Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

"Cha Uchokozi"

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Kaizer, Sep 20, 2012.

  1. Kaizer

    Kaizer JF-Expert Member

    #1
    Sep 20, 2012
    Joined: Sep 16, 2008
    Messages: 23,950
    Likes Received: 524
    Trophy Points: 280
    Morning wana CC!

    Nimekutana na hii hapa


    Haya hebu nidadavulieni wajameni haya mawowo 'ya uchokozi' ndo yakoje? Manake naona mi mgeni kwen hii tasnia....mara usikie 'hips za uchokozi' au 'kiuno cha uchokozi' au 'maziwa ya uchokozi" "sauti ya uchokozi" ndo yanakuwagaje?

    Popote mlipo, mabinti watukuka wa chit chat hebu toeni ufafanuzi hapa huwa mnamaanisha nn?

    Tuanze na beibe nasty mwenyewe, kisha charminglady. Wakeze Asprin kuna mwenye kitu cha uchokozi? BADILI TABIA, Yummy, cacico shemeji yangu unanichokoza na nini hadi hamu hainiishi? Kongosho, Madame B na madameX, Kaunga, Preta, sweetlady, gfsonwin, snowhite, hebu mu come zis way!

    Halafu sijui kama pia wenzangu wana lionaje hili...kuna under age Erickb52 sijui kama alishachokozwa au ndo anakuzwa na Dena Amsi, Judgement, platozoom na Mphamvu itifaki ikiwa imezingatiwa.

    Wakubwa zangu Roulette my sweet shemeji, King'asti (huko ndoani sijui anachokozaga na nini) Dark City, Kimey, fidel, Teamo, MwanajamiiOne, RR, Bigirita and co...


    Hebu kina dada fungukeni, kitu gani hasa mnacho kinachomchokoza mpenzi wako au wakware wengine...of course baada ya kutupa uelewa wa neno uchokozi kwen tasnia ya viungo au sauti

    Naomba kuwasilisha
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  2. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #2
    Sep 20, 2012
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 101
    Trophy Points: 145
    Aisee!
    Na mimi nilipata kuambiwa na Remmy kuwa nina ndevu za uchokozi! Nategemea kufaidika na majibu!
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  3. Kaizer

    Kaizer JF-Expert Member

    #3
    Sep 20, 2012
    Joined: Sep 16, 2008
    Messages: 23,950
    Likes Received: 524
    Trophy Points: 280
    hahahaa Remmy come zis way aisee ! So PakaJimmy umeshanisoma apo sio
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  4. Dark City

    Dark City JF-Expert Member

    #4
    Sep 20, 2012
    Joined: Oct 18, 2008
    Messages: 16,275
    Likes Received: 115
    Trophy Points: 160
    Mbona mapema mapema mno? umeshachokozwa asubuhi hii??

    Hiyo jg kwenye quote ni nini??

    Babu DC!!
     
  5. Kaizer

    Kaizer JF-Expert Member

    #5
    Sep 20, 2012
    Joined: Sep 16, 2008
    Messages: 23,950
    Likes Received: 524
    Trophy Points: 280
    haaaa mkuu Dark City....ndo 'nimechokozwa' na hao kina beibe nasty and co...hiyo jg anamrefer Judgement ndo usingizi wake hapa...
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  6. Madame B

    Madame B JF-Expert Member

    #6
    Sep 20, 2012
    Joined: Apr 9, 2012
    Messages: 22,739
    Likes Received: 1,849
    Trophy Points: 280
    Aisee na Mimi Rutta wangu huwa ananiambiaga nina Kijungu cha uchokozi,tena kilichobetuka kwa juu.
    Sasa sielewi ubetukaji huo unamsaidia vipi yeye,
    Labda aje mwemyewe.
     
  7. dazipozi

    dazipozi JF-Expert Member

    #7
    Sep 20, 2012
    Joined: Nov 5, 2011
    Messages: 1,143
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Ngoja waje wenye Mawowow ya Uchokozi watakujibu faster tu,Mx
     
  8. Kaizer

    Kaizer JF-Expert Member

    #8
    Sep 20, 2012
    Joined: Sep 16, 2008
    Messages: 23,950
    Likes Received: 524
    Trophy Points: 280
    ruttashobolwa hebu tuambie apa Madame B ana kijungu eti? Halafu mwalimu wangu mbona vipindi huingii jamani unataka nifeli?
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  9. Dark City

    Dark City JF-Expert Member

    #9
    Sep 20, 2012
    Joined: Oct 18, 2008
    Messages: 16,275
    Likes Received: 115
    Trophy Points: 160
    Ndo maana nilitaka kukueleza kuwa umeamua kufanya uchokozi wewe mwenyewe...Mkuu Kaizer!!

