Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

CCM watelekeza mamia ya watu Mwanza waliowachukua vijijini kuwaleta kwenye maadhimisho yao

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by ithangaledi, Feb 6, 2012.

  1. i

    ithangaledi Member

    #1
    Feb 6, 2012
    Joined: Jun 4, 2011
    Messages: 84
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 13
    Wakuu;

    Nipo mwanza na habari ni kuwa ccm wamewatelekeza watu wengi sana bila ya kuwapatia usafiri wa kurudi makwao.

    Hii ni baada ya kuwasomba jana kuwaleta kwenye maadhimisho ya miaka 35 ya chama chao.

    Utawahurumia akina mama wengi na baadhi ya wanaume jinsi walivyokosa matumaini kwa sababu mabasi yaliyowaleta hawayaoni na wala viongoz wa ccm hawaonekani, yaani wanahangaika kwelikweli

    Ni aibu sana kwao pamoja na kujikomba bungeni kwa naibu spika kuwa uwanja ulitapika.
     
  2. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #2
    Feb 6, 2012
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,056
    Likes Received: 708
    Trophy Points: 280
    Pole zao kama hawaijui CCm ndiyo hiyo sasa lakini si walitazama concert la bwerere na ubwabwa pamoja na t-shirt...
     
  3. Mr. Zero

    Mr. Zero JF-Expert Member

    #3
    Feb 6, 2012
    Joined: Jun 5, 2007
    Messages: 7,836
    Likes Received: 1,090
    Trophy Points: 280
    Ni aibu kwa hao akina Baba na mama kuacha familia zao na kazi zao kuja kula nyama na Ubwabwa wa CCM!!! Sasa CCM wameamua kuwaonyesha their true colors!!
     
  4. Idimulwa

    Idimulwa JF-Expert Member

    #4
    Feb 6, 2012
    Joined: May 27, 2011
    Messages: 3,385
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Baadhi yao walikuwa pale kona ya furahisha mida ya saa moja usiku wanashangaa tu cha kusikitisha watu walikuwa wanawazomea tu huku makonda wa daladala wakikataa kuwabeba kwenye magari yao,yaani inatia huruma na wengi walikuwa peku na wachache na ndala miguuni ila juu tisheti na kofia za ccm kama kawa
     
  5. Wa Kwilondo

    Wa Kwilondo JF-Expert Member

    #5
    Feb 6, 2012
    Joined: Sep 15, 2007
    Messages: 1,085
    Likes Received: 132
    Trophy Points: 160
    Ni kweli kabisa tuko la kairo hapa wanapita mamia kwa mamia kwa miguu na mabegi yao huku wakilaumiana wenyewe kwa wenyewe kuwa kwa nini walikuja! Wanatoka sengerema, bunda na vijiji vya karibu.
     
  6. masatujr1985

    masatujr1985 JF-Expert Member

    #6
    Feb 6, 2012
    Joined: Oct 27, 2011
    Messages: 1,769
    Likes Received: 183
    Trophy Points: 160
    Ndugu zangu wasukuma nao bana, teh teh teh tehe teh teh, mpaka Nape na Magamba wanawaingiza mjini kiasi hicho!! fungukeni bana.....Lake zone walishakwisha hawana jipya so tusiwape ujiko kabisa. Pamoja tutashinda.
     
  7. m

    mndeme JF-Expert Member

    #7
    Feb 6, 2012
    Joined: Sep 2, 2008
    Messages: 321
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    du! hizi ni habari za kusikitisha sana jamani, sipati picha kama mtu hana nauli ya kurudi kwao
     
  8. Mama Mdogo

    Mama Mdogo JF-Expert Member

    #8
    Feb 6, 2012
    Joined: Nov 21, 2007
    Messages: 2,708
    Likes Received: 165
    Trophy Points: 160
    Makubwa!! Mimi ni kama Thomaso, siamini bila kuona, itakuwaje Chama kongwe, Chama Tawala kilete watu jijini halafu kiwatelekeze? Siamini kabisa, Au ndiyo yanaanza kutimia yale aliyoimba mdogo wetu Vic kamata jana. Any way, mimi niko hapa Tarime natokea Kenya ndiyo nataka kuanza safari ya kuja jijini Mwanza na nafikia hapo La Kairo, sijui nitawawahi hao akina mama na akina baba wanaohangaika ili nitengeneze case study, wajua tena No Research, No right to speak!!.
     
