Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

chaama kitachoongoza tanzania ni kimoja tu.C.C.M.

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by babukijana, Dec 10, 2010.

  1. babukijana

    babukijana JF-Expert Member

    #1
    Dec 10, 2010
    Joined: Jul 21, 2009
    Messages: 4,087
    Likes Received: 360
    Trophy Points: 180
    [​IMG]

    yaelekea huyu jamaa ndivyo anavyosema ingawa hatukumuelewa.
     
  2. Zipuwawa

    Zipuwawa JF-Expert Member

    #2
    Dec 10, 2010
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 2,956
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Kazi ipo hapo ila labda hakuwa na maana hiyo!
     
  3. babukijana

    babukijana JF-Expert Member

    #3
    Dec 10, 2010
    Joined: Jul 21, 2009
    Messages: 4,087
    Likes Received: 360
    Trophy Points: 180
    tunahisi ndio maana yake,maana hatumuelewi
     
  4. G

    Gad ONEYA JF-Expert Member

    #4
    Dec 10, 2010
    Joined: Oct 26, 2010
    Messages: 2,641
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Please we want another rap!
     
  5. Matola

    Matola JF-Expert Member

    #5
    Dec 10, 2010
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 30,777
    Likes Received: 4,642
    Trophy Points: 280

    nakushukuru kwa hii picha, ulichonisaidia mimi ni kuwafunga mdomo habari leo na habari corporation, maana waliingiza propaganda kwamba mbowe ndio uvaa kombati za mikono mirefu, na zitto kombati zake ni za mikono mifupi, yaani kuonesha kwamba anaevaa mikono mifupi ni mfuasi wa zitto na anaevaa mikono mirefu ni mfuasi wa mbowe. Asante sana kwa picha hii, watumie habari leo waambie kumbe zitto ni mfuasi wa mbowe.
     
  6. Lole Gwakisa

    Lole Gwakisa JF-Expert Member

    #6
    Dec 10, 2010
    Joined: Nov 5, 2008
    Messages: 3,813
    Likes Received: 195
    Trophy Points: 160
    Samahani kwa kuuliza,
    mbona jamaa anakidole kirefu sana?
    Na chini ya kwapa anaswaeti hivyo?
    Na je anaongea na nani, mbona walio nyuma yake ndo wengi?
     
Loading...