Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

CCM wajiandaa na kampeni Segerea-Uchaguzi Mdogo

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Bei Mbaya, Apr 28, 2012.

  1. Bei Mbaya

    Bei Mbaya JF-Expert Member

    #1
    Apr 28, 2012
    Joined: Nov 24, 2010
    Messages: 2,152
    Likes Received: 73
    Trophy Points: 145
    Wameanza kujiandaa kwa kampeni za uchaguzi mdogo baada ya kupata taarifa hukumu ya kesi iliyofunguliwa na Mpendazoe(Chadema) dhidi ya Mbunge wa jimbo hilo na Naibu Waziri wa Ajira,Kazi na Vijana Dr.Makongoro Mahanga(CCM) kushindwa kesi hukumu itakayosomwa 02/05/2012.

    Wajumbe wa Mitaa na Wenyeviti wamekuwa wakizunguka mitaani na kuulizia namba za Vitambulisho vya Mpigakura, na hasa wamekuwa wakiwalenga watu wa rika la kuanzia miaka 40 na kuendelea kwani ni wazi na rahisi kutoa ushirikiano ikilinganishwa na vijana.

    Ushahidi wa polisi ndio uliomkaanga Dr.Mahanga kufuatia kukamatwa na maboksi 12 ya kura siku ya uchaguzi na kufikishwa nayo kituo cha polisi Tabata, pia ktk majumuisho ya vifaa yaliyokuwa yakifanyika kata ya Buguruni inadaiwa maboksi kadhaa kutoonekana na mengine kukutwa wazi bila 'seal' za kufungia baada ya zoezi la kuhesabu kura kurudiwa.

    Pamoja na nguvu kubwa kutumika kwa Ikulu kumpigia simu na kumtaka Msimamizi wa Uchaguzi Bw.Fuime kumtangaza mgombea wa CCM mshindi usiku wa manane ktk ukumbi wa Arnatoglou-Mnazi Mmoja, Dr.Mahanga tarehe 02/05 anaenda kuenguliwa.

    Ikumbukwe mwaka jana Mpendazoe alikamatwa na maafisa usalama eneo la Airport na kufunguliwa jalada la kumiliki gari la wizi na baada ya kutoa uthibitisho wa umiliki, polisi kituo cha Buguruni walitupilia mbali mashtaka yaliyokuwa yafunguliwe mahakamani baada ya uchunguzi kukamilika, habari za kiintelijensia zinadai kulikuwa na lengo la kumuua kwa kushukiwa kupora gari maeneo ya Gongo la Mboto baada ya awali kabisa kesi kumuelemea Naibu Waziri mmiliki wa bar maarufu ya Nyantare iliyopo jimboni kwake.
     
  2. Bukanga

    Bukanga JF-Expert Member

    #2
    Apr 28, 2012
    Joined: Dec 13, 2010
    Messages: 2,852
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    Tusubiri tarehe 2!!

    Kama kweli polisi walitoa huo ushahidi, sijui magamba yatachomokea wapi??

    Tatizo mahakama hazitabiriki
     
  3. frema120

    frema120 JF-Expert Member

    #3
    Apr 28, 2012
    Joined: Jan 1, 2012
    Messages: 5,107
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    tusubiri tarehe 02/05 kwanza, kwani kiuhalisia jimbo lile nila uncle mpendazoe CDM..
     
  4. Head teacher

    Head teacher JF-Expert Member

    #4
    Apr 28, 2012
    Joined: Mar 10, 2012
    Messages: 1,814
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    wizi wa mahanga ulikuwa wazi, na umeathiri matokeo. sijui atachomokaje
     
  5. M

    Mkekuu JF-Expert Member

    #5
    Apr 28, 2012
    Joined: Apr 7, 2012
    Messages: 1,240
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    IKULU YETU IPO MIKONONI MWA mhuni,BABA TAIFA ALIWAHI KUSEMA IKULU ni MAHALI PATAKATIFU.SS KM IKULU INASHINIKIZA MSIMAMIZI ATANGAZE MATOKEO YA TOFAUTI HUU SI UHUNI. VLVL HATA KESI YA LEMA IKULU ILIHUSIKA. Uncle Fredy endelea kukazia mpaka kieleweke,Wanakuchelewesha tu.MUNGU atakungulia na utashinda dhuruma haitozidi haki.
     
