Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

CCM watakubali matokeo ya kushindwa Igunga?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by mshikachuma, Sep 6, 2011.

  1. mshikachuma

    mshikachuma JF-Expert Member

    #1
    Sep 6, 2011
    Joined: Dec 2, 2010
    Messages: 2,853
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Ikiwa tume ya uchaguzi ni yao,mtu wa kutangaza matokeo ni wao,polisi ni yao,jeshi ni lao na
    uchafu wa mbinu zote za wizi wa kura ni wao. Je ikatokea chama cha upinzani kimeshinda ucha
    guzi huu wa Igunga, Je ni kweli ccm watakuwa teyeri kukubari matokeo ya kushindwa? au ndiyo
    tutegemee yaleyale ya miaka yote ya kutupiga changa la macho bin kuchakachua matokeo?

    Wana jamvi, mnafikiri kifanyike kitu gani ili this time ccm isijitangazie ushindi wa ujanja ujanja na
    ulaghai huko Igunga? Maana wananchi tunaweza kuteseka kwa kuamka asubuhi sana na kupanga
    foleni ya kupiga kura....na kura zetu zikashinda. Lakini mwisho wa siku utasikia ccm wameshinda kwa
    kishindo.

    Je, kwenye uchaguzi huu wa Igunga ccm watakubari matokeo ya kushindwa? Na je this time kifanyi
    ke nini ili kuzuia ccm wasiibe kura na kujitangazia matokeo ki ujanja ujanja na ulaghai? - Nawasilisha.
     
  2. mpiganiahaki

    mpiganiahaki Senior Member

    #2
    Sep 6, 2011
    Joined: Apr 28, 2011
    Messages: 127
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Magamba lazima tuyashike pabaya, cdm tutafute mawakala wa kuaminika kisha wapigakura wapewe jukumu la kulinda kura zao kama tulivyo fanya Arusha
     
Loading...