Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

CCM yampuuza Dk. Slaa

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by sir.JAPHET, Aug 22, 2012.

  1. sir.JAPHET

    sir.JAPHET JF-Expert Member

    #1
    Aug 22, 2012
    Joined: May 18, 2012
    Messages: 700
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    [h=2][/h] Jumatano, Agosti 22, 2012 06:03 Na Bakari Kimwanga, Dar es Salaam

    [​IMG]Katibu wa Itikadi na Uenezi wa CCM, Nape Nnauye

    CHAMA Cha Mapinduzi (CCM), kimepuuza tuhuma zilizotolewa dhidi yake na Katibu Mkuu wa Chama cha Demokrasia na Maendeleo (Chadema), Dk. Willibrod Slaa.
    Akizungumza na waandishi wa habari Jijini Dar es Salaam jana, Katibu wa Itikadi na Uenezi wa CCM, Nape Nnauye, alimtaka Dk. Slaa kuacha siasa, kwani hivi sasa anazeeka vibaya.

    Kauli hiyo ya CCM imekuja siku moja baada ya Dk Slaa kuibua madai mazito dhidi ya CCM, akikituhumu chama hicho kuwa kimeingiza silaha, zikiwamo bunduki bila vibali wala kuzikatia leseni, kwa lengo la kutaka kukihujumu.

    Nape alivitaka vyombo vya dola kufanya uchunguzi juu ya madai hayo, kwa kuanza kumhoji Dk. Slaa kama shahidi namba moja juu ya uingizwaji wa silaha hizo.

    "Kwa alivyo Dk. Slaa hivi sasa, huenda mzee huyo nazeeka vibaya na huenda ana tatizo, hivyo tunaviomba vyombo vya usalama vifanye kazi ya kumhoji.

    "Dk Slaa amekuwa akitoa tuhuma nzito eti CCM tunanunua silaha kwa ajili ya kuwapa vijana wetu waliopo kwenye makambi yetu, si kweli, hakuna kambi hata moja ya vijana ila tunaona sasa Dk. Slaa, ameamua kutunga uongo.

    "Mwaka 2010, wakati wa kampeni Dk. Slaa, alizua uongo na kusema kuwa kuna kontena limebeba masanduku ya kura kinyemela, nasi CCM tulimsamehe kutokana alikuwa na kihoro cha kushindwa.”

    Nape alitumia nafasi hiyo kumshauri Dk. Slaa afanye kazi nyingine iwapo ameshindwa kufanya siasa na akishindwa kabisa basi anaweza hata kuchukua jukumu la kulea familia yake.

    MTANZANI ilimtafuta msemaji wa Jeshi la Polisi ili kupata ufafanuzi wa jambo hilo, huku msemaji wake, Advera Senso, akiahidi kulifuatilia jambo hilo kwa kamanda wa Polisi wa Mkoa wa Morogoro.
     
  2. Communist

    Communist JF-Expert Member

    #2
    Aug 22, 2012
    Joined: Jun 1, 2012
    Messages: 5,392
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 135
    ***** hatari!
     
  3. m

    malaka JF-Expert Member

    #3
    Aug 22, 2012
    Joined: Apr 5, 2012
    Messages: 1,317
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Nape angalia japo siasa ndio inakufanya uwe tofauti ila Dr. Slaa is like your father or your teacher my brother. Laana nyingine sio lazima utukane au laa. Jaribu kuwa na adabu usifikie ukajiona wewe mungu mtu kwa sababu ya watu wanaokutumia na kukutupa kama zana za vitandan.
     
  4. PROFESA KYANDO

    PROFESA KYANDO Member

    #4
    Aug 22, 2012
    Joined: Jul 24, 2012
    Messages: 83
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    [​IMG]
     
  5. t

    thatha JF-Expert Member

    #5
    Aug 22, 2012
    Joined: Apr 29, 2011
    Messages: 15,193
    Likes Received: 118
    Trophy Points: 160
    KATIBU wa Halmashauri Kuu ya Taifa, Itikadi na Uenezi Nape Nauye amemshukia Katibu Mkuu wa Chadema, Dk. Wilbrod Slaa, kufuatia kauli aliyoitoa mkoani Morogoro kwamba Chama Cha Mapinduzi kimekuwa kikiingiza silaha nchini.

    "Kauli hii inaonyesha ni vipi Dk. Slaa ameanza kuzeeka vibaya, na sasa kazi ya siasa inamshinda hivyo awaachie vijana" alisema Nape na kuongeza kwamba anatambua kuwa uzee siyo laana kama unamwingia mtu vizuri.
     