  6. Babkey

    Babkey JF-Expert Member

    #6
    Apr 28, 2012
    Joined: Dec 10, 2010
    Messages: 3,182
    Likes Received: 521
    Trophy Points: 280
    ...muda ni shahidi mzuri zaidi.
     
  7. Mzee wa Rula

    Mzee wa Rula JF-Expert Member

    #7
    Apr 28, 2012
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 8,161
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Siku Makongoro akivuliwa ubunge nitafurahi sana. Ni mtu mshenzi sana, kwa nini uibe haki ya mwenzako?
     
  8. Codon

    Codon JF-Expert Member

    #8
    Apr 28, 2012
    Joined: Dec 16, 2011
    Messages: 630
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Na huyu Mpendazoe haaminiki,Nahisi nae ni Gamba ndani CDM!Amulikwe kwelikweli kabla yakumpa post ya CDM Segerea ktk uchaguzi mdogo kama utakuwepo!
     
  9. Lawrence Luanda

    Lawrence Luanda JF-Expert Member

    #9
    Apr 28, 2012
    Joined: Nov 19, 2011
    Messages: 707
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Daaaa hizi chaguzi ndogo nazo zinafirisi Taifa, anyway tusubiri tuone!!!!
     
  10. 1800

    1800 JF-Expert Member

    #10
    Apr 28, 2012
    Joined: Dec 27, 2010
    Messages: 2,217
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Mwaga vigezo mkuu
     
  11. MNYISANZU

    MNYISANZU JF-Expert Member

    #11
    Apr 28, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 7,049
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Mbona nasikia Mahanga ameanza kujisifu kuwa ameshinda hiyo kesi?
     
  12. Jaji

    Jaji Senior Member

    #12
    Apr 28, 2012
    Joined: Sep 4, 2011
    Messages: 138
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kwa hapa ndio tutazipima mahakama zetu kama zipo sahihi au la.
     
  13. RUBERTS

    RUBERTS Senior Member

    #13
    Apr 28, 2012
    Joined: Apr 5, 2012
    Messages: 136
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Ni kosa kuzungumzia hukumu hiyo. Mleta hoja hii anataka - kuinfluence uamuzi wa mahakama halafu baadae aanze kulalamika. Tusubiri hukumu rasmi ya mahakama.
     
  14. Ciphertext

    Ciphertext Senior Member

    #14
    Apr 28, 2012
    Joined: Apr 21, 2012
    Messages: 161
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Karibu tutafika nchi ya maziwa na asali.
     
  15. C

    Consultant JF-Expert Member

    #15
    Apr 28, 2012
    Joined: Jun 15, 2008
    Messages: 2,927
    Likes Received: 784
    Trophy Points: 280
    BeiMbaya - habari hii umeitoa wapi? ni mawazo yako au una ''source'' ya kuaminika??
     
  16. s

    sokwambi Member

    #16
    Apr 28, 2012
    Joined: Apr 27, 2012
    Messages: 5
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mahanga hachomoki
     
  17. kikahe

    kikahe JF-Expert Member

    #17
    Apr 28, 2012
    Joined: May 23, 2009
    Messages: 1,271
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Walidhulumu haki ya Mpendazoe, tuombe Mungu haki itendeke
     
  18. K

    KISAKA MORIS JF-Expert Member

    #18
    Apr 28, 2012
    Joined: Apr 23, 2012
    Messages: 372
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Lazima kitaeleweka2'
     
  19. T

    Tata JF-Expert Member

    #19
    Apr 28, 2012
    Joined: Dec 3, 2009
    Messages: 4,235
    Likes Received: 145
    Trophy Points: 160
    Source??
     
  20. Gobegobe

    Gobegobe JF-Expert Member

    #20
    Apr 28, 2012
    Joined: Nov 23, 2010
    Messages: 245
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Naibu waziri wa kazi anaongeza ajira kwa kuendesha biashara ya baa!
     
Loading...