Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

CCM yasambaza vipeperushi vya kifo

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Paparazi Muwazi, Aug 8, 2008.

  1. P

    Paparazi Muwazi JF-Expert Member

    #1
    Aug 8, 2008
    Joined: Dec 23, 2007
    Messages: 309
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Baada ya serikali kuingilia kati na kuvishauri vyombo vya habari kuepuka habari za Wangwe zenye mwelekeo wa kuvunja utawala wa sheria na baada ya siri ya CCM kusambaza waraka wa Wangwe kugundulika. Sasa mkakati mpya umeanza wa kusambaza vipeperushi vidogo vinavyoeleza kwamba Freeman Mbowe, Dr Slaa, Zitto na Mnyika ni wauaji wakubwa CHADEMA waliomuua chacha wangwe. Tayari vipeperushi hivyo vimeshasambazwa barabarani mikoa ya Mwanza na Shinyanga, kwa mujibu wa kiongozi mmoja wa CCM ambao hakutaka kutajwa jina lake. Vipeperushi hivyo vitasambazwa pia katika mikoa mingine

    PM
     
  2. Mpita Njia

    Mpita Njia JF-Expert Member

    #2
    Aug 8, 2008
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 7,014
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Hivi CCM imeishiwa kiasi hiki?
     
  3. m

    msaragambo Senior Member

    #3
    Aug 8, 2008
    Joined: Aug 6, 2008
    Messages: 126
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Nafikiri wameanza kuishiwa mbinu......
     
  4. Freetown

    Freetown JF-Expert Member

    #4
    Aug 8, 2008
    Joined: Apr 6, 2008
    Messages: 888
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    wanataka kuwagawanya Chadema, kwani ndo chama kinachowasumbua baadhi ya sehemu ukiacha visiwani ambako CUF ndo wamedominate
     
  5. Kibunango

    Kibunango JF-Expert Member

    #5
    Aug 8, 2008
    Joined: Aug 29, 2006
    Messages: 7,558
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Huo ndio ukweli wenyewe...!
     
  6. Joel

    Joel JF-Expert Member

    #6
    Aug 8, 2008
    Joined: Sep 1, 2007
    Messages: 831
    Likes Received: 199
    Trophy Points: 60
    kwa kweli huu ni uchonganishi wa hali ya juu kati ya wananchi na viongozi hawa wa chama cha upinzani.Nia hasa ni kuua nguvu waliyonayo CHADEMA
     
  7. Joel

    Joel JF-Expert Member

    #7
    Aug 8, 2008
    Joined: Sep 1, 2007
    Messages: 831
    Likes Received: 199
    Trophy Points: 60
    Tatizo lingine la CCM ni kutikuwa na Strategists walio up - to - date
     
  8. M

    Mavanza Member

    #8
    Aug 8, 2008
    Joined: Jun 12, 2008
    Messages: 38
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hizo ni harakati za mfa maji. Shututma za ufisadi zimewaelemea sasa ni lazima wale wote wanaong'ang'ania hoja hiyo ni lazima wamalizwe. Hiyo ndiyo sisiemu. Sasa ngoja uone wakimaliza Chadema watageukana wao kwa wao. Mama Kilango ukiona mwenzio ananyolewa wewe tia maji. Na akina Mwakyembe subirini ya kwenu yanakuja.

    CHADEMA msife moyo sisi wananchi tunajua ukweli huu, ninyi ndiyo ma-championi wa vita dhidi ya ufisadi. Aluta continue, mapambano bado yanaendelea.
     
  9. Pezzonovante

    Pezzonovante JF-Expert Member

    #9
    Aug 8, 2008
    Joined: May 1, 2008
    Messages: 643
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Uwezi Kuwa Na Stratege Wakati Sg Makamba Mind Yake Ipo Kama Ya Mchuuzi Tu,they Behave Now Kama Opposition
     
  10. Kevo

    Kevo JF-Expert Member

    #10
    Aug 8, 2008
    Joined: Jun 12, 2008
    Messages: 1,333
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    I am out of Words!
     
