Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kwa nini CCM kufanya maadhimisho ya miaka 35 Ya kuzaliwa Kwke Mwanza kwenye kambi ya CHADEMA ??!!!!!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by JOB SEEKER, Jan 22, 2012.

  1. JOB SEEKER

    JOB SEEKER Senior Member

    #1
    Jan 22, 2012
    Joined: Aug 1, 2011
    Messages: 145
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    JF MEMBERSKwann chama cha CCM kimeamua kufanya maadhimisho ya miaka 35 ya kuzaliwa kwake Mwanza ambako ni miongoni mwa kambi yenye nguvu yachadema kwa sasa ?? kuna njama gani hapa !! maana tumezoea kusikia Dodoma,morogoro,zanzibar,Kwa CDM Mwanza na Taifa naomba wawe Attention kuhusu hili jambo siyo dogo bali lina mtaji wa kisiasa sana naomba kujua mitazamo yenu !!!!
     
  2. Kimbunga

    Kimbunga Platinum Member

    #2
    Jan 22, 2012
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 12,349
    Likes Received: 1,038
    Trophy Points: 280
    Mkuu hivi tumeishagawana nchi? Kuna sehemu CCM wakienda inakuwa dhambi? Kama ni kambi ya CHADEMA si ndio CCM wanataka waiingilie na kuibomoa! Hizo ndiyo siasa. Inabidi CDM wajiimarishe huko wahakikishe wanaitunza kambi yao na wakati huo huo wakitafuta kambi nyingine kama vile kwenda kugombea Uzini.
     
  3. Amavubi

    Amavubi JF-Expert Member

    #3
    Jan 22, 2012
    Joined: Dec 9, 2010
    Messages: 27,643
    Likes Received: 2,985
    Trophy Points: 280
    Wanatimiza Maandiko.....Popote penye Mizoga ndipo watakusanyika Tai
     
  4. Lunyungu

    Lunyungu JF-Expert Member

    #4
    Jan 22, 2012
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,827
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 135
    Acha mawazo ya Ki CCM yenye ubaguzi kila kona .Waache wajimwage tu Tanzania ni ya wote sisi .Ila wao huwa wanadhani Tanzania ni ya CCM na si ya watanzania
     
  5. Shardcole

    Shardcole JF-Expert Member

    #5
    Jan 22, 2012
    Joined: Jan 15, 2012
    Messages: 10,536
    Likes Received: 345
    Trophy Points: 180
    Acha na wenyewe wakajisafishe, but wakumbe mwanza kuna kichwa kama Wenje.
     
  6. Likwanda

    Likwanda JF-Expert Member

    #6
    Jan 22, 2012
    Joined: Jun 16, 2011
    Messages: 3,839
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 145
    Hivi Tanzania Kuna Political Zone?
     
  7. Capt Tamar

    Capt Tamar JF-Expert Member

    #7
    Jan 22, 2012
    Joined: Dec 15, 2011
    Messages: 5,040
    Likes Received: 807
    Trophy Points: 280
    Kuna politica capital zone
     
  8. Capt Tamar

    Capt Tamar JF-Expert Member

    #8
    Jan 22, 2012
    Joined: Dec 15, 2011
    Messages: 5,040
    Likes Received: 807
    Trophy Points: 280
    Kuna political capital zones
     
  9. Amavubi

    Amavubi JF-Expert Member

    #9
    Jan 22, 2012
    Joined: Dec 9, 2010
    Messages: 27,643
    Likes Received: 2,985
    Trophy Points: 280
    a.ka Uhafidhina........
     
Loading...