    Hilo neno jg lenyewe...kuna watu linawahamishia kwenye viwanja vya burudani...Na hilo jingine ndo usiseme. Maana enzi zetu, "cha uchokozi" ilikuwa na maana nyingine kabisa...Kwamba mtu bila kujiandaa anastukia keshapigwa vodafasta na kuendelea na majukumu mengine....Kasheshe yake huwa hakuna anayeshiba hapo!!

    Ngoja niachie hapo kwanza kwani uchokozi wako si mchezo!

    Babu DC!!
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  10. platozoom

    platozoom JF-Expert Member

    #10
    Sep 20, 2012
    Joined: Jan 24, 2012
    Messages: 6,896
    Likes Received: 1,541
    Trophy Points: 280
    Haswaa
     
  11. platozoom

    platozoom JF-Expert Member

    #11
    Sep 20, 2012
    Joined: Jan 24, 2012
    Messages: 6,896
    Likes Received: 1,541
    Trophy Points: 280
    Babu badala ya kumalizia story analeta uchokozi
     
  12. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #12
    Sep 20, 2012
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,980
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Mh hapa naomba nipite tu !
     
  13. Dark City

    Dark City JF-Expert Member

    #13
    Sep 20, 2012
    Joined: Oct 18, 2008
    Messages: 16,275
    Likes Received: 115
    Trophy Points: 160
    Na mbaya zaidi, huyu mkuu Kaizer analianzisha mapema namna hii wakati bado zaidi ya masaa 30 tuanze week end!

    Ngoja nimtafute mzee mwenzagu Asprin tukamfungulie mashitaka ya uchokozi!

    Babu DC!!
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  14. Kaizer

    Kaizer JF-Expert Member

    #14
    Sep 20, 2012
    Joined: Sep 16, 2008
    Messages: 23,950
    Likes Received: 524
    Trophy Points: 280
    Hahahaha sweetlady usipite tu bana tia neno!
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  15. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #15
    Sep 20, 2012
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,980
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145

    Ntatia Kaizer ila mie sio mchokozi asee.....subiri wachokozi wamalize kutia neno then mie ntasema chochote
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  16. Madame B

    Madame B JF-Expert Member

    #16
    Sep 20, 2012
    Joined: Apr 9, 2012
    Messages: 22,739
    Likes Received: 1,849
    Trophy Points: 280
    Mwanafunzi wangu ningeendelea kukufundisha ila tatizo lako ni kwamba kila kiwanja ninachotimba nakukuta na kila upenyo au uchochoro ninaopita tunakutana sasa naona ni heri nisikufundishe tena kwani nahs utakuwa Umeshafaulu Masomo Yangu
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  17. Kaizer

    Kaizer JF-Expert Member

    #17
    Sep 20, 2012
    Joined: Sep 16, 2008
    Messages: 23,950
    Likes Received: 524
    Trophy Points: 280
    sweetlady unataka nikwambie uchokozi wako? Khaaaa sema tu apa kuna watu wana "roho ndogo"
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  18. Kaizer

    Kaizer JF-Expert Member

    #18
    Sep 20, 2012
    Joined: Sep 16, 2008
    Messages: 23,950
    Likes Received: 524
    Trophy Points: 280
    Mkuu Dark City leo ni jumangapi maana huku kigoma tumeshaanza weekend?
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  19. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #19
    Sep 20, 2012
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,980
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145

    Hahahaha mezea utanambia baadae tukiwa makutano! Asprin kakumbwa na nini eti?
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  20. Kaizer

    Kaizer JF-Expert Member

    #20
    Sep 20, 2012
    Joined: Sep 16, 2008
    Messages: 23,950
    Likes Received: 524
    Trophy Points: 280
    Haaaa Mi naona bado kabisa.....
     
Loading...