  11. Kasheshe

    Kasheshe JF-Expert Member

    #11
    Aug 8, 2008
    Joined: Jun 29, 2007
    Messages: 4,595
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Tehetehe .... hii habari inafaa kuundwe forum nyingine iitwe upupu!!! alafu hii habari ipelekwe huko.
     
  12. S

    Scorpion Member

    #12
    Aug 8, 2008
    Joined: Jan 19, 2008
    Messages: 21
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Kampeni kwa ajili ya ubunge wa Tarime?
     
  13. H

    Hofstede JF-Expert Member

    #13
    Aug 8, 2008
    Joined: Jul 15, 2007
    Messages: 3,586
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 0
    Hapa hakuna uchonganishi wala nini, hii ni mbinu chafu ya CCM ya kutaka kuondoa FOCUS kwenye UFISADI ili watu waanze kujadili Upuuzi wao. TUNATAKA MAFISADI WASHITAKIWE KWANZA Then tuangalia mambo mengine.
     
  14. u

    uporoto01 JF-Expert Member

    #14
    Aug 8, 2008
    Joined: May 23, 2008
    Messages: 4,746
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    kicks of a dying horse,dont make me laugh what strategy do you expect from makamba who sat for his form 4 exam as a private candidate while he was dar RC? wangemwachia Msekwa labda
     
  15. jmushi1

    jmushi1 JF-Expert Member

    #15
    Aug 8, 2008
    Joined: Nov 2, 2007
    Messages: 16,048
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    Yani serikali ya ccm iwe na ushahidi halafu wawaache hao wanaosema wamemwua Wangwe mtaani....Huu ni mtaji wa ccm wa kisiasa...Na kama nilivyojuwa ccm wanataka kuitumia kama karata yao...Wapinzani wangekuwa wajanja wangeungana sasa nyuma ya Mrema...Mrema Rais...Makamu Slaa...Waziri Mkuu Zitto...Makamu wa pili wa Rais Lipumba...Na huko Zenji mnaurekebisha mungano...Waziri wa mambo ya ndani Mbatia...Mengine mjazie...Hiyo ikiwa ni serikali kivuli ili kuwabipu ccm...Basi wataufyata!
    TRUST ME.
     
  16. BantuGirl

    BantuGirl Senior Member

    #16
    Aug 8, 2008
    Joined: Apr 10, 2008
    Messages: 155
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    kweli siasa mchezo mchafu kha
     
  17. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #17
    Aug 8, 2008
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 50,106
    Likes Received: 9,812
    Trophy Points: 280
    Mategemea nini kutoka kwenye cham cha kifisadi kilichojaa mafisadi na kuongozwa n viongozi wasiyo na uwezo wowote wa kuongoza akina JK, Msekwa na Makamba.
     
  18. Kichuguu

    Kichuguu Platinum Member

    #18
    Aug 9, 2008
    Joined: Oct 11, 2006
    Messages: 6,945
    Likes Received: 283
    Trophy Points: 180
    CCM wamefilisika kifikra na kisiasa
    CCM is politically bankrupt
     
  19. Mongoiwe

    Mongoiwe JF-Expert Member

    #19
    Aug 11, 2008
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 514
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Ni yote mawili kwa mpigo. Kwanza ni kutuhamisha katika UFISADI na pili ni kuigawa CHADEMA sasa wanaichonganisha na wapiga kura. TUNAHITAJI KUBADILI MBINU ZA KUKABILIANA NA MAFISADI kwani kwa upeo wa wananchi wetu watafanikiwa kuishusha thamani CHADEMA kwa hila zao hizi za kuihusisha na Kifo.

    Naomba mwenye vipeperushi hivyo atusaidie humu JF tuvichambue tumewakaba koo hawa. Pia nimewasiliana na Mwandishi wa Mwanza aliyefichua kuhusu Waraka wa Wangwe kusambazwa na CCM naye amesema kuwa anavisaka Vipeperushi hivyo.
     
Loading...