  6. t

    thatha JF-Expert Member

    #6
    Aug 22, 2012
    Joined: Apr 29, 2011
    Messages: 15,193
    Likes Received: 118
    Trophy Points: 160
    Akizungumza na waandishi wa habari, kwenye Ofisi Ndogo ya Makao Makuu ya CCM, mtaa wa Lumumba, Dar es Salaam, Nape amesema, mbali na kuzeeka vibaya, hatua ya Dk. Slaa kuizushia CCM kwamba imekuwa ikiingiza siala kinyemela ni dalili kwamba ameona kuwa sasa operesheni ya mikutano ya Chadema hasa ya Morogoro zinazorota.
     
  7. t

    thatha JF-Expert Member

    #7
    Aug 22, 2012
    Joined: Apr 29, 2011
    Messages: 15,193
    Likes Received: 118
    Trophy Points: 160
    "Kwanza huyu Mzee inaonyesha ni jinsi gani ufuatiliaji wake wa mambo ni vinyu, kutoa madai kwamba tumeagiza siala kinyemela kwa ajili ya makambi ya vijana wetu, wakati inafahamika kwamba wakati huu CCM imo katika uchaguzi mkuu hatuwezi kabisa kuandaa wala kufanya makambi ya vijana", alisema Nape.
     
  8. t

    thatha JF-Expert Member

    #8
    Aug 22, 2012
    Joined: Apr 29, 2011
    Messages: 15,193
    Likes Received: 118
    Trophy Points: 160
    "Kutokana na kauli hizi za uzushi, tunazitaka mamlaka zinazosimamia ulinzi na usalama kumtaka Dk. Slaa awapatie ushahidi wa kina kuhusu mtu au tasisi yoyote ambayo inaingiza silaha nchini kinyemela, na kama ushahidi wake utawezesha kupatikana yeyote basi ashughulikiwe kwa mujibu wa sheria", alisema.
     
  9. t

    thatha JF-Expert Member

    #9
    Aug 22, 2012
    Joined: Apr 29, 2011
    Messages: 15,193
    Likes Received: 118
    Trophy Points: 160
    "Huyu Mzee imekuwa kawaida yake kuandaa uongo kila anapoona kwamba anakabia kushindwa katika operesheni au mipango yake au ya Chama chake kisiasa. Wakati ule wa Uchaguzi mkuu, alipoona kwamba atashindwa, alizusha kwamba CCM imeingiza kura nchini kutoka nje ya Nchi, lakini ikabainika kuwa ni uzushi", alisema.
     
  10. t

    thatha JF-Expert Member

    #10
    Aug 22, 2012
    Joined: Apr 29, 2011
    Messages: 15,193
    Likes Received: 118
    Trophy Points: 160
    Alisema, hatua ya Dk. Slaa kuzusha uongo ni njama ya kuandaa fujo zitakazofanywa watu walioandaliwa na Chadema, kufanya fujo mitaani wakati wa mikutano wa chama hicho mkoani Morogoro. " sasa anatoa uongo huu, ili watu wao waliokusanya watakapofanya fujo azushe kwamba ni vijana waliotumwa na CCM".
     
  11. Ndoa

    Ndoa JF-Expert Member

    #11
    Aug 22, 2012
    Joined: Dec 2, 2011
    Messages: 984
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Dr Slaa mnataka aache siasa ili mpumue.
     
  12. Mikael P Aweda

    Mikael P Aweda JF Gold Member

    #12
    Aug 22, 2012
    Joined: Dec 17, 2010
    Messages: 2,934
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 0
    Naona huu uzi kabla hamjarusha mlijipanga kwanza. Haiwezekani wote mnarespond baada ya kurushwa hewani. Hata hivyo, kwa sasa tuhuma za kutunga dhidi ya Dr Slaa hazitawasaidia sana. Mimi naona kama mnamwongezea umaarufu. Watu wana hasira na maisha magumu yaliyopo. Kwa hiyo, kadri mnavyomtukana Dr Slaa anayewasema watz ndivyo mnavyodisha chuki dhidi ya ccm. Nape & co you are not helping ccm at all.
     
  13. fugees

    fugees JF-Expert Member

    #13
    Aug 22, 2012
    Joined: Aug 13, 2012
    Messages: 1,794
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    magamba na nape imbeni wimbo huu peeeeeeeeeeeeeeeoooooooopleeeeezzzzzzzzzz haya malizia kwa pamoja twendee poooooooooweeeeeeeeeeeer. Nyinyi magamba mmkua wazembe sana sasa ni kwata kwa kwenda mbele mpaka twent15 mpaka muwe sawa
     
  14. a

    assuredly4 JF-Expert Member

    #14
    Aug 22, 2012
    Joined: Nov 7, 2011
    Messages: 1,209
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    wala hawajampuuza, bali wameshindwa kujibu, ukweli ni kuwa wabishe kwa hoja, waache kuleta porojo

    watu wanataka data
     
  15. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #15
    Aug 22, 2012
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,800
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    kuti kavu limeshika moto
     
  16. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #16
    Aug 22, 2012
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,582
    Likes Received: 332
    Trophy Points: 180
    Nape anamshauri Dr. Slaa.....!!!!! maajau haya.

     
Loading...