwepo wenu?
     
  6. P

    Papizo JF-Expert Member

    #6
    Nov 22, 2011
    Joined: Feb 24, 2008
    Messages: 4,237
    Likes Received: 138
    Trophy Points: 160
    Mkuu unajuwa maana ya mkutano lakini??kwa hii sentensi yako nina mashaka hujui,mwanzisha thread amesema amefanya mkutano au alikuwa tu anaongea na wananchi wake baada ya kutoka humo ndani??
     
  7. ntamaholo

    ntamaholo JF-Expert Member

    #7
    Nov 22, 2011
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 8,453
    Likes Received: 897
    Trophy Points: 280
    hukosi kejeli kila uchwao? kelele huwa zinaletwa na polis wa CCM, leo inaonekana hawajatafasiri kukusanyka kwa chadema kuwa ni mkusanyiko haramu, amani imetawala. Kama Lema anahutubia wananzengo kiivyo wakati hana kibali chochote, basi kuanzia leo uamini kuwa siku zote VURUGU huanzishwa na CCM kwa kuhofia kupoteza umaarufu wao kuhamishia kwa CDM
     
  8. Q

    Quick Senior Member

    #8
    Nov 22, 2011
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 153
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    tunakuja kupiga mabomu,,ondokeni fasta
     
  9. Daudi Mchambuzi

    Daudi Mchambuzi JF-Expert Member

    #9
    Nov 22, 2011
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 21,286
    Likes Received: 11,660
    Trophy Points: 280
    maandamano madogo yalifanyika kama kawaida ila hayatasikika kwa sababu polisi hawakuleta vurugu kama awali.
     
  10. Rejao

    Rejao JF-Expert Member

    #10
    Nov 22, 2011
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 9,223
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    Lema hajapata nafasi ya kwenda Ikulu kumuona JK? Au ndio maandano yaanazia Arusha mpaka Ikulu?
    Nipe taarifa mkuu!
     
  11. ntamaholo

    ntamaholo JF-Expert Member

    #11
    Nov 22, 2011
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 8,453
    Likes Received: 897
    Trophy Points: 280
    wewe ndo hujamwelewa. Kumbuka mtiririko wa visa vya ccm na polisi arusha. Alitembea kwa mguu kutoka mahakamani kurudi ofisini na wapiga kura wake, ikatafasiriwa ni maandamano bila kibali, sasa leo kapanda jukwaa na anongea na wananchi, si watatafasiri ni mkutano wa hadhara bila kibali?

    Akili kichwani anataka kufahamu kama aliomba kibali cha kuongea na wananchi kiivyo
     
  12. ntamaholo

    ntamaholo JF-Expert Member

    #12
    Nov 22, 2011
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 8,453
    Likes Received: 897
    Trophy Points: 280
    bila shaka umeridhika na majibu ya wadau, ndo maana una hama mada from Arusha to Dar. stick @ one point please, na ukijibiwa ukardhika apriciate basi
     
  13. Daudi Mchambuzi

    Daudi Mchambuzi JF-Expert Member

    #13
    Nov 22, 2011
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 21,286
    Likes Received: 11,660
    Trophy Points: 280
    Think critically sheikh.
     
  14. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #14
    Nov 22, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,223
    Likes Received: 5,502
    Trophy Points: 280
    CCM inakufa rasmi leo. Soon tutasikia baraza la mawaziri na bunge limevunjwa
     
  15. Mzee Wa Rubisi

    Mzee Wa Rubisi JF-Expert Member

    #15
    Nov 22, 2011
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 1,748
    Likes Received: 64
    Trophy Points: 145
    Naomba watakao kusanya maoni ya katiba waanzie Arusha
     
  16. Rejao

    Rejao JF-Expert Member

    #16
    Nov 22, 2011
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 9,223
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    Arusha hamna tena Jipya....ndio maana imepita kimya kimya, Umaarufu wa Lema umekwisha! Inabidi aumize kichwa sana kutafuta njia ya kukubalika tena na jamii!
    Turudi kwemye current issue ya CDM kwenda kujikomba kwa Rais wa Nchi! CDM imetia aibu!!!!
     
  17. M

    Mkwe21 JF-Expert Member

    #17
    Nov 22, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 1,417
    Likes Received: 149
    Trophy Points: 160
    Kwani Appolo Mmeshapeleka Wangapi Kimya Kimya!! Du Mtabaki Nyie Wenye Vichwa Vyenye Upara Usiokuwa Na Hata Chembe ya Akili!! Hadi Aibu!!
     
  18. Mzee wa Rula

    Mzee wa Rula JF-Expert Member

    #18
    Nov 22, 2011
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 8,161
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Kinachotafutwa siyo hicho bali ni kum keep Lema busy na makesi ili ajisikie fresh. Kesi hiyo hata tarehe 20.12.2011 itaahirishwa.
     
  19. Rejao

    Rejao JF-Expert Member

    #19
    Nov 22, 2011
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 9,223
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    CCM haiwezi kufa...Baraza hata likivunjwa, litajengwa tena upya na CCM! Tuna man power ya kutosha tena in excess, huwezi kutucompare na hao 23!!!
     
  20. ntamaholo

    ntamaholo JF-Expert Member

    #20
    Nov 22, 2011
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 8,453
    Likes Received: 897
    Trophy Points: 280
    Anzisha thread mpya ya hii kitu, tuko nyuma yako tutachangia
     
Loading...