  9. C

    Campana JF-Expert Member

    #9
    Feb 6, 2012
    Joined: Dec 2, 2008
    Messages: 207
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Hao kweli ni wake wa CCM au vimada wa usiku mmoja tuu?
     
  10. k

    king86c Senior Member

    #10
    Feb 6, 2012
    Joined: Feb 4, 2012
    Messages: 112
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 35
    ccm nacho chama kama wanaweza kuwaacha wagönjwa wafe mahospitalini licha ya watu walio waleta na malori vipi han ndio ccm ya leo wa magamba
     
  11. F

    Froida JF-Expert Member

    #11
    Feb 6, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 6,999
    Likes Received: 603
    Trophy Points: 280
    Mbona kila siku wanatekelezwa kila siku na hawakomi,huruma kweli kuingizwa mjini mchana kweupe namna hiyo ,CCM na serikali yake ni majambazi unaaambiwa wale madaktari wanajeshi walioshikiria muhimbili hawajalipwa posho wanatupiana mpira kati ya wizara ya afya na ulinzi ,hawa jamaa hovyo kweli kweli
     
  12. ntamaholo

    ntamaholo JF-Expert Member

    #12
    Feb 6, 2012
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 8,458
    Likes Received: 897
    Trophy Points: 280
    Mkuu si umewaona? Kwani ukiwachukua picha hao boko haramu haikubaliki?
     
  13. f

    faloyce2001 Member

    #13
    Feb 6, 2012
    Joined: Feb 18, 2010
    Messages: 24
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Safi sana CCM! Wakome kushangilia chama cha magamba. Hiyo ndiyo CCM Bwanaaaa! Njaa ya siku moja tu inakudhalilisha. Sisi CDM hatuna haja ya malori wala akina Suma Lee. Muziki wetu sisi ni hotuba zenye msisimko za viongozi wetu. Malori yetu ni miguu yetu wenyewe hata kilomita 50 tunatembea. Hiyo ndio nguvu ya umma Bwnaaaaaa!
     
  14. TIQO

    TIQO JF-Expert Member

    #14
    Feb 6, 2012
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 13,842
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 0
    Wakome kwa kupenda vya bure.
     
  15. F

    Froida JF-Expert Member

    #15
    Feb 6, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 6,999
    Likes Received: 603
    Trophy Points: 280
    Hata Mwenyekiti wao jana alithibitisha kwamba wana CCM ulofa wa vinyango na vipapatio vya kuku vinawaponza
     
  16. Nyunyu

    Nyunyu JF-Expert Member

    #16
    Feb 6, 2012
    Joined: Mar 9, 2009
    Messages: 4,292
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 145
    No comments, nasepa. Watu huwa hatukomi na ni wepesi kusahau.
     
  17. O

    Otorong'ong'o JF-Expert Member

    #17
    Feb 6, 2012
    Joined: Aug 17, 2011
    Messages: 23,400
    Likes Received: 2,527
    Trophy Points: 280
    Waambie bwanaaaaaaa alaaa!1
     
  18. Raia Mwema

    Raia Mwema JF-Expert Member

    #18
    Feb 6, 2012
    Joined: Jun 30, 2008
    Messages: 535
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    chadema kwa wivu ya CCM yanawawashia nini?
     
  19. m

    mchukiaufisadi JF-Expert Member

    #19
    Feb 6, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 536
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    Raia mwema, uwe mwema kiukweli. Acha uchama, watu wameachwa solemba bila huduma, tujadili hilo. Acha uchama, utakupeleka pabaya. Utaacha nduguyi wa chama kingine afe njiani wakati ungeweza kumsaidia.



     
  20. Ta Muganyizi

    Ta Muganyizi JF Gold Member

    #20
    Feb 6, 2012
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 4,890
    Likes Received: 154
    Trophy Points: 160
    Bakonyaaa duuhh
     
Loading...