Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Chabo

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by Viol, Jun 11, 2011.

  1. Viol

    Viol JF-Expert Member

    #1
    Jun 11, 2011
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 18,597
    Likes Received: 459
    Trophy Points: 180
    Jamaa moja alikuwa anapiga chabo dirishani wakati wenye ndoa wakiwa kwenye mahaba,mara huko nje ya nyumba mwenyewe baiskeli aliyekuwa anakatiza gafla tairi la baiskeli lake liliburst na kulia puuuuu!wanandoa humo ndani ya nyumba waliposikia mlio wa kubusrt tairi wakatulia kwanza *kufanya tendo,mpiga chabo dirishani akajisahau na kusema'''nye endeleeni ni pancha tu''
    watu hoi kwa kicheko.
     
  2. n

    ngwini JF-Expert Member

    #2
    Jun 11, 2011
    Joined: Apr 5, 2011
    Messages: 470
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Aha aha aha
     
  3. mseseve

    mseseve JF-Expert Member

    #3
    Jun 11, 2011
    Joined: Apr 3, 2011
    Messages: 491
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 35
    Hiyo kali mkuu na huo mtaa utakuwa ni uswahilini kwetu masaki hakuna mambo kama hayo
     
  4. chapaa

    chapaa JF-Expert Member

    #4
    Jun 11, 2011
    Joined: Feb 19, 2008
    Messages: 2,343
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Duuuh!mbona pancha!!!
     
Loading...